Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.732 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 64 m2 tại Đường Đinh Tiên Hoàng - 1 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 64 m2 226,57 triệu/m2
      - Cách Q1 chỉ 5p di chuyển- Khu dân trí cao- hẻm ô tô tránh quay đầu ngay nhà- Nhà 4 tầng BTCT , 5 phòng ngủ, 5wc- Hẻm thông tứ hướng- Sổ vuông đẹp...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường 1, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 82,4000015258789 m2, hướng Bắc, giá 4,82 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.82 tỷ 82,41 m2 58,48 triệu/m2
      Giỏ hàng T08/2025  với 260 tr 2 phòng ngủ chung cư cao cấp  Vành Đai 3 giá mua từ chủ đầu tư Gamuda Land, CK 5 phần trăm - liên hệ...
      170 Đường Lò Lu, phường Trường Thạnh, TP. Thủ Đức, TP.HCM

      Bán nhà riêng 80 m2 tại Đường Bùi Tá Hán - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 80 m2 231,25 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Bùi Tá Hán, khu đô thị An Phú – An Khánh, P. An Khánh, tp. Thủ Đức- DT: 80 mét vuông (4m x 20m).- Kết cấu: Hầm + Trệt + 2 Lầu +...
      Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 75 m2, hướng Tây tại Đường Ấp Chiến Lược - Bình Tân, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 75 m2 62 triệu/m2
      nền thổ cư 75m² tại Ấp Chiến Lược, P. Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Sài Gòn.5x15m, nở hậu 5,5mgiá 4,65 tỉ VND, còn thỏa thuận.sổ hồng riêng, NH cho...
      Đường Ấp Chiến Lược, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 70 m2 tại Đường Tô Hiến Thành - 13 - Quận 10, giá 11,3 tỷ

      11.3 tỷ 70 m2 161,43 triệu/m2
      ✅ Kết cấu: 4 tầng sân thượng đúc, 4 phòng ngủ 5 phòng vệ sinh. Có Phòng Master lớn, phòng thay đồ riêng. ✅ Nhà tự xây ở, 2 mặt thông thoáng, nở...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 13, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 54 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 8 - Tân Bình, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 54 m2 87,04 triệu/m2
      +kết cấu:2 tầng,4.5*12m,4 pm,nằm ở lô góc 2 MT thuận tiện cho việc mua để ở,KD hoặc cho thuê ...+hẻm xe hơi.5m rất dễ dàng di chuyển đi các Q. giáp ranh...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 8, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 47 m2, hướng Tây tại Đường Lê Văn Thọ - 9 - Gò Vấp, giá 6,58 tỷ

      6.58 tỷ 47 m2 140 triệu/m2
      🔹 DT: Ngang 5.8m × Dài 8.2m – DTSD: 47m²🔹 Kết cấu nhà:1 trệt, 2 lầu gồm: 3 PN rộng rãi 3  toilet tiện nghi– Sân thượng thoáng mát, lý tưởng để thư...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 9, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Tòa Chdv 2 Mặt Tiền 96m²(4x24) Có Vỉa Hè - nhỉnh 30 Tỷ

      31 tỷ 96 m2 322,92 triệu/m2
      - DT: 96M²(4x24) vuông vắn -  2 MT đẹp, 2 căn 2 sổ chủ đập thông nhau, có 1 cầu thang giữa, KD đa ngành. - Kết cấu : 4 tầng, logia thoáng mát,. - Tổng...
      Đường Hoa Lài, Phường 7, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 65,5 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Dương Bá Trạc - 1 - Quận 8, giá 7 tỷ

      7 tỷ 65,5 m2 106,88 triệu/m2
      */ Vị trí: nhà phố Dương Bá Trạc, thông Dạ Nam, Nguyễn Thị Tần, Âu Dương Lân, Tạ Quang Bửu, Phạm Thế Hiển, Qua cầu Cầu Nguyễn Văn Cừ là trung tâm Q. 1,...
      Đường Dương Bá Trạc, Phường 1, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 240 m2, giá 36,5 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      36.5 tỷ 240 m2 152,09 triệu/m2
      ✅ DT : 240M²(14x17.5) Nở hậu nhẹ ✅ Nằm trong Khu Garden Homes Thu Duc, cạnh Sông Hồ Chí Minh, sát Vạn Phúc City ✅ Kết cấu: 3 tầng, 4 phòng ngủ...
      Đường Số 3, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 41 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Điện Biên Phủ - Bình Thạnh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 41 m2 182,93 triệu/m2
      - Siêu phẩm căn hộ dịch vụ cao cấp Điện Biên Phủ cách Q1 Chỉ 300m Vị trí đẹp hẻm rộng đều 4m gần MT đi Trường Sa - Bà Chiểu rất gần, tiện ở hay mở...
      Đường Điện Biên Phủ, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 266 m2 tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 266 m2 82,71 triệu/m2
      +nằm ở khu vực sầm uất giao nhau giữa tân kỳ tân quý và lê trọng tấn.+Kết cấu.9.4*31m,2 tầng,nhà cũ có thể mua để ở xây căn biệt thự,căn hộ dịch ...
      Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 82 m2, hướng Đông-Nam, giá 4,8 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.8 tỷ 82 m2 58,54 triệu/m2
      5 phần trăm ký hợp đồng chỉ cần 260 tr 2 phòng ngủ căn hộ chung cư cao cấp Elysian LK Vành Đai 3 giá mua từ chủ đầu tư, CK 5 phần ...
      170 Đường Lò Lu, phường Trường Thạnh, TP. Thủ Đức, TP.HCM

      Sở hữu đất nền 118 m2, hướng Tây-Nam tại Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 118 m2 50,85 triệu/m2
      Chính chủ (không phải môi giới) cần bán ngay nền đất đường xe tải rộng 6m đường Nguyễn Xiển, TP Thủ Đức (bản đồ đã thể hiện đất MT đường 1A, thông 1 trục...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 140 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Trịnh Hoài Đức - Hiệp Phú - Quận 9, giá 9 tỷ

      9 tỷ 140 m2 64,29 triệu/m2
      nhà hẻm xe hơi 5m. Cách đường Trịnh Hoài Đức 20m, P. Hiệp Phú, TP. Thủ Đức, HCM với DT 88,2 mét vuông, 2 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh,...
      Đường Trịnh Hoài Đức, Phường Hiệp Phú, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 310 m2 tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 93 tỷ

      93 tỷ 310 m2 300 triệu/m2
      bán gấp miếng đất 2 MT Nguyễn Văn Hưởng, khu compound, Thảo Điền, khu phía bờ sông Thành phố Hồ Chí Minh.- Vị trí cực đẹp, góc 2 MT, xung quanh đã xây...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 154 m2 tại Đường Vĩnh Viễn - 4 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 80 tỷ

      80 tỷ 154 m2 519,49 triệu/m2
      Bán nhà P. Vườn Lai, MT Vĩnh Viễn, P. Vườn Lài (tên cũ: P. 4, Q. 10), ngay trung tâm sầm uất, phù hợp để ở kết hợp KD hoặc đầu tư lâu dài.- DT đất: 11 × 15m...
      Đường Vĩnh Viễn, Phường 4, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Thu nhập 2ty/nam tòa nhà 26 CHDV full NT ngang 10m hầm 5 tầng ngay cổng ĐH Văn Lang

      Thỏa thuận 150 m2
      Thu nhập 2ty/năm - Tòa nhà 26 căn hộ dịch vụ ngang 10m - Hầm 5 tầng ngay đại học Văn Lang- Ngang 10*15 CN 140m2- Kết cấu : hầm + 5 tầng- diện tích sử ...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!