Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.732 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 61 m2 tại Đường Đỗ Thừa Luông - Tân Phú, giá 870 triệu

      870 triệu 61 m2 14,27 triệu/m2
      - DT 61m² nhà 1 trệt 1 lầu 3 PN,3 toilet. - giá siêu mềm không thỏa thuận bớt giá. - cơ sở hạ tầng điện âm nước máy. - Đường 5m đi...
      Đường Đỗ Thừa Luông, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 50 m2 tại Đường Võ Thị Sáu - 7 - Quận 3, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 50 m2 37,8 triệu/m2
      n nhà giá rẻ để có tiền trả nợ, ngôi nhà ở đường Võ Thị Sáu, P. 7, Q. 3* Mô tả: - DT: 4x12,5m => 50 mét vuông => diện tích sử dụng:...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường 7, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 65 m2 tại Đường Bình Long - Phú Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 920 tr

      920 triệu 65 m2 14,16 triệu/m2
       - DTCN 65 mét vuông nở hậu 1m, ngang 5m dài 13m, không dính quy hoạch. - Giá TT 920TR, có luôn nội thất cho khách mua đc lấy lộc. - Có...
      Đường Bình Long, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 60 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 60 m2 28 triệu/m2
      DTCN 60m2 nở hậu 1m, ngang 4m dài  15m, không dính quy hoạch.- Có sổ hồng riêng năm 2016 bao sang tên công chứng.- Bán kính 500m có đầy đủ tiện ích...
      Phường Bình Trưng Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 71 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 985 tr

      985 triệu 71 m2 13,88 triệu/m2
      - Gần ngay chợ Lê Văn Qưới ở cũng như KD. - DT 71 mét vuông (4*17,75)m. - hẻm xe hơi 5m xe ra vô thoải mái - Giá TT 985 tr, tặng nội...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 64 m2 tại Đường Nguyễn Công Trứ - 19 - Bình Thạnh, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 64 m2 21,57 triệu/m2
      Giá TT 1 tỉ 380 tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 64m², ngang 4m dài 16m.- Đường trước nhà rộng 5m ô tô đi lại thoải mái- Nằm gần các tuyến...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường 19, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 51 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 10 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 2,26 tỷ

      2.27 tỷ 51 m2 44,42 triệu/m2
      Cần thanh lý gấp - nhanh ngôi nhà giá rẻ nhất ở đường Huỳnh Văn Bánh, P. 10, Q. Phú Nhuận.* Mô tả:+ Giá 2 tỉ 265 tr đã niêm yết, tặng ngay sổ tiết kiệm...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 10, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 50 m2 tại Đường Quang Trung - 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 50 m2 39 triệu/m2
      Chuyển hộ khẩu định cư bên mỹ nên bán rẻ ngôi nhà ở đường Quang Trung Q. Gò Vấp để tích đức.+ Vị trí 1 trục đường Quang Trung - P12 - Gò Vấp.+ DT: 4m x...
      Đường Quang Trung, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 64 m2 tại Đường Hàn Thuyên - Bình Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,26 tỷ

      1.26 tỷ 64 m2 19,69 triệu/m2
      DTCN 64 mét vuông nở hậu 1m, ngang 4m dài 16m, không dính quy hoạch.- Có SHR năm 2015 bao sang tên công chứng.- Bán kính 500m có đầy đủ tiện ích như...
      Đường Hàn Thuyên, Phường Bình Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 64 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 1 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 64 m2 20 triệu/m2
      Giá TT 1 tỉ 280 tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 64m², ngang 4m dài  16m.- Đường trước nhà rộng 5m ô tô đi lại thoải mái- Nằm gần chợ ,...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 62 m2 tại Đường Tân Hương - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 955 tr

      955 triệu 62 m2 15,41 triệu/m2
       - Giá TT 955 tr thỏa thuận, có bớt lộc cho khách mua thiện chí. - DT 62m², ngang 4m dài 16m  - Nằm trong KDC yên tĩnh, trình độ dân...
      Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 60 m2 tại Đường Nguyễn Văn Luông - 12 - Quận 6, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 60 m2 24,17 triệu/m2
      Giá TT 1 tỉ 450tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 60m², ngang 4m dài 15m.- Đường trước nhà rộng 5m ô tô đi lại thoải mái- Nằm gần các tuyến...
      Đường Nguyễn Văn Luông, Phường 12, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 64 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Hà Huy Giáp - Thạnh Lộc - Quận 12, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 64 m2 89,07 triệu/m2
      🏠 DT: rộng 4mx16m DTSD 64m².     -Nhà 1 trệt, 1 lửng và 2 lầu + sân thượng - Tổng 5 PN  + 4  toilet  🚗 Đường nhựa trước nhà...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 26 m2 tại Đường Quang Trung - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 26 m2 96,16 triệu/m2
      NHÀ QUANG TRUNG Q. GÒ VẤP - HẺM RỘNG THOÁNG, NHÀ 2 TẦNG BTCT, HẺM TRƯỚC NHÀ GẦN 5M, ĐANG CHO THUÊ - KDC AN NINH, TIỆN ÍCH XUNG QUANH ĐẦY ĐỦ, THUẬN TIỆN ĐI...
      Đường Quang Trung, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 56 m2 tại Đường Phùng Văn Cung - 10 - Phú Nhuận, giá 2 tỷ

      2 tỷ 56 m2 35,72 triệu/m2
      💰Giá 2tỷ 🏡Vị trí Phùng Văn Cung Q. Phú Nhuận ✅DT: 4x14m✅Xây dựng: trệt, lầu, sân thượng. Công năng gồm phòng khách, bếp, 2 PN, phòng thờ, 2...
      Đường Phùng Văn Cung, Phường 10, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 49 m2 tại Đường Hoàng Diệu - 12 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 49 m2 78,58 triệu/m2
      🔥🔥 KẸT TIỀN bán ngay NHÀ HOÀNG DIỆU, P. 12, Q. 4 🔥🔥🏠 - VỊ trí Đẹp gần chợ Trường Học, BV, KD sáng đêm👉 - DT: 49m2👉 - Kết Cấu 3 Lầu kiên cố👉 - sổ ...