Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.732 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 42 m2 tại Đường Phạm Hùng - Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 42 m2 36,2 triệu/m2
      Nhà đẹp đường Phạm Hùng, Bình Hưng, Bình Chánh. HCM. Ngay Coopxtra Tạ Quang Bửu. Giá 1tỷ520 TL. Cho thuê 13tr/tháng. - DT: 4.2m x 10m = 42m2. -...
      Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 60 m2 tại Đường Tôn Đản - 8 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 60 m2 108,32 triệu/m2
      bán nhanh NHÀ TÔN ĐẢN - Q. 4 - NHỈNH 6ty✏️DT: 60m².  3,2x19m nở hậu.  diện tích sử dụng 150m²✏️Kết cấu: BTCT 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu, 1 ST✏️sổ ...
      Đường Tôn Đản, Phường 8, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 82,4000015258789 m2, giá 4,82 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.82 tỷ 82,41 m2 58,48 triệu/m2
      2 phòng ngủ chung cư cao cấp Elysian LK Vành Đai 3 giá mua từ chủ đầu tư, CK 8 phần trăm - liên lạc 093 179 33 20- MT đường Lò Lu, Tp.Thủ...
      170 Đường Lò Lu, phường Trường Thạnh, TP. Thủ Đức, TP.HCM

      Cần bán gấp nhà riêng 60 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - 7 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 60 m2 57,5 triệu/m2
      nhà nằm ở vị trí đắc địa tại phố Phan Đăng Lưu, P. 7, Phú Nhuận, TP.Thành phố Hồ Chí Minh.- Giá thương 3tỉ 450 lượng.- DT 60m²(5x12m) với thiết kế 3...
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường 7, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 50 m2 tại Đường 13 - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 50 m2 50 triệu/m2
      nhà tọa lạc tại đường 13, P. 11, Bình Thạnh, TP.HCM, sở hữu DT 50m2, giá 2,5 tỉ VND.Phù hợp cho gia đình hoặc NĐT.- 3 PN rộng rãi, thoáng mát.- 3 phòng tắm...
      Đường 13, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 65 m2, hướng Đông-Bắc tại Quận 12, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 65 m2 84,62 triệu/m2
      📍 Vị trí: 4m MT Đường Đình Quới An rộng 12 m thuận tiện KD và làm văn phòng công ty🏗 Kết cấu: Gồm 1 trệt + 2 lầu -Gồm 3 PN 3 phòng vệ sinh logia và...
      Phường Thới An, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 112 m2 tại Đường 1 - Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 112 m2 160,72 triệu/m2
      Nhà mặt góc, 4 tầng đẹp (một trệt, 1 lững, 2 lầu),  5  phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh. DT : 112 mét vuông (5,4x18), sổ riêng, pháp lí...
      Đường 1, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 52 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 9 tr

      9 triệu 52 m2 0,18 triệu/m2
      Cho thuê nhà nguyên căn hẻm tỉnh lộ 10, Bình TânDT: 4 x 13mgồm 1 trệt 3 lầu , 3 PN ,3WCHẽm oto 5 mét Phù hợp ở gia đình KD online, văn phòngGiá : 9 trliên ...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 40 m2 tại Đường Lê Đình Cẩn - Tân Tạo - Bình Tân, giá 6 tr

      6 triệu 40 m2 0,15 triệu/m2
      Cho thuê nhà nguyên căn hẻm Tỉnh Lộ 10 thông Lê Đình Cẩn - Bình TânDT: 4 x 10 , 1trệt 1lầu2 phòng ngủ - 1 phòng vệ sinh GIÁ: 6 trPhù hợp ở gia...
      Đường Lê Đình Cẩn, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 145 m2, giá 4,3 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 145 m2 29,66 triệu/m2
      chung cư Hoàng Kim Thế Gia tọa lạc trên đường Trương Phước Phan rộng 20m. Vị trí thuận tiện đi đến trung tâm TP chỉ 20p, liên kế KDL Đầm Sen, qua lại...
      Số 31 Đường Trương Phước Phan, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 65 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Trương Phước Phan - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 65 m2 44,62 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán chung cư Hoàng Kim Thế Gia có sổ hồng riêng sẵn, ký công chứng sang tên ngay. TT chỉ 900tr còn lại Bank hỗ trợ trả góp 30 năm thủ tục...

      Cần bán nhanh căn hộ 81 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Trương Phước Phan - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 81 m2 44,45 triệu/m2
      Tọa lạc MT đường Trương Phước Phan rộng 20m, cư dân sầm uất, không ngập nước, chốt an ninh khu vực bên cạnh.DT: 81 mét vuông (3 phòng ...

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 69 m2 tại Đường Võ Văn Tần - 5 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 31,5 tỷ

      31.5 tỷ 69 m2 456,53 triệu/m2
      + Nhà chính chủ chưa qua đầu tư + Vị tri siêu đẹp , khúc đoạn 2 chiều gần ngã ba Cao Thắng , sang Q1 chỉ 1 ph + Khu vực KD sầm uất, đa ngành...
      Đường Võ Văn Tần, Phường 5, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 50 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 4,78 tỷ

      4.78 tỷ 50 m2 95,6 triệu/m2
      _ Bán nhà sổ hồng hẻm 2144/ Huỳnh Tấn Phát, TT Nhà Bè_ DT 4m x 13m, gồm 1 trệt, 1 lầu, 2  nhà vệ sinh, 3 phòng ngủ. Nhà mới thiết kế hiện đại,...
      Hẻm 2144/ Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 40 m2 tại Đường Thống Nhất - 15 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 40 m2 133,75 triệu/m2
      📐 DT: 4x10m DTSD 40 mét vuông 🏗 Kết cấu 1 trệt, 3 lầu, sân thượng thoáng mát 🏡 Nhà đẹp gồm: phòng khách, bếp rộng, 4 PN, 4 nhà vệ sinh –...
      Đường Thống Nhất, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 80 m2, giá 5,1 tỷ tại Đường Bến Chương Dương - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      5.1 tỷ 80 m2 63,75 triệu/m2
      Cần bán lại chung cư tại căn hộ Central Garden, đường Võ Văn Kiệt, P. Cô Giang, Thành phố Hồ Chí MinhDT: 80m² tim tường, đc thiết kế thành 2 PN, 2...
      Số 328 Đường Bến Chương Dương, Phường Cô Giang, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 40 m2, hướng Tây tại Đường Nguyễn Cửu Vân - 17 - Bình Thạnh, giá 7,75 tỷ

      7.75 tỷ 40 m2 193,75 triệu/m2
      💥💥Giá: 7,75 tỉ Còn Bớt💥NHÀ XÂY MỚI - NGUYỄN CỬU VÂN SÁT Q. 1 - 40 mét vuông - 5 TẦNG CHỈ HƠN 7 tỉ💫Nhà đẹp khu vip Nguyễn Cửu Vân, P. 17, Bình...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 20 m2 tại Phường Phú Thạnh - Tân Phú, giá 2,46 tỷ

      2.46 tỷ 20 m2 123 triệu/m2
      Tặng nội thất đầy đủ cao cấp: tủ gỗ, giường ngủ gỗ, máy giặt, máy lạnh... chỉ cần xách va li về.DT: 96.7 mét vuông (4.2m ngang cực đẹp)Kết cấu: 1...
      Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!