Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.732 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 40 m2 tại Đường Nguyễn Văn Bứa - Xuân Thới Sơn - Hóc Môn, giá 385 tr

      385 triệu 40 m2 9,63 triệu/m2
      Chính chủ bán căn Hóc Môn gần chợ Bà Điểm Hóc MônKhông quy hoạch không tranh chấpDT 40 mét vuông, nhà trệt lầu đúc + thêm gác đúc, nhà 3 PNGiá chính...
      Đường Nguyễn Văn Bứa, Xã Xuân Thới Sơn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 75 m2, hướng Đông tại Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 75 m2 62 triệu/m2
      Đất nền DT 75 mét vuông, pháp lí đầy đủ, tọa lạc tại Đường Tân Kỳ Tân Quý, P. Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Tp Hồ Chí Minh.DT: 5x15m, Với MT rộng 5m,...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 64 m2 tại Đường Bùi Văn Ba - Tân Thuận Đông - Quận 7, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 64 m2 20,32 triệu/m2
       - Kết cấu: 1 trệt 1 lầu + sân- DTSD thực tế: 64 mét vuông DT sàn: 128 mét vuông. - giá TT: Chỉ 1 tỉ 300 tr không đâu rẻ bằng. 3 PN, 3...
      Đường Bùi Văn Ba, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 60 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - 8 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 60 m2 49,17 triệu/m2
      VIP 60 mét vuông - 2tỉ95 TL - Gần Sân Bay - sát MT - Phú Nhuận.Bán nhà 2 tầng sát MT Hoàng Văn Thụ, P8, Phú Nhuận.+ DT: 5x12m: 60 mét vuông.+...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 8, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 350 m2 tại Đường Thới Hòa - Vĩnh Lộc A - Bình Chánh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 350 m2 42,86 triệu/m2
      nhà và 12 phòng trọ Đường Thới Hòa, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Sài Gòn, với DT rộng rãi 350 mét vuông.Giá: 14,5 tỉ còn thỏa thuận.sổ hồng riêng,...
      Đường Thới Hòa, Xã Vĩnh Lộc A, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 55 m2 tại Đường Nguyễn Thị Định - Bình Trưng Tây - Quận 2, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 55 m2 22,73 triệu/m2
      Đường 36, cách Nguyễn Thị Định 50m, Bình Trưng Tây Q. 2. Nhà có SHR, sang tên trong ngày cho khách đc.DT 60m2, ngang 5m, dài 12m. DT sàn 120m2.Kết cấu nhà 1...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 58 m2 tại Đường Lê Quốc Hưng - 12 - Quận 4, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 58 m2 18,97 triệu/m2
      Đường Lê Quốc Hưng, P12, Q 4. Nhà có SHR tiện sang tên công chứng bất kì lúc nào.- DT 58m2, MT 5m. Thiết kế 1 trệt 1 lầu.- 3 phòng ngủ/3 phòng ...
      Đường Lê Quốc Hưng, Phường 12, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 70 m2 tại Đường Nguyễn Thái Sơn - 4 - Gò Vấp, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 70 m2 16,43 triệu/m2
      Kẹt nợ bán nhanh nhà 1T1L Nguyễn Thái Sơn 70 mét vuông - gần đại học công nghiệp - hẻm 5m - sổ hồng riêng.- DT công nhận trong sổ: 70 mét ...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 4, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Đường Bông Sao - 5 - Quận 8, giá 935 triệu

      935 triệu 60 m2 15,59 triệu/m2
      Nhà 1T1L, 3 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh có sân thượng.- Giá có thỏa thuận.- Có SHR năm 2015 bao sang tên công chứng.- Gần trường cấp 1 Hoàng...
      Đường Bông Sao, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 30 m2 tại Đường Tôn Thất Thuyết - 3 - Quận 4, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 30 m2 116,67 triệu/m2
      >>> NHÀ MỚI Q. 4 GIÁP CÔNG VIÊN KHÁNH HỘI <<<--> Chủ cần bán ngay không lo quy hoạch* DT:3x9m  nở hậu - sổ hồng riêng công nhận...
      Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 3, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 143 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 26 - Bình Thạnh, giá 11,6 tỷ

      11.6 tỷ 143 m2 81,12 triệu/m2
      Bán nhà Bình Thạnh - MỘT ĐỜI CHỦ - DT Lớn 143m² Nở hậu đẹp.  Nhỉnh 11 tỉ tl📍Dt 4m/nở 8m x 26m. Hiện trạng nhà 2 tầng c4. Tiện xây sửa mới📍Vị trí HXT...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,03 tỷ

      1.03 tỷ 60 m2 17,17 triệu/m2
      - SHR, giá cả thỏa thuận còn thỏa thuận.- DT 60m2 ngang 4m dài 15m, nở hậu 1m.- Kết cấu nhà 1T + 1L, 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh.- Tặng nội...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Tăng Nhơn Phú B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 60 m2 tại Đường Lê Văn Việt - Hiệp Phú - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,13 tỷ

      1.13 tỷ 60 m2 18,84 triệu/m2
      Về quê bán nhanh nhà DT 60 mét vuông Lê Văn Việt - Q9, sổ riêng, gần chợ nhỏ tiện KD.liên hệ Anh Duy 0792 864 ***- DTCN 60 mét vuông nở hậu...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Hiệp Phú, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 501 m2 tại Đường Tô Ngọc Vân - Tam Phú - Thủ Đức, giá 95 tỷ

      95 tỷ 501 m2 189,63 triệu/m2
      Bán tòa căn nhà phố Tô Ngọc Vân, P. Tam Phú, TP. Thủ Đức, đang cho thuê 300 tr/tháng- DT đất công nhận: 501,1 mét vuông (ngang 14m x dài 38m)- Tổng...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Tam Phú, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 246 m2 tại Đường Lê Quang Định - 5 - Bình Thạnh, giá 56 tỷ

      56 tỷ 246 m2 227,65 triệu/m2
      Bán nhà phố Lê Quang Định (P. 5, Q. Bình Thạnh cũ), P. Bình Lợi Trung, Tp Sài Gòn- DT: 7,3m x 31m (nở hậu 10,2m).- DT công nhận: 246 mét vuông.- Kết...
      Đường Lê Quang Định, Phường 5, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường 63 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 60 m2 36,67 triệu/m2
      chung cư tại Blue Sky Tower, A4, Bình Trưng Đông, Q. 2, Thành phố Hồ Chí Minh, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và...
      Đường 63, Bình Trưng Đông

      Cần bán ngay nhà mặt phố 250 m2 tại Đường Ngô Gia Tự - 9 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 145 tỷ

      145 tỷ 250 m2 580 triệu/m2
      Bán tòa nhà 2 MT Ngô Gia Tự ( P. 9, Q. 10 cũ), P. Vườn Lài, Tp. TP.HCM – Vị trí đắc địa, pháp lí chuẩn- DT đất: 250 mét vuông (9,3m x 22m, nở hậu...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường 9, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 83 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - 12 - Tân Bình, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 83 m2 155,43 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 260 Nguyễn Thái Bình, P. 12, Tân Bình (nay là P. Bảy Hiền), rẻ nhất khu K300- DT: 4 x 21m, công nhận 83m2 đất - tổng DTSD 229m2.(vuông vắn,...
      Đường Nguyễn Thái Bình, 12

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!