Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.732 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 135 m2 tại Phố Vũ Tông Phan - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 35 tỷ

      35 tỷ 135 m2 259,26 triệu/m2
      Bán nhà An Phú New City, khu C. MT đường  Bắc Nam 2 ( Vũ Tông Phan)- DT khuôn viên: 135 mét vuông ( 7.5x18m)- Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu + sân...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 60 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 60 m2 148,34 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Hoàng Văn Thụ, P. 4 Q. Tân Bình (nay là P. Tân Sơn Nhất)- DT: 4 x 15m, công nhận 60m2, tổng diện tích sử dụng 179m2. vuông vắn, không lỗi...
      Đường Hoàng Văn Thụ, 4

      Cần bán chung cư 1,7699999809265137 m2, giá 5,2E-05 triệu tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      0.01 triệu 1,77 m2 0,01 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2PN- Full NT cao cấp , view xanh thoáng mát- chỉ xách xali và ở Vị trí Vàng : ngay trung tâm TP đi thuận tiện các q liên kế :...
      Đường Cầu Phú Long, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 60 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - 26 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 60 m2 158,34 triệu/m2
      Vị trí đẹp hẻm xe hơi 4m thông Đinh Bộ Lĩnh- QL 13 gần BXMĐ, ngã 5 Đài Liệt Sĩ. DT 4x15. công nhận 60m² . diện tích sử dụng: 190m²Kết cấu trệt 3...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 4 tầng, 13,699999809265137 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Hưng Đạo, giá 4 tỷ

      4 tỷ 13,7 m2 291,98 triệu/m2
      - Sàn gỗ thay bằng sàn bê tông cốt thép- Hẻm rộng 4 mét, cách đường Trần Hưng Đạo 30m- Hẻm thông Cống Quỳnh, Bùi Viện- DTSD thực tế 74 m² + sân thượng 10...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 85 m2 tại Phố Trần Đại Nghĩa - Tân Kiên - Bình Chánh, giá 850 triệu

      850 triệu 85 m2 10 triệu/m2
      - chính chủ sẽ đi Định Cư Nước Ngoài, đang hoàn tất giấy tờ thủ tục nên cần bán ngôi nhà tâm huyết 2 vợ chồng tự đứng ra xây, bán nhanh trong Tháng...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Xã Tân Kiên, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 55 m2, giá 2,9 tỷ tại Phường Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 55 m2 52,73 triệu/m2
      🌿  🌿 🌿 Trong xu hướng đô thị hóa, không gian sống xanh không chỉ là ưu tiên mà còn là nhu cầu thiết yếu. CITIGRAND tại Cát Lái, "lá phổi xanh" giữa...
      Lô H01-07 Khu dân cư Cát Lái, Phường Cát Lái, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 44 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 44 m2 81,82 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà đẹp - Phạm Văn Hai, P. 3, Tân Bình.- DT: 44m2.- Hẻm thông oto đỗ cửa.- 4 tầng BTCT 4  phòng ngủ, tặng nội thất đầy đủ.- Tiện ích: Gần...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 1317 m2, mặt tiền 33m tại Bến Nghé - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 1317 m2
      *Quỹ Đất Hiếm*[33 x 39] Mạc Đĩnh Chi_Lê Duẫn - 1250tỉ (Giá 2025)+ liên kế tổng lãnh sự Hoa Kỳ, đối diện nhà hát Bến Thành , giao với Lê Duẫn.+ pháp lí...
      Đường Lê Duẩn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 865 m2, mặt tiền 25m tại Đường Bàu Cát - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 60 tỷ

      60 tỷ 865 m2 69,37 triệu/m2
      * 865 mét vuông MT Bàu Cát 4*.Khuôn thổ cư lớn MT trung tâm chỉ 75tr/ mét vuông.+ Vị trí đoạn giao đẹp giữa BC_Trương Công Định_Âu Cơ. Hiện đang...
      Đường Bàu Cát, Phường 12, Phường 14, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 55 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 55 m2 56,37 triệu/m2
      Giảm ngay 400tr gấp bán.- Vị trí: Ngay ngã tư Lê Đức Thọ x Nguyễn Oanh, P. 6, Gò Vấp.- Gần Vincom Phan Văn Trị, giao thông thuận tiện.- 5.5m x 10m, 1 trệt...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 6, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 83 m2 tại Đường Sương Nguyệt Ánh - Bến Thành - Quận 1, giá 80 tỷ

      80 tỷ 83 m2 963,86 triệu/m2
      + Dòng tiền giao khoán cứng 2tỉ/năm.Gồm 17 phòng + 1 penthouse .+ Kết cấu: 1 hầm 7 tầng hoàn công đủ4,3 nở hậu 7x23 . Công nhận đủ DT.
      Đường Sương Nguyệt Ánh, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 40 m2 tại Đường Thế Lữ - Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 880 tr

      880 triệu 40 m2 22 triệu/m2
      🏠 BÁN NHÀ CHÍNH CHỦ GỬI - ĐƯỜNG THẾ LỮ - BÌNH CHÁNH - TÁM TRĂM TÁM MƯƠI tr✅ 1 trệt 1 lầu – 3 PN – 4  phòng vệ sinh✅ Vị trí đẹp: gần chợ, trường học,...
      Đường Thế Lữ, Xã Tân Kiên, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 105 m2, giá 23,5 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      23.5 tỷ 105 m2 223,81 triệu/m2
      - Cần bán thu hồi vốn giá rẻ hơn thị trường căn duplex thông tầng 3 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh, tặng thiết kế layout 3 phòng ngủ, giá...
      đường Nguyễn Trãi, phường Nguyễn Cư Trinh, quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 50 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 8 - Phú Nhuận, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 50 m2 63 triệu/m2
      Vị trí: Hẻm 1/ Nguyễn Trọng Tuyển, P. 8, Phú Nhuận, gần khúc giao Trần Huy Liệu.- DT: 49,6m2 (4 x 12,4m).- giá: 3 tỉ 150 còn thỏa thuận- Kết cấu: 1 trệt, 2...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 8, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 52 m2 tại Phố Nguyễn Xí - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 52 m2 117,31 triệu/m2
      💵 Giá nhỉnh 6tỉ thỏa thuận🏡 Bán Nhà hẻm xe hơi cạnh MT đường Nguyễn Xí P. BÌNH LỢI TRUNG🍍DT : 3.8x 14m . DTCN 51,4m🍍Kết cấu : trệt 2 lầu BTCT . Có...
      Phố Nguyễn Xí, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 64 m2 tại Đường Mã Lò - Bình Trị Đông A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 14 triệu

      14 triệu 64 m2 0,22 triệu/m2
      CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN nội thất đầy đủHẻm mã lò Q. BÌNH TÂNDT : 4 x 16 có 3 lầu 5 phòng ngủ 5 toilet + sân thượng Nhà đẹp HXT , oto ngủ trong...
      Đường Mã Lò, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 37 m2 tại Đường Tô Hiến Thành - 13 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 37 m2 181,09 triệu/m2
      + Nhà 5 tầng - 1 trệt 3 lầu sân thượng với thiết kế đẹp     đẽ , tạo nên không gian mở , 4 phòng đầy đủ nội thất cao   cấp với...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 13, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!