Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.732 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 26 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Xuân - Nhà Bè, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 26 m2 63,47 triệu/m2
       𝐂𝐀̆𝐍 𝐇𝐎𝐓 – 𝐆𝐈𝐀́ 𝐑𝐄̉ 𝐍𝐇Ấ𝐓 𝐊𝐇𝐔  CHỈ NHỈNH  1TỶ • 𝐃𝐓: 3.3m2 x 9m2 • 𝐊𝐞̂́𝐭 𝐂𝐚̂́𝐮: 2Tầng, 2 phòng ngủ,...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 40 m2 tại Đường Cửu Long - 12 - Tân Bình, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 40 m2 212,5 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi đường Cửu Long, P. 2, Q. Tân Bình (nay là P. Tân Sơn Hòa); cạnh sân bay- DT: 4m x 10m, CN 40m2 đất, tổng DT sàn 129m2.(Đất vuông vức,...
      Đường Cửu Long, 2

      Sở hữu ngay nhà đất 62 m2 tại Đường Đinh Bộ Lĩnh - 24 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 62 m2 127,42 triệu/m2
      -Chủ ngộp bán nhanh nhà 2lau ngay gần Bạch Đằng,Bình Thạnh  -DT:62m(thực tế:10x8.5m)-3 phòng ngủ,3WC-Nhà đẹp đầy đủ nội thất ở ngay, chủ ở...
      Đường Đinh Bộ Lĩnh, Phường 24, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 63 m2 tại Đường Thích Minh Nguyệt - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 63 m2 142,86 triệu/m2
      Bán nhà 84/19 Thích Minh Nguyệt, P. 2, Q. Tân Bình, khu sân bay Tân Sơn Nhất.- DT: 3,5m x 18m; công nhận 63m². Hiện trạng nhà c4, tiện sơn sửa hoặc xây mới...
      84/19 Đường Thích Minh Nguyệt, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 116 m2 tại Đường Xóm Chiếu - 16 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 116 m2 64,66 triệu/m2
      *** Chủ Đi Định Cư Nước Ngoài Cần bán ngay Nhà Xóm Chiếu Q4+ Giá Từ 9ty5 Giảm Còn 7ty5 ( thỏa thuận )+ Dt Đất 116m2+ Thích Hợp Cho NĐT Phát Triển - Hoặc...
      Đường Xóm Chiếu, Phường 16, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 85 m2, giá 3,25 tỷ tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.25 tỷ 85 m2 38,24 triệu/m2
      - Bán căn hộ MT Quốc Lộ 13 - Chợ Thủ Đức 86 mét vuông , nhà mới đã dô toàn bộ nội thất , vào ở liên .- Căn hộ cao cấp hiện hữu Hồ...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 53 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 53 m2 49,06 triệu/m2
      Giá chỉ 2,6 tỉ • DT: 53m2, thiết kế 1 PN – 1 nhà vệ sinh.• Không gian hợp lý, tối ưu ánh sáng tự nhiên.• Vị trí: MT Nguyễn Văn Linh, kết nối...
      Số 70 Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 53 m2, giá 2,85 tỷ tại Đường Đào Trí - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.85 tỷ 53 m2 53,78 triệu/m2
      căn hộ Q7 Saigon Riverside Complex, 04 Đào Trí, Phú Thuận, Q. 7- Loại căn: 1 PN, 53 mét vuông, thiết kế 1+1- Tầng trung, view đẹp, nhà mới, mát- Đang...
      Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 42 m2, hướng Bắc tại Đường Nguyễn Văn Quỳ - Phú Thuận - Quận 7, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 42 m2 164,29 triệu/m2
      🏠 căn nhà phố 3 TẦNG NGUYỄN THỊ THẬP kéo dài🚘HẺM ô tô ĐỖ CỬA - nội thất đầy đủ CAO CẤP✔️ THÍCH HỢP MUA Ở GIA ĐÌNH 3 THẾ HỆ✔️ GIÁ 6,9 tỉ thỏa ...
      Đường Nguyễn Văn Quỳ, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 44 m2, hướng Đông tại Đường Lê Đức Thọ - 13 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,19 tỷ

      6.19 tỷ 44 m2 140,69 triệu/m2
      🔹 DT: 4m x 11,2m (44,7 mét vuông)🔹 Kết cấu: BTCT, 1 trệt – 2 lầu – sân thượng thoáng mát🔹 Công năng: 3 PN, 3  nhà vệ sinh, logia mỗi tầng🔹...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 13, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 46 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Mỹ - Quận 7, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 46 m2 151,09 triệu/m2
      HUỲNH TẤN PHÁT - Q. 7 - NHÀ ĐẸP hẻm xe hơi - NHỈNH 6 ty✅DT:  4x16m✅Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, sân thượng. 3  phòng ngủ 3 phòng vệ sinh....
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Mỹ, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 23 m2 tại Phường Tân Kiểng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 23 m2 147,83 triệu/m2
      Bán Nhà Trung Tâm Q. 7, lâm Văn Bên, Thông, Bế văn Cấm, Cạnh, Trần Xuân Soạn, Tân Mỹ, ngã 4, Nguyễn Thị Thập, Nguyễn Hữu Thọ, Chính Chủ, Lâu Năm Mới Decor...
      Phường Tân Kiểng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 60 m2, hướng Đông tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Hưng - Quận 7, giá 8,38 tỷ

      8.39 tỷ 60 m2 139,67 triệu/m2
      SIÊU PHẨM ngôi nhà phố THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI ĐẦY ĐỦ CÔNG NĂNG - nội thất xịn xò - NHỈNH 8 tỉ - KẾ BÊN KHU ĐẤT VÀNG HIM LAM✅DT: 60m²  5x12m✅Kết cấu:...
      Phố Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 22 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 8 - Phú Nhuận, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 22 m2 268,19 triệu/m2
      💥LÊN SÓNG SIÊU PHẨM XÂY MỚI căn hộ góc NGUYỄN TRỌNG TUYỂN 💥💥5,900 tỉ BỚT LỘC💫DT đất: 4,9mX 4,45m (CN: 22 mét vuông ), vuông vắn.💫Kết cấu: Nhà...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 8, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 70 m2 tại Đường Quang Hiền - 11 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 70 m2 142,86 triệu/m2
      Bán nhà phố số 12 đường Quảng Hiền, P. 11, Q. Tân Bình, khu Bàu Cát- DT : 4,5m x 15,5m, CN 70m2. vuông vắn, không lộ giới, không tóp hậu, không lỗi phong...
      12 Đường Quang Hiền, Phường 11, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 30 m2 tại Đường Lê Lư - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 30 m2 113,34 triệu/m2
      🏡 Vị trí đắc địa:Lê Lư, Phú Thọ Hoà – KDC an ninh, yên tĩnh, hàng xóm thân thiện.Hẻm thông thoáng, xe máy ra vào thoải mái.Gần các tuyến đường lớn: Lũy Bán...
      Đường Lê Lư, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 40 m2 tại Đường Sơn Hưng - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 40 m2 200 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố 65 đường Sơn Hưng, P. 12 Q. Tân Bình, gần chợ Bà Hoa.- DT: 4m x 13m, CN 40m2, DT sàn 139m2.(vuông vức, không tóp hậu, không lỗi phong...
      65 Đường Sơn Hưng, Phường 12, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 37 m2 tại Đường Nghĩa Hòa - 6 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 37 m2 189,19 triệu/m2
      Bán căn nhà phố 40 Nghĩa Hòa, P. 6, Q. Tân Bình (nay là P. Tân Hòa)- DT: 6,2 x 7m, công nhận 37 mét vuông; nhà nhỏ nhưng tối ưu không gian.- Hiện...
      40 Đường Nghĩa Hòa, Phường 6, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!