Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.732 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 90 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Tân Tạo - Bình Tân, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 90 m2 74,45 triệu/m2
      Giá chỉ 6x tỉ, còn thỏa thuận với chính chủ, giảm giá sâu khi có thiện chí mua SHR, sang tên ngay trong ngày ngôi nhà phố lớn, sinh lời khi đầu...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 12m tại Đường 10 - Phong Phú - Bình Chánh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Nhanh tay sở hữu nhà tại xã Phong Phú, Bình Chánh, Sài Gòn. - DT 100 mét vuông, thiết kế 1 tầng, 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, nội thất ...
      Đường 10, Xã Phong Phú, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 69 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Phạm Hữu Lầu - Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 69 m2 46,38 triệu/m2
      📍 Vị trí: Belleza Apartment, Khu B, số 4 đường số 3, Phạm Hữu Lầu, P.Phú Mỹ,, Q. 7, Sài Gòn  🌿 DTSD: 69m²  🛏 Kết cấu: 2 PN, 2...
      Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 100 m2, giá 6,17 tỷ tại Phường Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.17 tỷ 100 m2 61,7 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư dự án JAMILA KHANG ĐIỀN.+ DT: 99 m2.+ Thiết kế: Gồm 3 PN 2  phòng vệ sinh, phòng khách, bếp và logia.+ Điểm nỗi bậc:  căn...
      Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 94 m2 tại Đường Tân Hiệp 18 - Tân Hiệp - Hóc Môn, giá 870 tr

      870 triệu 94 m2 9,26 triệu/m2
      DT : ngang 5m sâu vào 19m  pháp lí : sổ hồng - Không tranh chấp  nhà c4 có 2 PN , 1  toilet riêng ... Phòng khách hay gian bếp rộng rãi...
      Đường Tân Hiệp 18, Xã Tân Hiệp, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 93 m2, giá 5,9 tỷ tại Đường 20 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      5.9 tỷ 93 m2 63,45 triệu/m2
      Cần bán chung cư sân vườn đặc biệt tại Opal Garden – Giá 5.9 tỉ- Vị trí chung cư tầng 3 thiết kế thoáng mát- DTSD 72m² cộng thêm sân vườn riêng 20m² siêu ...
      Đường số 20, phường Hiệp Bình Chánh, quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 950 triệu tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      950 triệu 55 m2 17,28 triệu/m2
      Các suất bán chung cư xã hội Hoàng Quân HQC Plaza - Bình chánh , MT Nguyễn Văn Linh, nay thuộc P. Bình Đông Q. 8 với giá cực kỳ hấp dẫn, rẻ tại thị trường...
      Đường Nguyễn Văn Linh, An Phú Tây

      Bán nhà riêng 68 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Lam Sơn - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 68 m2
      NHÀ DÒNG TIỀN - 9 PHÒNG căn hộ dịch vụ - DOANH THU 55TR/THÁNG- MT ĐƯỜNG 8M SÁT KHU LAM SƠN- Nguyễn Văn Đậu chỉ 15.xxty- DT 68 mét vuông ngang...
      Đường Lam Sơn, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 80 m2 tại Đường Nguyễn Triệu Luật - Tân Tạo - Bình Tân, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 80 m2 88,75 triệu/m2
      Nhà vừa xây liên kế khu Tên Lửa, thích hợp để ở, KD và đầu tư DT 4x20m thiết kế 1 trệt 3 lầu Gồm có 4 PN, 5  nhà vệ sinh, nhà bếp, phòng giặt,...
      Đường Nguyễn Triệu Luật, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 60 m2, giá 2,05 tr tại Đường An Lộc - Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2.05 triệu 60 m2 0,04 triệu/m2
      + Căn 60  mét vuông (2 phòng ngủ/2 nhà vệ sinh)+ Giá 2,05 tỉ _ SHR.( bao sang tên công chứng)+ Trả trước 10 phần trăm nhận nhà (ở...
      Đường An Lộc, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 73 m2 tại Đường Giồng Cát - Tân Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 679 tr

      679 triệu 73 m2 9,31 triệu/m2
      Đang kẹt tiền !!! Cần bán nhanh ngôi nhà cấp 4 ở gần bên BV Đa Khoa Xuyên Á ( có 2 PN , 1 WC ) - sổ hồng ===> Giá chỉ 679.000.000 đ  * Vị trí :...
      Đường Giồng Cát, Xã Tân Phú Trung, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 55 m2, hướng Bắc tại Đường Bình Long - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 55 m2 90 triệu/m2
      Bán nhà đường Bình Long, Tân Phú, DT 55 mét vuông, hẻm sạch sẽ, thoáng, khu dân trí cao, 2 tầng (1 trệt, 1 lầu), 3 PN, 2 WC.giá 4.xx tỉ.LH: Mr. An.
      Đường Bình Long, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 125 m2 tại Đường Trần Thị Bàu - Tân An Hội - Củ Chi, giá 790 triệu

      790 triệu 125 m2 6,32 triệu/m2
       Hạ trăm tr bán gấp ngôi nhà MT ở xã Tân An Hội , Củ Chi - 125 mét vuông - sổ hồng        ====> Giá chỉ còn 790.000.000...
      Đường Trần Thị Bàu, Xã Tân An Hội, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 90 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường 20 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 90 m2 61,12 triệu/m2
      Cần bán chung cư sân vườn căn hộ chung cư Opal Garden – Hiếm – Chỉ 10 căn toàn dự án- DT chung cư 71 mét vuông cộng thêm sân vườn riêng ~...

      Bán nhà riêng 92 m2, hướng Đông tại Đường Thới An 13 - Thới An - Quận 12, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 92 m2 71,74 triệu/m2
      🔹DT: 4,6 m x 20 m DTSD đủ 92 m²🔹kết cấu : Nhà 1 trệt 2 lầu sân thượng thoáng mát 🔹Nhà 3 PN 4  phòng vệ sinh KDC yên tĩnh không khí trong...
      Đường Thới An 13, Phường Thới An, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 48 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 10 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 48 m2 93,75 triệu/m2
      💰💰Giá: 4,55 tỉ Còn Bớt🏡🏡Hẻm 137 Lê Văn Sỹ, P. Phú Nhuận, Q.  phòng ngủ. Nhà tiện xây mới 100 phần trăm theo ý thích🐥 DT: 4m x 12m ( Nở Hậu...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 10, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 73 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Hà Huy Giáp - Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 73 m2 34,25 triệu/m2
      Vị trí: Siêu đẹp, MT QL13 Lái Thiêu, TPTp HCM,  đối diện trung tâm thương mại EAon mall, lotte mark, trung tâm Q1 30 ph, sân bay 25 ph...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 40 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Khánh Hội - 3 - Quận 4, giá 7 tỷ

      7 tỷ 40 m2 175 triệu/m2
      💥💥💥NHÀ CHÍNH CHỦ BTCT XÂY Ở KIÊN CỐ DÀI LÂU 💥💥🏠 NHÀ NỞ HẬU CHỮ L - 3 TẦNG - HẺM 3 GÁC THÔNG💵💵💵 GIÁ 7 tỉ - sổ hồng Q4***  DT Ngang 4m nở hậu...
      Đường Khánh Hội, Phường 3, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!