Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.732 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 64 m2 tại Phường 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 64 m2 414,07 triệu/m2
      💥MT Góc Hoa Lan - Phan Xích Long🍀Ngang 4m dài 16m, nội thất xịn xò🍀Giá chỉ 26,5 tỉ TL🍀liên hệ ngay xem ngay: 0902913578 Quốc Lượng
      Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 70 m2, giá 13 triệu tại Đường Đặng Thùy Trâm - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      13 triệu 70 m2 0,19 triệu/m2
      _Đặng Thuỳ Trâm, P13, Bình Thạnh_Gần ĐH Văn Lang, Phạm Văn Đồng_Tổng quan:_Nội thất cơ bản tủ lạnh, máy lạnh_chung cư có logia, cửa sổ thoáng_Toà nhà có...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 65 m2, giá 2,25 tỷ tại Đường Hiệp Bình - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.25 tỷ 65 m2 34,62 triệu/m2
      - Căn hộ 2 phòng ngủ Diện tích 65m² ( 2 phòng ngủ+2 toilet+Bếp+PK + logia, lô gia )- Vị trí nằm Mặt tiền Quốc Lộ 13 gần Chợ...
      Đường Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 31 m2, giá 1,54 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.54 tỷ 31 m2 49,68 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Studio view sông thoáng mát, nhà sẵn SHR - pháp lí: sổ hồng _______ giá: 1tỷ540 bao thuế phí công chứng (không bao lệ...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 120 m2, giá 19 tr tại Quận Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      19 triệu 120 m2 0,16 triệu/m2
      _Lê Văn Sỹ, P10, Phú Nhuận_Gần Chợ Phạm Văn Hai, Đặng Văn Ngữ, Huỳnh Văn Bánh, Nhà Thờ 3 Chuông, Trường Sa, Hoàng Sa, Sân Bay…vv_nội thất đầy đủ như hình...
      Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 31 m2, hướng Nam tại Đường Số 59 - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,09 tỷ

      4.09 tỷ 31 m2 131,94 triệu/m2
      🔹 DT: 4m x 8.5 m DTSD 31m2🔹 Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu gồm 2 PN 2  nhà vệ sinh🔹 Vị trí: hẻm ô tô thông từ đường số 59 ra Phạm Văn Chiêu – P. An Hội...
      Đường Số 59, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 45 m2, hướng Đông tại Đường Liên Tỉnh 5 - 6 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 45 m2 111,12 triệu/m2
      #H027._   Ngang 4m dài 11.5 m , DT đất 44.7 m² công nhận đủ._.   Kết cấu 1trệt 2 lầu, sân thượng, đúc BTCT với 4 phòng ngủ ,3  nhà vệ ...
      Đường Liên Tỉnh 5, Phường 6, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 64 m2, hướng Bắc tại Đường Số 59 - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 7,28 tỷ

      7.28 tỷ 64 m2 113,75 triệu/m2
      🔹 DT: 4m x 16m DTSD 64m2🔹 Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu gồm 3 PN, 1 phòng thờ, 4  toilet,  sân thượng thoáng mát không khí trong lành🔹 Vị trí: Góc 2...
      Đường Số 59, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 48 m2 tại Phường Tân Thới Nhất - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 48 m2 83,34 triệu/m2
      hẻm xe hơi Q. 12 – KHU VIP 36 hec ta TÂN THỚI NHẤT – 48m² – 2 TẦNG MỚI ĐẸP – đầy đủ nội thất – GIÁ CHƯA TỚI 5 tỉ.Mô tả:+ Vị trí: Hẻm oto đậu thoải...
      Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 60 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 26 - Bình Thạnh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 60 m2 91,67 triệu/m2
      Bán nhà P. 26, Bình Thạnh Xô Viết Nghệ Tỉnh ngang 5m dài 12m.thỏa thuận  TẶNG NHÀ.Mô tả:Khu vip Bình Thạnh gần các trường đại học lớn tiện ích vô...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 95 m2 tại Xã Xuân Thới Đông - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 915 triệu

      915 triệu 95 m2 9,64 triệu/m2
      🌟 Siêu hot – Nhà trệt mới đẹp, 2 phòng ngủ – 2 toilet, đường oto, ngay Xuân Thới Đông ,Hóc Môn– 915 tr 🌟📐 DT: 5 x 19m = 95m2 thổ cư...
      Đường Xuân Thới 21, Xã Xuân Thới Đông, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 63 m2 tại Đường Cộng Hòa - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 63 m2 238,1 triệu/m2
      Bán nhà 43/66 Cộng Hòa, P. 4 Q. Tân Bình, thông qua K300- DT: 4 x 16m - công nhận 63m2 - diện tích sử dụng 212m2, hiện trạng 1 trệt 4 lầu , BTCT kiên cố...
      43/66 Đường Cộng Hòa, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh miếng đất 75 m2, hướng Đông tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 75 m2 61,34 triệu/m2
      Đất nền đẹp ở Đường Tân Kỳ Tân Quý, thuộc P. Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, TP.HCM, với DT 75 mét vuông.- Giá chỉ 4,65 tỉ VND- pháp lí đầy đủ, bìa đỏ...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 68 m2 tại Đường Nguyễn Thanh Tuyền - 2 - Tân Bình, giá 13 tỷ

      13 tỷ 68 m2 191,18 triệu/m2
      Bán căn nhà phố 38 đường Nguyễn Thanh Tuyền, P. 2, Tân Bình, khu sân bay- DT: 4m x 17m, nở hậu nhẹ, CN 68m2, diện tích sử dụng 210m2. vuông vắn, không...
      38 Đường Nguyễn Thanh Tuyền, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 69 m2 tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình, giá 13 tỷ

      13 tỷ 69 m2 188,41 triệu/m2
      Bán nhà hẻm B112/18 đường Bạch Đằng, P. 2, Tân Bình, khu sân bay thương mại- DT: 4m x 16,5m, CN đủ 69 mét vuông đất, diện tích sử dụng 150 mét...
      B112/18 Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 65 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 850 triệu

      850 triệu 65 m2 13,08 triệu/m2
      Gia Đình mình cần bán ngôi nhà gần chợ BÌNH ĐIỀN, sổ hồng riêngNhà gần chợ , trường học , Coopmart . Bhx.- Nhà 1 trệt,1 phòng khách ,2 PN, 2  phòng...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 62 m2 tại Đường Lã Xuân Oai - Tăng Nhơn Phú A - Quận 9, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 62 m2 18,07 triệu/m2
      - Dân trí cao, an ninh tuyệt đối.- sổ hồng, sang tên trong ngày.- Điện âm nước máy đầy đủ -Không vướng quy hoạch giải tỏa.- DT: 62m², giá TT 1 tỉ...
      Đường Lã Xuân Oai, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 82 m2, hướng Đông, giá 5 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 82 m2 60,98 triệu/m2
      2 phòng ngủ căn hộ chung cư cao cấp Elysian LK Vành Đai 3 giá mua từ chủ đầu tư, CK 8 phần trăm - liên hệ 093 179 33 20- MT đường Lò Lu,...
      170 Đường Lò Lu, phường Trường Thạnh, TP. Thủ Đức, TP.HCM

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!