Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.563 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 9 tỷ tại Quận 2

      9 tỷ 104 m2 86,54 triệu/m2
      Nói không với tin ảo - Đăng tin thực tế 100 phần trăm - Giá chính chủ.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm - contact 0901 022 ***Ms. Hoàng...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 3 phòng ngủ, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 115 m2 81,74 triệu/m2
      - Kết cấu: 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh, 1 logia. - DT: 115m2. - Không gian thông thoáng, yên tĩnh, thoải mái với logia rộng, 3  phòng ...
      Dự án Vinhomes Central Park, Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 124 m2 68,55 triệu/m2
      Em Đạt 0939 896 *** - chuyên mua bán và cho thuê chung cư tại Estella, tư vấn hình ảnh và thông tin chi tiết trước khi khách đi xem nhà, giúp tiết kiệm...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu căn hộ Garden Plaza, 3 phòng ngủ, 151 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 151 m2 56,3 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư cao cấp Garden Plaza, Phú Mỹ Hưng, Q. 7. Nằm ngay trung tâm, view công viên Kênh Đào, hồ Bán Nguyệt, đầy đủ các tiện ích xung...
      Dự án Garden Plaza 1, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Riverside Residence, 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 146 m2 51,37 triệu/m2
      Bán cần họi Riverside Residence, Phú Mỹ Hưng, P. Tân Phú, Q. 7, Tp Sài Gòn.* Chi tiết:- DT: 146 mét vuông.- Thiết kế: 3 PN.- full nội thất.- View...
      Dự án Riverside Residence, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư The Infiniti at Riviera Point, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 8 tỷ tại Quận 7

      8 tỷ 121 m2 66,11 triệu/m2
      giá siêu tốt: 7.999 tỉ - DT lớn 121 m2.Ưu điểm thiết kế:+ giá siêu mềm, chỉ 58tr/m2 liên kế ngay Phú Mỹ Hưng giá 130tr/m2.+ chung cư góc, DT lớn, lưu...
      Dự án The Infiniti Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu liền kề 75 m2, giá 8,8 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.81 tỷ 75 m2 117,34 triệu/m2
      BÁN căn nhà phố RIVER PARK DT : 75  mét vuông đất Nhà đã có sổ, một trệt , hai lầu full nội thất như hình Giá : 8.8 tỉ gọi ngay : 0914 914 ***
      Dự án River Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 10 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 100 m2 100 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse DT 5x20m, MT đường A3, Hướng Bắc đối diện dãy căn biệt thự.Đường A3 thông từ Lã Xuân Oai vào Hồ lớn,Đã sẵn nhà 1 trệt, 2...
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ An Gia Riverside, 240 m2, giá 9,8 tỷ tại Quận 7

      9.81 tỷ 240 m2 40,84 triệu/m2
      Cần bán penthouse An Gia Riverside Q7.An Gia Riverside (Đào Trí, Q7).DT: 240 mét vuông.Tầng: Cao nhất dự án (view sông cực chill).pháp lí: SHR.Tiện...
      Dự án An Gia Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      Cơ hội duy nhất sở hữu BĐS Thủ Thiêm chỉ với 10 phần trăm giá trị, đến tháng 07/2025.Dành cho những KH chọn căn đầu tiên!Ra mắt căn hộ chung cư...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Golden River Ba Son, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 78 m2 98,72 triệu/m2
      Một số chính chủ gửi em cần bán ngay một số chung cư vin Bason Q. 1.- giá cực rẻ thị trường.- Có 3 loại căn như sau.+ Căn 1 PN 48 m2 giá nội thất đầy ...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Garden Plaza, 3 phòng ngủ, 151 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 7

      8.5 tỷ 151 m2 56,3 triệu/m2
      Cần bán chung cư Garden Plaza 1, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.- DT: 151 m thiết kế 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, logia rộng trải dài, lầu cao, thoáng mát,...
      Dự án Garden Plaza 1, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 103 m2, giá 8,39 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      8.39 tỷ 103 m2 81,46 triệu/m2
      LH Thu 0931 802 *** tham quan ngay căn 103  mét vuông The Peak - Midtown Phú Mỹ Hưng!- 2 PN rộng rãi, logia cả phòng khách và 2 PN thoải mái trồng...
      Dự án The Peak, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ The Marq, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 7,9 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      7.9 tỷ 51 m2 154,91 triệu/m2
      1BR - The Marq: Chính chủ.Bán 1 phòng ngủ - The Marq giá siêu mềm hơn CĐT.giá: 7.9 tỉ all in.Nhà mới, chưa ở.Giá HĐ: 8,7 tỉ.Xem nhà 24/7.giá siêu ...
      Dự án The Marq, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 88 m2 96,6 triệu/m2
      - giá: 8.5 tỉ TL.- Dt 88 mét vuông, 2  phòng ngủ, 2 WC, 1 phòng khách.- Nội thất: Tủ lạnh, lò vi sóng, bếp, lò nướng Tekal, TV 60 inch, máy...
      Dự án Sarimi Sala, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Sunrise City, 3 phòng ngủ, 162 m2, giá 8,2 tỷ tại Quận 7

      8.2 tỷ 162 m2 50,62 triệu/m2
      Khu North: Quản lý 100 phần trăm căn hộ chung cư Sunrise City, call: 0901 853 ***.+ 53m - 56m2 giá 2.5 - 2,7 tỉ. Hỗ trợ vay NH 70 phần trăm...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 2 phòng ngủ

      9.5 tỷ 94 m2 101,07 triệu/m2
      (Giỏ hàng độc quyền 2  phòng ngủ (2BR) trực tiếp chính chủ tại Em còn hơn 30 căn loại 2BR).* Em xin khẳng định với quý a/c KH - đây là dự án mang lại...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 9,9 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      9.9 tỷ 85 m2 116,48 triệu/m2
      - Dự án The Horizon Phú Mỹ Hưng là dự án duy nhất tại khu Hồ Bán Nguyệt, trái tim và là địa danh nổi tiếng của toàn đô thị Phú Mỹ Hưng và TPTp HCM.- Số...
      Dự án The Horizon Phú Mỹ Hưng, Đường Trần Văn Trà, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây: