Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.563 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán liền kề, biệt thự 3 tầng, 80 m2, giá 9,1 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      9.1 tỷ 80 m2 113,75 triệu/m2
      Xin trân trọng giới thiệu đến quý KH KDC căn biệt thự & nhà mặt tiền Melosa Garden - Khang Điền.Melosa Garden Khang Điền cần bán:1. Căn DT 5x16m - Đông ...
      Dự án Melosa Garden, Đường Vành Đai Trong, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 60 m2 158,34 triệu/m2
      1/ Thời gian chào bán và số tiền nhận đặt Thủ Thiêm Zeit River.- Dự kiến ngày chào bán chính thức: Tháng 11/2022.- đặt 300 tr cho căn 1 - 2 - 3 phòng...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 141 m2, giá 7,45 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7.45 tỷ 141 m2 52,84 triệu/m2
      Cam kết giá thật không ảo bán căn hộ chung cư Garden Court 1 PMH, Q7, DT 141 mét vuông, giá cực rẻ thị trường hiện nay 7.450 tỉ.- Thiết kế:...
      Dự án Garden Court 1, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Căn hộ The Nassim, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 9 tỷ tại Quận 2

      9 tỷ 84 m2 107,15 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư The Nassim, 2 phòng ngủ, SHR và 1 chỗ đậu xe.DT 84 mét vuông.Có nội thất.Giá 9 tỉ.
      Dự án The Nassim Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà lk 2 tầng, 180 m2, giá 7,8 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      7.8 tỷ 180 m2 43,34 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự SÂN VƯỜN DT 180MV-SÁT BÊN PHÚ MỸ HƯNG-NGAY SADECO PHƯỚC KIỂN CHỦ ĐANG GẤP BÁN GIẢM THÊM 1 tỉ HIỆN TRẠNG: hẻm xe hơi-DT 7,2X25...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 85 m2, giá 7,85 tỷ tại Đường Lò Lu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      7.85 tỷ 85 m2 92,36 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp 2 biệt thự Dự án Sim City đường Lò Lu, P. Trường Thạnh, Q. 9.Căn 1: DT: 5x17, DT: 85m2. Đông Bắc. giá: 7.85 tỉ. Căn 2: DT: 5x17,7m,...
      Dự án Sim City, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ An Gia Riverside, 4 phòng ngủ, 239 m2, giá 9,8 tỷ tại Quận 7

      9.81 tỷ 239 m2 41,01 triệu/m2
      Hạ giá rẻ căn penthouse chung cư Angia riverside Q7, 238,7m2, căn hộ góc view sông, 9,8 tỉ 0918 278 ***.penthouse Angia Riverside tầng 25.1/.- DT:...
      Dự án An Gia Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn biệt thự 4 tầng, 56 m2, giá 7,3 tỷ tại Đường Phạm Văn Chiêu - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      7.3 tỷ 56 m2 130,36 triệu/m2
      Bán nhà khu víp Phạm Văn Chiêu, P13, Gò Vấp.Giá 7,3 tỉ/ thỏa thuận.Hẻm 497 Phạm Văn chiêu, P13, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.DT: 4 x 14m, công nhận 56m2.Kết cấu:...
      Hẻm 497, Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 13, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 10 tỷ

      10 tỷ 126 m2 79,37 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư cao cấp MIDTOWN M8A (The Peak) Phú Mỹ Hưng Q. 7 căn hộ góc, Vị trí đẹp, tầng đẹp, chủ chịu lỗ gần 1 tỉ để ra nhanh- DT căn ...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 8,95 tỷ tại Phường An Lợi Đông - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.95 tỷ 88 m2 101,71 triệu/m2
      Bán 2 phòng ngủ Sarimi view công viên giá rẻ.Tầng cao - view đẹp - nội thất xịn xò.2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh - 88 mét ...
      Dự án Sarimi Sala, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 60 m2 158,34 triệu/m2

      Cần bán căn chung cư Chung cư Thảo Điền Pearl, 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận 2

      7.2 tỷ 132 m2 54,55 triệu/m2
      * Chính chủ gửi bán cần tiền mua căn lớn hơn. Cam kết tốt nhất thị trường hiện tại.* Gọi em Duy: 0904 875 *** (Call/ Zalo/ Viber/ Whatsapp) nhận thêm thông...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Garden Gate, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 7,8 tỷ tại Phú Nhuận

      7.8 tỷ 120 m2 65 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Garden Gate, Phú Nhuận, 120m2, 3 phòng ngủ. nội thất đầy đủ. Giá 7.8 tỉ. Giá bao rẻ.Đầy đủ tiện ích: Có hồ bơi, siêu thị,...
      Dự án Garden Gate, Đường Hoàng Minh Giám, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn biệt thự 4 tầng, 75 m2, giá 7,5 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 75 m2 100 triệu/m2
      *** ngôi nhà phố liên kế Lovera Premier ***** Khang Điền - Bình Chánh *** DT: 5m x 15m - 75m* Xây dựng: 1 Trệt - 3Lầu ( Nhà thô )* Thiết kế: 5 Phòng ngũ,...
      Dự án Lovera Premier, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 3 phòng ngủ, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 116 m2 70,69 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn hộ chung cư vin Central Park - 208 Nguyễn Hữu Cảnh, P22, Bình Thạnh- căn hộ chung cư thiết kế 3 phòng ngủ+2 nhà vệ ...
      Dự án Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà lk 1 tầng, 400 m2, giá 7 tỷ tại Phường Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 400 m2 17,5 triệu/m2
      Bán căn biệt thự vườn Long Phước, Q9 cũ, Tp Thủ Đức.Dt: 400m2 (200m2 thổ) SHR hoàn công.Có nhà c4 thiết kế hiện đại gồm phòng khách, bếp, 2 phòng ...
      Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, 103 m2, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 103 m2 79,62 triệu/m2
      chính chủ định cư nước ngoài - bán ngay căn hộ thông tầng 2 phòng ngủ (103 mét vuông) Feliz En Vista - Q. 2.- Tầng cao view Landcitymark.-...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề 3 tầng, 85 m2, giá 8 tỷ tại Phường Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 85 m2 94,12 triệu/m2
      Cần bán ngay căn nhà phố CitiBella 2 Q. 2.DT 5x17m gồm 1 trệt 2 lầu.Khu vực dân trí cao, cư dân đông đúc, an ninh.Mặt đường 24m KD tấp nập, trục đường...
      Dự án Citi Bella 2, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.