Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.563 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán nhanh căn liền kề 1 tầng, 240 m2, giá 9,5 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 240 m2 39,59 triệu/m2
      🏡 Bán nhà căn biệt thự HXT Phạm Hùng 👉 DT : 12m x 20m 👉 Kết cấu nhà căn hộ góc 2 mặt hẻm . Nhà trệt mái ngối tường bao quanh . Gồm 1 pk 4  phòng...
      Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận 7

      7.2 tỷ 122 m2 59,02 triệu/m2
      ngôi nhà mã số X2-1009.Nhà đã có SHR. Nội thất gỗ tự nhiên 100 phần trăm (sồi, thông, óc chó). Gạch Italy, Spain.Nội thất: Máy lạnh Panasonic...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu liền kề, biệt thự 3 tầng, 150 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 150 m2 50 triệu/m2
      🌟🌟🌟 Nói thị trường đang chững - xem thử ngôi nhà siêu rẻ thế này bán trong mấy ngày đây ạ.😵‍💫😵‍💫😵‍💫 căn nhà phố River Park - khu Liên P. - Phước...
      River Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Tản Đà Court, 3 phòng ngủ, 160 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 5

      8.5 tỷ 160 m2 53,13 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Tản Đà Court - căn hộ duplex, đường Tản Đà, P. 11, Q. 5:- DT: 160m2, 3 PN, 2 toilet.- Tiện ích nội ngoại khu đầy đủ.Giá: 8.5...
      Dự án Tản Đà Court, Đường Tản Đà, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Riverpark Residence, 3 phòng ngủ, 137 m2, giá 10 tỷ tại Quận 7

      10 tỷ 137 m2 73 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Riverpark Residence, Phú Mỹ Hưng, Q. 7, Sài Gòn.- DT: 137 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 toilet, đầy đủ nội thất cao...
      Dự án Riverpark Residence, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn liền kề 3 tầng, 105 m2, giá 9 tỷ tại Xã Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 105 m2 85,72 triệu/m2
      Ngộp NH bán rẻ căn biệt thự.3 lầu, áp mái, khu dân cư Làng ĐH ABC, Phước Kiển. DT 7.5x14m giá 9 tỉ bớt lộc.- Vị trí: Mát mẻ, yên tĩnh, dân trí cao, đi...
      Dự án Làng Đại Học ABC, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 70 m2, giá 10 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 70 m2 142,86 triệu/m2
      Gấp Kèo Thơm ! NH Định Giá: . tỉ ngôi nhà phố Thiết Kế Đẹp - cao cấp đường số khu Phạm Hữu Lầu, P. Phú Mỹ, Q. 7. - Xây dựng: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng-...
      Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề 4 tầng, 100 m2, giá 9,5 tỷ tại Đường Thạnh Xuân 14 - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      căn nhà phố liền kề dự án Picity High Park, Thạnh Xuân, Q. 12.- DT: 5x20m.- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 1 tum, 3,5m sân để ô tô, sân sau 2m.- MT đường Thạnh...
      Dự án PiCity High Park, Đường Thạnh Xuân 14, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 75 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 75 m2 100 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay nhà mặt tiền River Park thuộc khu dân cư Hưng Phú Phước Long B, Q. 9.- DT: 5x15m. Nhà xây 2 lầu 150 mét vuông sàn gồm 3 PN...
      Dự án River Park, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 75 m2, giá 7,5 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 75 m2 100 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố khu compound Khang Điền an ninh cực tốt. - DT: 5x15m, DT sàn 200 mét vuông - Xây 1 trệt 3 lầu nhà thông thoáng - Công viên, hồ bơi,...
      Dự án Lovera Premier, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn biệt thự 2 tầng, 85 m2, giá 8,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.4 tỷ 85 m2 98,83 triệu/m2
      Cần bán nhà Citibella Cát Lái, P. Cát Lái, Q. 2 (Nay là TP Thủ Đức).- DT: 5x17m (Tổng 85 m).- Nhà xây dựng trệt + 2 lầu.- Đường trước nhà rộng 24 mét (Đường...
      Dự án Citi Bella 2, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 90 m2 92,23 triệu/m2
      Cần tiền - bán ngay căn hộ góc 2 phòng ngủ + , có SHR, Đông Nam, view Hồ Bơi giá chỉ 8,3 tỉ tại CH Hà Đô.Để lại toàn bộ Nội thất mới làm hoàn...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh
      T
      Oanh Pkd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 142 m2, giá 7,9 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7.9 tỷ 142 m2 55,64 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Garden Court 1 Phú Mỹ Hưng, Q7, DT 142 mét vuông, giá mềm 7.9 tỉ chốt, call ngay 0912 859 ***Cần bán ngay chung cư Garden...
      Dự án Garden Court 1, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Căn hộ One Verandah, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 9,17 tỷ tại Quận 2

      9.18 tỷ 101 m2 90,84 triệu/m2
      SUẤT 3 phòng ngủ ONE VERANDAH Q. 2 - HÀNG CỰC PHẨM MUA TRỰC TIẾP chủ đầu tư MAPLETREE - Tháp Soleil 05.03- DT 110m2 (101.2m2)- Gồm 3 phòng ngủ...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Căn hộ Sunwah Pearl, 2 phòng ngủ, 101 m2, giá 9,1 tỷ tại Bình Thạnh

      9.1 tỷ 101 m2 90,08 triệu/m2
      chung cư cao cấp ven sông HCM từ chủ đầu tư Hồng Kông, chỉ cách Q. 1 chỉ 300m, cách Thủ Thiêm 1 cây cầu, Chất lượng quốc tế với tiện ích 5*, ban quản lý...
      Dự án Sunwah Pearl, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn liền kề 3 tầng, 160 m2, giá 9,2 tỷ tại Đường 990 - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      9.2 tỷ 160 m2 57,5 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Dragon Village Nguyễn Duy Trinh và Nguyễn Thị Tư, Q. 9.- DT 8 x 20m = 160m.- Xây dựng 1 trệt 2 lầu.- Nhà thô bên trong.- Giá 9,2...
      Dự án Dragon Village, Đường 990, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 7

      7.5 tỷ 135 m2 55,56 triệu/m2
      Happy Valley - Sự lựa chọn hoàn hảo cho không gian sống rộng rãi phòng khách.DT: 135 mét vuông.Hướng: Chánh Nam và chánh đông.Bố trí: 3 phòng ...
      Dự án Happy Valley, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 7,9 tỷ tại Quận 10

      7.9 tỷ 107 m2 73,84 triệu/m2
      * Tổng hợp các chung cư đã giao dịch trong tháng:+ chung cư 1  phòng ngủ, DT 56 mét vuông đã bán giá 5 tỉ (đã có sổ).+ chung cư 2  phòng...

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.