Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.563 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán căn liền kề 3 tầng, 160 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 160 m2 53,13 triệu/m2
      KĐT Đông Tăng Long Q. 9 - Rổ hàng tháng 3/2023 : Nhà 1 trệt 2 lầu đẹp như hình(5x20 , 8x20 , 8x20.5 , 8x21 , 10x20 , 20x20)- 100 mét vuông mt đường...
      Dự án Khu đô thị mới Đông Tăng Long, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn biệt thự 3 tầng, 105 m2, giá 9 tỷ tại Xã Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 105 m2 85,72 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự vườn khu Làng ĐH ABC, Phước Kiển Nhà Bè, TP. Sài Gòn.DT: 7,5 x 14m full thổ cư.Xây dựng: Trệt, 2 lầu + áp mái.Full NT xách valy...
      Dự án Làng Đại Học ABC, Đường Trần Thị Liền, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự 3 tầng, 105 m2, giá 8,5 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 105 m2 80,96 triệu/m2
      Nhà Tây Nam, view đẹp nhất khu nhìn ra công viên lớn, đã làm nội thất, sổ hồng riêng đầy đủ , giá còn thỏa thuận với chủ.
      Dự án Lovera Park, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 7,1 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.1 tỷ 98 m2 72,45 triệu/m2
      Chị chính chủ cần bán hoặc cho thuê căn Penthouse D'lusso.TK: Penthouse căn hộ duplex 2 tầng, 98m2, 3 phòng ngủ - 3 phòng vệ sinh.Nội thất:...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề 3 tầng, 175 m2, giá 7,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.6 tỷ 175 m2 43,43 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố Compound City Bella, Cát Lái Q. 2 1 trệt 2 lầu, hoàn thiện ngoài thô bên trong, DT 5,2x16m = 83,2m2. sổ hồng riêng hoàn công đầy...
      Dự án Citi Bella 2, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 3 tầng, 80 m2, giá 8,6 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.6 tỷ 80 m2 107,5 triệu/m2
      Giảm Sốc 2,3/tỉ ---nhà mặt tiền đối diện căn hộ EASMARK City đường 30m khu đô thị Centana Điền Phúc Thành*** Bán ngôi nhà MT đường 30m khu đô thị...
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 5 tầng, 52 m2, giá 7,7 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      7.7 tỷ 52 m2 148,08 triệu/m2
      nhà chính chủ, KDC Bảo Minh ,q12. căn hộ góc, ánh sáng nhiều, nhiều cửa sổ thoáng, tiện ra đường Tô Ngọc Vân. 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, 1 sân thượng. 2 MT,...
      Dự án Bảo Minh Residence, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ The Panorama, 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 146 m2 65,07 triệu/m2
      Kẹt vốn làm ăn cần bán nhanh căn hộ chung cư cao cấp The Panorama, Phú Mỹ Hưng Q. 7. DT 146 mét vuông, view sông thoáng mát.- Nhà thiết kế 3 PN...
      Dự án The Panorama, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 7,8 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7.8 tỷ 105 m2 74,29 triệu/m2
      - Dự án căn hộ chung cư hạng "Sang" duy nhất tại địa danh Hồ Bán Nguyệt - Cầu Ánh Sao.- Vị trí kim cương 3 mặt giáp sông, hồ, công viên, bến du thuyền..-...
      Dự án The Horizon Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 8 tỷ tại Đường Lò Lu - Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 100 m2 80 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố dự án Sim City P. Trường Thạnh dãy D view hồ bơi, hồ cảnh quan, công viên.- DT: 5x20m (xây 1 trệt 3 lầu).- Hướng: hướng Tây Bắc.- giá:...
      Dự án Sim City, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 3 phòng ngủ, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 108 m2 81,49 triệu/m2
      Căn 3 PN, toàn landmark 4.DT 108 mét vuông.đầy đủ nội thất.Nhà vuông vắn đẹp, vừa view L81, PN view City.Giá chốt: 8,8 tỉ.gọi ngay xem nhà thực...
      Dự án Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 2 tầng, 200 m2, giá 7,8 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      7.8 tỷ 200 m2 39 triệu/m2
      Nhà căn biệt thự. DT: 274m2 Bank định giá 9,4 tỉNay cần gấp: bán 7,8 tỉ TL Nhà nằm trên QL 13, thuộc phường Hiệp Bình Phước, Quận Thủ Đức.Vị trí đắc...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 143 m2, giá 8,5 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 143 m2 59,45 triệu/m2
      DT: 7 x 20.5m. SHR vuông vắn hoàn công đầy đủ. Công chứng nhanh.căn biệt thự 3 tầng BTCT: 1 trệt + 1 lầu + tầng áp mái, 5  phòng ngủ, 1 phòng khách...
      Đường Lê Văn Chí, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 2 phòng ngủ, 108 m2, giá 7 tỷ tại Quận 10

      7 tỷ 108 m2 64,82 triệu/m2
      Giỏ Hàng Full chung cư Mới Nhất Tháng 05/2023Nhiều chung cư nội thất đẹp giá siêu mềm!1 PN: 54 - 61m2- giá từ 4.7 - 5.5 tỉ- Đặc biệt 2 căn nội thất đẹp...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận 2

      7.2 tỷ 89 m2 80,9 triệu/m2
      Nói không với tin ảo - Đăng tin thực tế 100 phần trăm - Giá chính chủ.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm - hotline 0901 022 ***Ms. Hoàng...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Grand View, 3 phòng ngủ, 172 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 7

      8.5 tỷ 172 m2 49,42 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay chung cư Grand View C, Phú Mỹ Hưng, Q7, DT 172m, Nhà có 3 PN, 2 phòng vệ sinh view thoáng mát, KDC yên tĩnh, giao thông thuận...
      Dự án Grand View, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 195 m2, giá 8,19 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      8.19 tỷ 195 m2 42 triệu/m2
      CHÍNH SÁCH BOM TẤN CHƯA TỪNG CÓ CÙNG DỰ ÁN MT EASTMARK CITY P. HTKD cập nhật đến Các Anh/ Chị KD Bộ CSBH dành cho chung cư dự án MT EASTMARK CITY, cụ thể: ...
      Phường Long Trường, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự 3 tầng, 105 m2, giá 9 tỷ tại Xã Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 105 m2 85,72 triệu/m2
      Siêu hot - bán nhà làng ĐH Phước Kiển Nhà Bè:- Giảm sâu chỉ còn 9 tỉ TL.DT: 7,5 x 14m = 105m2.Kết cấu 1 trệt 2 lầu. Full nt cao cấp. Tặng nội thất y như...
      Dự án Làng Đại Học ABC, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá