Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 16.291 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 50 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 6,59 tỷ

      6.59 tỷ 50 m2 131,81 triệu/m2
      Q. 7 - SÁT BÊN PHÚ MỸ HƯNG - Giá 5.990 tỉ ">BÁN NHÀ khu dân cư HCM MỚI – NHÀ BÈ 4x13 4 TẦNG GIÁ 6.59 tỉQ. 7 - SÁT BÊN PHÚ MỸ HƯNG - Giá 5.990 tỉ ">Cần...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Sở hữu nhà riêng 52 m2 tại Đường Tô Hiệu - Phú Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 6,19 tỷ

      6.19 tỷ 52 m2 119,04 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà phố tọa lạc tại vị trí cực đẹp trên trục đường Tô Hiệu, P. Hiệp Tân, Q. Tân Phú. Nhà nằm trong KDC an ninh, hạ tầng hoàn...
      Đường Tô Hiệu, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.2 tỷ 81 m2 76,55 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ chung cư Sky garden 2, Phú Mỹ Hưng, Q7, Thành phố Hồ Chí Minh DT : 81m2Thiết kế : 3 PN nội thất đầy đủ đẹp giá chỉ : 6,2 tỉ...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 38 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 11 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 38 m2 147,37 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng hẻm 518 Lê Văn Sỹ, P. 11, Phú Nhuận.Nhà có kết cấu 1 trệt 1 lững 1 lầu, cũ, xây dựng kiên cố.Hẻm an ninh, sạch sẽ, không ngập nước.Nhà cách...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 11, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 55 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - Quận 7, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 55 m2 108,91 triệu/m2
      Q. 7 - SÁT BÊN PHÚ MỸ HƯNG - Giá 5.990 tỉ ">SIÊU PHẨM 4 TẦNG - TRUNG TÂM Q. 7 - SÁT BÊN PHÚ MỸ HƯNG - Giá 5.990 tỉ DT : 4.6 x 12 (55m² ) ">-DT : 4.6 x 12...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận

      Bán nhanh căn nhà riêng 62 m2 tại Đường Tây Thạnh - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 62 m2 112,1 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà phố mới đẹp tọa lạc tại vị trí đắc địa P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú. Nhà thiết kế hiện đại, không gian thông thoáng, nằm trong...
      Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 100 m2, hướng Tây-Nam tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Ngay cạnh làng ĐH Thủ Đức, P. Linh Xuân Thủ Đức cũ, nay là P. Linh Xuân mới.Không quy hoạch, không lộ giới!DT 100 mét vuông, nở hậu nhẹ, sổ đẹp vuông ...
      Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 40 m2 tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 40 m2 127,5 triệu/m2
      - Hẻm bêtông sạch sẽ, thông Út Tịch, Nguyễn Đình Khơi, Hoàng Văn Thụ - Khu vực: Gần siêu thị, chợ, trường học, BV, tiện ích không thiếu gì, hàng xóm...
      Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà 41 m2 tại Đường Phan Đình Phùng - 1 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 41 m2 165,86 triệu/m2
      Cần bán nhà cũ 2 tầng hẻm 270 Phan Đình Phùng, P. 1, Phú Nhuận.Vị trí: nhà gần đầu hẻm 270 Phan Đình Phùng, cách hẻm x e hơi 50m, hẻm nhựa trước nhà 3m...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường 1, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 82 m2, giá 5,12 tỷ tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.12 tỷ 82 m2 62,44 triệu/m2
      Bán The Infiniti - Riviera Point Q. 7- 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh , 82 mét vuông . Nhà Mới.- nội thất đầy đủ.• Giá: 5 tỉ 120 ( đang...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 58 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường 51 - 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 58 m2 117,25 triệu/m2
      📍 Vị trí: Đường 51, Gò Vấp📐 DT: 4m x 14.5m🏗 Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu🛏 4 PN, phù hợp gia đình nhiều thế hệ🚗 Hẻm oto, xe ngủ trong nhà🌟 Nhà 2 MT hẻm,...
      Đường 51, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 50 m2 tại Đường Hậu Giang - 5 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,18 tỷ

      5.18 tỷ 50 m2 103,6 triệu/m2
      HÀNG TUYỂN Q.6 CHỈ TỪ 5.X tỉ - DT TỐT - HẺM NGON - VỊ TRÍ TRUNG TÂM- Các a/c vui lòng xem bộ sưu tập những ngôi nhà ngon với DT tốt, vị trí ngon trung tâm...
      Đường Hậu Giang, Phường 5, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 70 m2, giá 5,11 tỷ tại Phường Cần Thạnh - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh

      5.12 tỷ 70 m2 73 triệu/m2
      Phân khu chung cư dự án Vin Cần Giờ, dự kiến chào bán trong tháng 4, 80 phần trăm sẽ có view biển, đang nhận đặt 50tr☎️ 0854516762 Mr Tín bất ...
      Xã Long Hòa và Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ, TP. Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 29,299999237060547 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 29,3 m2 233,79 triệu/m2
      💥CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ – HUỲNH VĂN BÁNH, PHÚ NHUẬN – giá siêu mềm, HIẾM NHÀ NGANG GẦN 5M 💥💫đc:Huỳnh Văn Bánh, Phú Nhuận, Sài Gòn  💫Thông tin chi...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 11, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 73 m2, giá 5,39 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      5.39 tỷ 73 m2 73,83 triệu/m2
      căn hộ góc 2 VIEW KÊNH & SÔNG – LẦU 6 SIÊU ĐẸP | TRELLIA COVE – MIZUKI PARK💰 Giá chỉ: 5.389 tỉ (đã CK 13.5 phần trăm + thuế giá trị gia ...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Bình Hưng, Quận Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 66,80000305175781 m2 tại Đường Tân Thới Nhất 1 - Quận 12, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 66,81 m2 97,31 triệu/m2
      Vị trí: MT đường 7m (2 oto tránh), sát Công viên Thuận Kiều & Ga Tham Lương.DT: 4m x 17m (Công nhận đủ 66.8m²).Kết cấu: 1 Trệt 2 Lầu (3 phòng ngủ,...
      Đường Tân Thới Nhất 1, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 102 m2 tại Đường 9 - Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 102 m2 56,87 triệu/m2
      Nhà  xây thành dãy trọ,  hẻm  ô tô 6m đường  số 9 Linh Xuân Thủ Đức cũ (nay là P. Linh Xuân mới).Vị trí vàng : cách đường số 9 chỉ vài...
      Đường 9, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất 75 m2 tại Đường 12 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 75 m2 88 triệu/m2
      🔥 ĐẤT RẺ NHẤT KV TĂNG NHƠN PHÚ A – MT ĐƯỜNG 12 – 75 mét vuông – NGANG 10M CHỈ 6.6 tỉ📞 thể Nhà Thật – 0938.986.579
      Đường 12, Phường Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.