Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 16.291 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 74 m2, giá 5,65 tỷ tại Đường Thành Thái - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      5.65 tỷ 74 m2 76,36 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư tại căn hộ Rivera Park Saigon, đường Đồng Tiến, P. Diên Hồng, ngay khu đối diện nhà Thờ Đồng Tiến, gần ngã 4 Ba Tháng Hai-Thành...
      số 7/28 Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, TP. HCM

      Cần bán ngay nhà phố 57 m2 tại Đường Lê Văn Việt - Tăng Nhơn Phú A - Quận 9, giá 7 tỷ

      7 tỷ 57 m2 122,81 triệu/m2
      Đường xe tải . ngay Lê Văn Việt - ngã 3 Mỹ Thành, khu KD nhộn nhịp sầm uất.Nhà vừa xây, DT: 57,5m²,1 trệt 3 lầu, DT sàn gần 300m².Sân để xe rộng gần 50m²...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 60 m2 tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      - Nhà 1 trệt 3 lầu, 4 phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh, PK, bếp, sân thượng trước sau.- Thích hợp mua ở giữ túi tiền hoặc cho thuê.- Vị trí đẹp đi...
      Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 60 m2 tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      Kết cấu 4 tầng ,4 phòng ngủ – 3 phòng vệ sinh tiện nghi cho gia đìnhTặng nội thất đầy đủ xịn sòVị trí đẹp, đi đâu cũng tiệnGiá chỉ nhỉnh 7...
      Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 56 m2 tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 56 m2 107,15 triệu/m2
      𝟔.𝐱 𝐭𝐢̉ - 𝐧𝐠𝐚𝐲 𝐓𝐇𝐂𝐒 𝐍𝐆𝐔𝐘𝐄̂̃𝐍 𝐃𝐔, 𝐆𝐎̀ 𝐕𝐀̂́𝐏 - (𝟓𝟔𝐦𝟐) - 𝐎̂𝐭𝐨̂ đ𝐨̂̃ 𝐜𝐮̛̉𝐚 - 𝐋𝐨̂ 𝐠𝐨́𝐜 - 𝐅𝐮𝐥𝐥 𝐧𝐨̣̂𝐢...
      Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 85 m2 tại Phước Long A - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 85 m2 76,48 triệu/m2
      Cần ra đi 2 nền đất FO chưa qua đầu tư, vừa tách thửa, đồng giá 6,5 tỉ/lô.Đường Tây Hòa Q. 9 cũ, gần ủy ban nhân dân P. Phước Long, trường đại học Văn...
      Đường Tây Hòa, Phường Phước Long A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 171 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Long Thới - Nhà Bè, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 171 m2 39,77 triệu/m2
      🏠 BÁN NHÀ ĐẸP – giá siêu mềm✨ Nhà xây BTCT kiên cố, kết cấu 2 lầu✨ Công năng đầy đủ gồm 3 PN, 4 toilet, phòng khách, bếp, phòng thờ✨ Có sân trước và...
      Đường Lê Văn Lương, Long Thới

      Bán gấp nhà chung cư 74 m2, giá 5,68 tỷ tại Đường Thành Thái - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      5.68 tỷ 74 m2 76,76 triệu/m2
      Cần bán chung cư tại căn hộ chung cư Rivera Park Saigon, đường Đồng Tiến, P. Diên Hồng, ngay khu Đồng Tiến, gần trường đại học Hoa Sen, ngã 4 3 Tháng...
      số 7/28 Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, TP. HCM

      Cần bán gấp nhà riêng 40 m2 tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 40 m2 136,25 triệu/m2
      - Nhà 3 PN, nội thất đầy đủ cao cấp. - Gần chợ Phạm Văn Hai, vài bước chân ra Lê Văn Sỹ, Hoàng Văn Thụ, Hoàng Sa, Trường Sa - Khu dân trí cao,...
      Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 3 tầng, 43 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - Quận 7, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 43 m2 134,89 triệu/m2
      Bán Nhà Mới Đẹp Góc 2 MT Đường Huỳnh Tấn Phát, Q. 7 - Cạnh Phú Mỹ Hưng - 5tỉ8.______________________________________Giá: 5tỉ8. (TL)✅ DT: 5m x 8,6m.✅ Kết...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 48 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Hồ Văn Tư - Thủ Đức, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 48 m2 106,25 triệu/m2
      Nhà vừa xây vài năm, thiết kế đẹp, 2 tầng, Đông Nam mát mẻ, P. Trường Thọ cũ (nay là P. Thủ Đức mới).DT: 48  mét vuông, hẻm ba gác, đi bộ ra chợ Thủ...
      Đường Hồ Văn Tư, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 32 m2 tại Đường Nguyễn Công Hoan - Phú Nhuận, giá 5,79 tỷ

      5.79 tỷ 32 m2 180,94 triệu/m2
      💥NHÀ ĐẸP PHÚ NHUẬN 3  phòng ngủ CẠNH PHỐ ẨM THỰC PHAN XÍCH LONG.💫 DT: 32m². (~3m dài 9m nở hậu 4,5m) Đông Bắc.💫 Kết cấu: 1 trệt + 1 lầu + sân...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường 7, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 56 m2, hướng Đông-Nam tại Phường Tân Thới Hiệp - Quận 12, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 56 m2 106,25 triệu/m2
      🏠BÁN NHÀ Q12 – HẺM 9M ô tô – 1 TRỆT 3 LẦU – GIÁ CHỈ 5,95 tỉ 🏠 Nhà đẹp – vị trí cực tiện:• Hẻm 1/ ngắn, cách MT HT07 chỉ 50m• Đường trước nhà 9m, ô ...
      Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 74 m2, giá 5,68 tỷ tại Đường Thành Thái - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      5.68 tỷ 74 m2 76,76 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư tại căn hộ chung cư Rivera Park Saigon, đường Đồng Tiến, P. Diên Hồng, ngay khu Đồng Tiến, gần trường đại học Hoa Sen, gần...
      số 7/28 Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, TP. HCM

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 74,5999984741211 m2 tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 74,6 m2 73,73 triệu/m2
      Bán nền thổ cư 75 mét vuông tại hẻm 220 đường Gò Dưa, P. Tam Bình, Sài Gòn - pháp lí: sổ hồng chính chủ, sang tên công chứng ngay. - MT...
      Đường Gò Dưa, Phường Tam Bình, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 74 m2, hướng Đông-Bắc, giá 5,7 tỷ tại Đường Thành Thái - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      5.7 tỷ 74 m2 77,03 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư tại căn hộ Rivera Park Saigon, đường Đồng Tiến, P. Diên Hồng, ngay khu Đồng Tiến, gần trường đại học Hoa Sen, ngã 4 3 Tháng...
      số 7/28 Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, TP. HCM

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 6,7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.7 tỷ 89 m2 75,29 triệu/m2
      bán ngay chung cư Sky garden 1, Phú Mỹ Hưng, Q7, Sài Gòn DT : 89m2Thiết kế : 3 PN nội thất đầy đủ đẹp giá chỉ : 6,7 tỉ quý khách đã sở hữu chung cư...
      Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 71 m2, giá 6 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 71 m2 84,51 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Precia 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh (1  phòng ngủ master có  nhà vệ sinh riêng), thiết kế hiện đại, tối ưu...
      Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Tp.HCM

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.