Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 16.291 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhanh căn chung cư 70 m2, giá 7 tỷ tại Đường Hoàng Minh Giám - 9 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 70 m2 100 triệu/m2
      👉 Sống giữa “lá phổi xanh” lớn nhất HCM – mỗi ngày đều như nghỉ dưỡngcăn hộ Garden Gate – 08 Hoàng Minh Giám, Phú Nhuận✨ Điểm khiến căn này cực hút...
      Số 8 Đường Hoàng Minh Giám, Phường 9, Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 77 m2 tại Đường 16 - Linh Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 77 m2 81,17 triệu/m2
      Nhà 2 tầng, sát ĐH NH Linh ChiểuThủ Đức cũ (nay là P. Thủ Đức mới).Vừa ở vừa cho thuê , dòng tiền sẵn 15tr/tháng.Khu vực tiện ích xung quanh đầy đủ. Nhu cầu...
      Đường 16, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 52 m2, giá 6,04 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      6.05 tỷ 52 m2 116,25 triệu/m2
      1 phòng ngủ, 1 phòng ngủ + 1, 1 nhà vệ sinh : Từ 51 mét vuông đến 58 mét vuông: từ 6.5 tỉ.- 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, phường An Phú, TP Thủ Đức, TP HCM

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 50 m2, giá 5,8 tỷ tại Phố Tôn Đức Thắng - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 50 m2 116 triệu/m2
      🏙️ CĂN 1 phòng ngủ VIEW NHẠC NƯỚC – MASTERI COSMO CENTRAL | VỊ TRÍ ĐẸP!👍giá 6ty048 chưa CK📍 Mã Căn: A- 10-XX📍 Khu: Cosmo Central – Thuộc KĐT The...
      Số 2 Đường Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Tp. Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 51 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Kha Vạn Cân - Linh Đông - Thủ Đức, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 51 m2 115,69 triệu/m2
      - 1 Trệt 1 Lầu 2 PN , 3 toilet, 1 Phòng khách ,1 bếp..! Đã bao gồm gần như nội thất đầy đủ. - DT : 4 x 12.75 Tổng 51 mét vuông ( SHR hoàn...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 5 tỷ tại Đường 23 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 71 m2 70,43 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh Opal Riverside tầng cao (DT 71,1 mét vuông)- nội thất đầy đủ - logia hướng Đông Bắc view sông,...
      Đường số 23, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường 20 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 72 m2 76,39 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2pn2 phòng vệ sinh, dt 72 mét vuông căn hộ chung cư Opal Garden- Tầng trung, view landmark thoáng mát(hướng Đông ...
      Đường số 20, phường Hiệp Bình Chánh, quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 79 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Văn Bá - Thủ Đức, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 79 m2 81,02 triệu/m2
      🏡 nhà c4 giá siêu mềm – LINH XUÂN – HXT THÔNG💰 Giá chỉ: 6.5 tỉ📐 nhà c4 – 1 phòng ngủ, 2WC🚗 HXT thông thoáng📍 Gần Nguyễn Văn Bá – cách Nguyễn...
      Đường Nguyễn Văn Bá, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 165 m2, hướng Nam tại Đường 6 - Linh Xuân - Thủ Đức, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 165 m2 41,22 triệu/m2
      giá siêu mềm bất ngờ. Cơ hội đầu tư, chỉ hơn 40tr/ mét vuông.Đường  số 6 Linh Xuân Thủ Đức cũ (nay là P. Linh Xuân mới).DT: 165,5  mét ...
      Đường 6, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 56 m2 tại Đường Ung Văn Khiêm - 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 56 m2 112,5 triệu/m2
      Bạn đang tìm ngôi nhà trung tâm Bình Thạnh, hẻm ô tô vào tận nơi, thiết kế hiện đại, ở ngay? Đây là lựa chọn cực kỳ đáng cân nhắc!📐 DT: 4 ✖️ 14 m =...
      Đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 56 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 56 m2 111,61 triệu/m2
      💥Nhà Lê Văn Quới - Ngay Chợ - 2 MT Trước Sau - Hẻm nhựa 7m thông - 2 Tầng - 4x14m - Chỉ 6.25 tỉ 💥👉 NHÀ 2 MT VỪA Ở VỪA CHO THUÊ🍀 Nhà 2 tầng tiện ở và cho...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 91 m2 tại Đường 10 - Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 91 m2 71,43 triệu/m2
      Nhà ba tầng 4 phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh, 91 mét vuông (5,1x17)  rộng rãi. Nay thuộc P. Linh Xuân mới.Đường trước nhà 3m, hẻm thông tứ...
      Đường 10, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 70 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Đồng Văn Cống - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 70 m2 78,58 triệu/m2
      Cập nhật rổ hàng sang nhượng những căn giá mềm nhất tại dự án Victoria Village cho quý NĐT và quý KH mua để ở.* Trực tiếp từ phòng kinh doanh Tập đoàn...
      Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Thành Phố Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 73 m2 tại Đường 18 - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 6,65 tỷ

      6.65 tỷ 73 m2 91,1 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà phố tọa lạc tại KDC trí thức đường Số 18, P. Tân Quý, Q. Tân Phú. Vị trí yên tĩnh, an ninh, cực kỳ phù hợp cho gia đình...
      Đường 18, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 54 m2 tại Đường 16A - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 54 m2 105,56 triệu/m2
      🏡 BÁN NHÀ MỚI 100 phần trăm - đầy đủ nội thất - HẺM 6M THÔNG - 4.5 x12M - 1 LẦU - 2 phòng ngủ - KHU MIẾU GÒ XOÀI, BHH A, BÌNH TÂN - GIÁ...
      Đường 16A, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 73 m2 tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 73 m2 93,16 triệu/m2
      Nhà đẹp ba tầng 1trệt 2 lầu, sân thượng, 5 phòng ngủ, 4 toilet, phòng khách, bếp, phòng thờ, hẻm thông đường  số 6 Linh Xuân Thủ Đức cũ (nay...
      Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 92 m2, hướng Đông-Nam tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 92 m2 59,79 triệu/m2
      📕📕📕 Bán Đất giá rẻ chỉ 60tr/ mét vuông còn thương lượn - Vị trí: 1/ ngắn cách đường Võ Thị Liễu 20m, P. An Phú Đông, Q. 12.  - Tiện...
      Đường Võ Thị Liễu, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay mảnh đất 104 m2 tại Đường Gò Cát - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 104 m2 67,31 triệu/m2
      CHÍNH nhà BÁN khu đất xuất hiện KHO VÀ SỐ nhà SẴN - HẺM 8M an toàn - PHÚ HỮU, TP. THỦ ĐỨCCần sang nhượng vốn lô khu đất đc đẹp tại P. Phú Hữu, Q9 (cũ), nay...
      Đường Gò Cát, Phú Hữu

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.