Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 16.291 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhanh miếng đất 80 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 80 m2 63,75 triệu/m2
      Hiếm có khó tìm mãnh đất ngay trung tâm Nhà bè Huỳnh Tấn Phát DT to chỉ 50 mét vuông. Cách Phú Mỹ Hưng chỉ 5 ph di chuyểnDT 5x16kết cấu : xây dựng tự...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Bán nhà riêng sổ đỏ 67,5 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 67,5 m2 101,49 triệu/m2
      - đc: Đường số 20, Liên khu 8/9, P. Bình Hưng Hòa A, Q. Bình Tân, Sài Gòn- Vị trí đẹp, ô tô đậu trước cửa. Nhà 2 mặt hẻm thoáng, mát, sạch sẽ- Giá: 6 tỉ...
      Đường Số 20, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 45 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - Quận 7, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 45 m2 121,12 triệu/m2
      HIẾM CÓ KHÓ TÌM. NHÀ ĐẸP 2 MT Q. 7, GIÁ CHỈ 5,5 tỉVị trí đẹp, gần Phú Mỹ Hưng, KDC hiện hữu, an ninh, yên tĩnh, sổ hồng, hoàn công đủ, hỗ trợ vay tốt,...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 2 tầng, 62 m2 tại Đường 1 - Phú Thuận - Quận 7, giá 6,16 tỷ

      6.16 tỷ 62 m2 99,36 triệu/m2
      Có những ngôi nhà không chỉ để ở, mà còn cho mình cảm giác nhẹ lòng khi bước vào.ngôi nhà lô góc này có DT 61,6 mét vuông, hẻm thông, thoáng sáng,...
      Đường 1, Phú Thuận

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 45 m2, hướng Bắc tại Phố Trần Xuân Soạn - Quận 7, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 45 m2 115,56 triệu/m2
      CHỦ NGỘP GIẢM NGAY 100TR - GIÁ MỚI 5.2 tỉLÔ GÓC - Q. 7 – TRẦN XUÂN SOẠN (GẦN CẦU RẠCH ÔNG)Vị trí: Ngay chân cầu Rạch Ông, gần cầu Nguyễn Văn Cừ. Giao thông...
      Phố Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 4 tầng, 52 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 7 tỷ

      7 tỷ 52 m2 134,62 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP LUNG LINH – NGANG 5,2M – hẻm xe hơi 6M – HUỲNH TẤN PHÁT, NHÀ BÈgiá: 7 tỉCơ hội sở hữu ngôi nhà mới đẹp, thiết kế hiện đại, vị trí thuận tiện...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Cần bán gấp nhà đẹp 52 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 52 m2 114,43 triệu/m2
      Nhà 3 tầng, hẻm 5 mét rộng rãi, Tân Hoà 2, P. Hiệp Phú cũ (nay là P.Tăng Nhơn Phú). Đường Tân Hoà 2 thông xa lộ TP Hà Nội, Man Thiện, Trương Văn...
      Phường Hiệp Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 54 m2 tại Đường 6 - Linh Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 54 m2 127,78 triệu/m2
      mảnh đất vuông vắn, xe tải đậu trước nhà, đường số 6 Linh Chiểu Thủ Đức cũ, nay là P. Thủ Đức.DT: 54 m²(6x9) , hẻm rộng rãi 6m, vài bước chân ra ngay...
      Đường 6, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp miếng đất 68,80000305175781 m2 tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 68,81 m2 95,94 triệu/m2
      Cần ra đi 2 miếng đất FO chưa qua đầu tư, giá 6,6 tỉ và 7,4 tỉ Đường 26 Hiệp Bình (khu Hiệp bình Chánh cũ) , gần sông, mát mẻ, Đông Bắc.Cách siêu thị...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 44 m2 tại Đường Văn Cao - Phú Thọ Hòa - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 44 m2 120,46 triệu/m2
      ✨✨ TÂN PHÚ - NGAY VĂN CAO - SÁT MT - 2 TẦNG MỚI ĐẸP - 44 mét vuông - 4x11M - 2  phòng ngủ - TIỆN MUA Ở CHO THUÊ HOẶC XÂY MỚI PHÙ HỢP - GIÁ CHỈ...
      Đường Văn Cao, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 45 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 45 m2 121,12 triệu/m2
      💰 Giá: 5,45 tỉ (thỏa thuận nhẹ)📐 DT: 45,1m²📄 sổ hồng – pháp lí rõ ràng🏗 Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu (nhà vừa xây, vô ở ngay)✨ Công năng đầy đủ:Phòng...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 98 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,38 tỷ

      5.38 tỷ 98 m2 54,9 triệu/m2
      💥 KÈO THƠM CHO KHÁCH ĐẦU TƯ GIỮ TIỀN Dãy trọ 5 phòng – thu nhập 12 tr/tháng Hẻm Nhà Giảng, Nhà Bè – hẻm bê tông mới nâng cao, không còn ngập 🌹 giá: 5...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Cần bán ngay căn 53 m2, giá 5,15 tỷ tại Phố Lý Thường Kiệt - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      5.15 tỷ 53 m2 97,17 triệu/m2
      ần bán chung cư Xi Grand Court, đường Lý Thường Kiệt, P. Diên Hồng, đối diện trường đua Phú ThọDT: 53m² tim tường, đc thiết kế 1 PN, 1  toiletNhà có...
      Số 258 Đường Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 50 m2 tại Đường Dương Đức Hiền - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà phố vị trí cực đẹp tọa lạc ngay trục đường Dương Đức Hiền, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú. Nhà nằm trong KDC sầm uất, an ninh,...
      Đường Dương Đức Hiền, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 53 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 53 m2 103,78 triệu/m2
      nhà c4 cũ P. Trường Thọ cũ (nay là P. Thủ Đức mới).DT 53  mét vuông, thực tế sử dụng 70 mét vuông, hẻm xe hơi rộng rãi, đến chợ Thủ Đức chỉ...
      Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 102 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,78 tỷ

      5.78 tỷ 102 m2 56,67 triệu/m2
      💰 Nhà giáp giáp lô góc mua ở ngay, hoặc cho thuê trong khu dân cư an ninh, khu dân cư có công viên, trường học, chợ...🫰* Nhà mới ở ngay trong khu dân...
      Đường N2, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 55 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 55 m2 115,46 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà 4 tầng, hẻm ô tô, Huỳnh Tấn Phát - Nhà BèDT: 4 x 15mKết cấu: 1 trệt 3 lầu, gồm 4 PN, 1 phòng thờ, sân thượngHẻm xe hơi vào tận nơiVị trí...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Cần bán chung cư 72 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường 20 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 72 m2 73,62 triệu/m2
      Bán chung cư 2  phòng ngủ tại Opal Garden, vị trí đẹp gần Gigamall, thuận tiện trục Phạm Văn Đồng..DT: 72 mét vuông (2  phòng ngủ – 2...
      Đường số 20, phường Hiệp Bình Chánh, quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.