Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.684 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 74 m2 47,3 triệu/m2
      Bán chung cư mới Sky Garden 3. Đ.Phạm Văn Nghị, P. Tân Phong, Q. 7. DT: 74m2, Giá: 3,5 tỉ.Thông tin cơ bản: (Cam kết hình thật).bán ngay chung cư mới...
      Dự án Sky Garden 3, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu phức hợp The PegaSuite, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 8

      3.1 tỷ 68 m2 45,59 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn 68m2 2 PN 2 WC, căn hộ chung cư The Pegasuite 1002 Tạ Quang Bửu, P. 6, Q. 8.Nhà đã đc thiết kế theo phong cách sang trọng, đầy đủ ...
      Dự án The Pegasuite, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Scenic Valley 1, 3 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 71 m2 50 triệu/m2
      Dự án: Scenic Valley 1: - Vị trí: Sau lưng Bv Pháp việt , BV Tâm Đức, đối diện trung tâm thương mại crescent mall, Thiện Lý, SSIS, Canada, đại học...
      Dự án Scenic Valley 1, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,36 tỷ tại Quận 2

      4.37 tỷ 97 m2 45 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Centana Thủ Thiêm - tọa lạc tại vị trí có 1 không 2 ngay góc giao lộ Nguyễn Thị Định - Mai Chí Thọ, di chuyển về hầm Thủ Thiêm chưa...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Ehome 5 The Bridgeview, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,13 tỷ

      3.13 tỷ 82 m2 38,18 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Ehome 5, khu dân cư Nam Long P Tân Thuận Đông, q7.- DT: 82m2, tầng cao, căn hộ góc view rất đẹp.- Nhà mới thiết kế sàn gỗ, tủ...
      Dự án Ehome 5-The Bridgeview, Đường Trần Trọng Cung, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ SaiGonRes Plaza, 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,8 tỷ tại Bình Thạnh

      3.8 tỷ 81 m2 46,92 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư SG Res Nguyễn Xí 81 mét vuông 3  phòng ngủ, để lại nội thất, góc 2 MT nhìn ra Nguyễn xí. Giá 3.8 tỉ.+ Biết thêm...
      Dự án Saigonres Plaza, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu phức hợp The Flemington, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 87 m2 49,43 triệu/m2
      - Cần bán gấp chung cư 2 PN, 2 vệ sinh, DT 87m, đúng thiết kế từ CĐT bàn giao.- chung cư nằm ở tầng trung, view đông năm mát mẻ cả ngày, chung cư đang...
      Dự án The Flemington, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 74 m2 51,36 triệu/m2
      * Bán căn 2 phòng ngủ + CH D'lusso Q. 2, căn hộ góc, Đông Nam, nhà mới, đã có sổ.- Vị trí: 21 Nguyễn Thị Định, Q. 2.- DT: 74,5m2, căn hộ góc.-...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      D
      Nguyễn Hùng Minh Dương Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Căn hộ Asiana Capella, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 6

      3.6 tỷ 82 m2 43,91 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ Lucky Palace, Q. 6.50, Phan Văn Khỏe, Q. 6.DT: 82 mét vuông.2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.nội thất đầy đủ.Giá:...
      Asiana Capella, 50, Đường Trần Văn Kiểu, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ An Phú Apartment Complex, 3 phòng ngủ, 153 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 153 m2 31,38 triệu/m2
      Chính chủ cần bán Lô A, An Phú Q. 6.An Phú Apartment DT: 153 mét vuông 3 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh nội thất đầy đủ logia: hướng Đông ...
      Dự án An Phú Apartment, Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 2

      3.7 tỷ 88 m2 42,05 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư bán:65 mét vuông: 1 phòng khách, 2 PN, 2  phòng vệ sinh.nội thất đầy đủ cao cấp, view thoáng - Giá 2.9...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu phức hợp The Tresor, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 4

      3.7 tỷ 65 m2 56,93 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh cao cấp The Tresor 65 mét vuông.- Đặc điểm: Lầu cao, mã số đẹp.- Vị trí ngay MT Bến Vân...
      Dự án The Tresor, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu phức hợp Gateway Thảo Điền, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2

      4.5 tỷ 53 m2 84,91 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ Gateway Thảo Điền, căn hộ góc duy nhất view sông, giá mềm nhất thị trường.DT: 53 m2.Tầng: 17.đầy đủ nội thất,...
      Dự án Gateway Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 71 m2 42,26 triệu/m2
      căn hộ chung cư Jamila khu vực đông đúc dân cư.Tiện ích có hồ bơi siêu thị và phòng gym.Xây xanh thoáng mát.Dễ dàng đi cao tốc.
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 86 m2 51,2 triệu/m2
      NĐT gửi bán lại nhiều chung cư giá mềm khu chung cư đẳng cấp nhất khu Tây Tp Thành phố Hồ Chí Minh - KĐT #Celadon_City tọa lạc tại Trung tâm Q. Tân...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Cityland Park Hills, 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 49 m2 62,25 triệu/m2
      -Bán căn 1 phòng ngủ Cityland Park Hill, Gò Vấp. ...
      Dự án CityLand Park Hills, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
      P
      Lê Thị Kim Dung - Toàn Thịnh Phát Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn hộ Cao ốc 152 Điện Biên Phủ , 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,2 tỷ tại Bình Thạnh

      4.2 tỷ 77 m2 54,55 triệu/m2
      Khu căn hộ chung cư CII Tower tại 152 Điện Biên Phủ.Nhận nhà mới 100 phần trăm.Căn 2 phòng ngủ: DT tim tường 77m2.Giá gốc CĐT, không chênh...
      Dự án Khu phức hợp 152 Điện Biên Phủ, Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Saigon South Residences, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 71 m2 45,78 triệu/m2
      Với kinh nghiệm làm việc tại dự án từ năm 2018, Cam kết mang lại những sp tốt nhất cho tất cả quý KH mua để ở và đầu tư như sau:Loại căn hộ chung cư:...
      Dự án Saigon South Residences, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      L
      Công Ty Tnhh Kinh Doanh Bất Động Sản Gia Huy Land Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.