Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.684 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 133 m2, hướng Tây - Bắc, giá 3,9 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 133 m2 29,33 triệu/m2
      - căn hộ chung cư rộng 133m2, 3 phòng ngủ, 3 toilet, nội thất đầy đủ...- căn hộ góc, tầng 3, view nhiều hướng...- Nhiều tiện ích như:...
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2

      4.5 tỷ 69 m2 65,22 triệu/m2
      bán ngay căn 2 phòng ngủ 2 toilet tại Masteri Thảo Điền Q2.- DT rộng lên đến 70m2.- Giá ưu đãi chỉ 4ty5.- Nhà đã có sổ hồng riêng đầy đủ pháp ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,1 tỷ tại Phú Nhuận

      4.1 tỷ 69 m2 59,43 triệu/m2
      căn hộ chung cư Golden Mansion 69 mét vuông 2 phòng ngủ, Q.Phú NhuậnĐịa chỉ : Novaland Golden Manson, 119 Phổ Quang P9 Q Phú Nhuận -...
      Dự án Golden Mansion, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 45 m2 77,78 triệu/m2
      Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm chân thành - hotline Ms. Hoàng Oanh 0901 022 ***.Thông tin thật từ chính chủ - Làm việc trực tiếp với chính chủ -...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Căn hộ Lavida Plus, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 74 m2 42,57 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ 2  phòng vệ sinh full nội thất (tủ, giường ngủ, bàn ghế, 3 máy lạnh, tủ lạnh, 2 máy nước nóng vô ở ngay) thiết kế...
      Dự án Lavida Plus, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Căn hộ Orchard ParkView, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 83 m2 57,84 triệu/m2
      Cần chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ 83 mét vuông căn hộ Novaland Orchard Park View, Phú Nhuận.Bán kèm full nội thất, dọn vô ở ngay.--- giá...
      Dự án Căn hộ Orchard Park View, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Wilton Tower, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      4.6 tỷ 68 m2 67,65 triệu/m2
      Cần bán chung cư Wilton 2 PNDT : 68m2Cửa hướng Đông Nam, View hướng Tây Bắcnội thất đầy đủ, sổ hồng Giá 4ty6 bao hếthotline xem nhà : 0909 407 ***...
      Dự án Wilton Tower, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 3,2 tỷ tại Thủ Đức

      3.2 tỷ 53 m2 60,38 triệu/m2
      * Thông tin dự án chung cư Avatar Thủ Đức:- Vị trí: MT đường Vành Đai 2, P. Trường Thọ, Tp. Thủ Đức.- Quy mô: 3,9 ha.- Số toà tháp: 6 toà.- Số lượng sp:...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Vành Đai 2, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4 tỷ tại Phường 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 72 m2 55,56 triệu/m2
      2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh Nhà mới nhận Bình Thạnh cần cho thuê.- Nằm trên đường Điện Biên Phủ, gần Hàng Xanh, thuận tiện đi lại Q. 1, Q. 3, Q....
      Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,18 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4.18 tỷ 72 m2 58 triệu/m2
      * Vị trí.- Toạ lạc ngay MT đường Nguyễn Hữu Thọ.- Cách Phú Mỹ Hưng 5P di chuyển.- Cách trung tâm Q. 1 15P di chuyển.* Đón đầu hạ tầng.- Hầm chui nút giao...
      Dự án Essensia Nam Sài Gòn, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,64 tỷ tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4.64 tỷ 80 m2 58 triệu/m2
      căn hộ chung cư sức khoẻ Essensia Nam Thành phố Hồ Chí Minh - Nơi Đất Lành Cho Cuộc Sống Hoan CaVị trí: 15B, đường Nguyễn Hữu Thọ, xã Phước Kiền,...
      Dự án Essensia Nam Sài Gòn, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 1 phòng ngủ, 58 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 2

      4.2 tỷ 58 m2 72,42 triệu/m2
      a/c đang cần tìm căn giá thấp nhất hoặc nội thất đẹp trong khu Feliz En Vista?Em Thùy đang giữ nhiều căn Feliz en Vista cần bán ngay với giá cực mềm, đa...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Sunrise City, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,65 tỷ tại Quận 7

      3.65 tỷ 75 m2 48,67 triệu/m2
      căn hộ chung cư Sunrise City DT 75 mét vuông.Thiết kế 2 PN 2  nhà vệ sinh.full nội thất tầng trung view đông.Nhà đẹp đang trống sẵn có thể...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Lucky Palace, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 6

      3.6 tỷ 79 m2 45,57 triệu/m2
      Lớn tuổi theo con, cần bán căn hộ chung cư Lucky Palace, Q. 6, sát bên Chợ Lớn và chợ Kim Biên.- DT 79m, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, balcony...
      Dự án Lucky Palace, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,54 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.54 tỷ 72 m2 63 triệu/m2
      * Chính sách đặc biệt chỉ dành riêng cho 30 chung cư xanh Lumiere Boulevard tại vị trí đẹp nhất Đại Đô Thị vin Grand Park.chung cư 2 phòng ngủ - từ...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Green Valley, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 89 m2 46,07 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư Green Valley Phú MỸ Hưng- Dt: 89m2 thiết kế 2 phòng ngủ, 2WCNhà đầy đủ nội thất- sổ hồng riêng cầm...
      Dự án Green Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 75 m2 56 triệu/m2
      chung cư 2 PN trong khu cao cấp NHẤT của vin Grand Park.TT linh hoạt chỉ từ 600 tr.Tiện ích:Hồ bơi 65 mét vuông, gym, khu chơi thực tế ảo trong nhà,...

      Cần bán nhà chung cư Khu phức hợp Gateway Thảo Điền, 1 phòng ngủ, 57 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 2

      4.2 tỷ 57 m2 73,69 triệu/m2
      Bán chung cư 1 phòng ngủ Gateway Thảo Điền, căn hộ góc duy nhất view sông, giá mềm nhất thị trường.DT: 57  mét vuông.Nội thất cơ bản.Giá...
      Dự án Gateway Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.