Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.684 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn hộ Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,45 tỷ tại Bình Chánh

      3.45 tỷ 82 m2 42,08 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Mizuki Park, xã Bình Hưng, huyện Bình Chánh.- DT: 82 mét vuông góc 2 view.- KC: 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.-...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Căn hộ De La Sol, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,91 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      4.92 tỷ 71 m2 69,22 triệu/m2
      Kính gửi anh, chị giỏ hàng chuyển nhượng và mua trực tiếp chủ đầu tư Capitaland:1. Giỏ hàng 100 căn chuyển nhượng, bán chênh vài trăm tr so với giá gốc...
      Dự án De La Sol, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Cao ốc 152 Điện Biên Phủ , 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,3 tỷ tại Bình Thạnh

      4.3 tỷ 77 m2 55,85 triệu/m2
      n hot! chính chủ ngộp cần bán nhanh chung cư 152 Điện Biên Phủ.Vị Trí: MT Điện Biên Phủ, đối diện Pearl Plaza, kế ĐH Hutech.Diện tich: 77m, 2 phòng ...
      Dự án Khu phức hợp 152 Điện Biên Phủ, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Lò Lu - Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.41 tỷ 80 m2 55 triệu/m2
      Gamuda Land ở bán lần đầu dự án Elysian đường Lò Lu Q. 9. Chỉ TT 100 tr, Năm sau ý HĐMB chỉ TT thê cho đủ 5 phần trăm. Nhận nhà khi mới TT chỉ...
      Dự án Elysian, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3 tỷ tại Quận 9

      3 tỷ 76 m2 39,48 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư Jamila Khang Điền.DT: 76m2, 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh Đông Nam - View Hồ BơiNội thất: đầy đủ ...
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,3 tỷ tại Bình Chánh

      3.3 tỷ 60 m2 55 triệu/m2
      căn hộ chung cư Flora Panorama - Mizuki Park.Giỏ hàng CĐT mới cập nhật.- DT 60m2.- Thiết kế 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh.- Cửa kính full...

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,74 tỷ tại Đường Lò Lu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.74 tỷ 68 m2 55 triệu/m2
      Chỉ với 5 phần trăm ký HĐMB cho việc sở hữu chung cư tại Elysian đường Lò Lu, Q. 9, liên kế khu công nghệ cao Q. 9. CK ngay 5 phần trăm khi TT...
      Elysian, 170, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Căn hộ Res Green Tower, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,6 tỷ tại Tân Phú

      3.6 tỷ 75 m2 48 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư cao cấp ResGreen.+ đc: 7A đường Thoại Ngọc Hầu, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú, TPTp HCM.+ DT: 75 mét vuông gồm 2 PN lớn và 2...
      Res Green Tower, 7A, Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Constrexim - Copac Square, 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 90 m2 38,89 triệu/m2
      Do thay đổi chỗ ở, nên cần bán lại chung cư tại căn hộ Copac Square, đường Tôn Đản, P. 123 Q. 4DT: 90m2, đc thiết kế thành 2 PN, 2 phòng tắm và 1 phòng...
      Dự án Khu căn hộ Contrexim - Copac Square, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 114 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 114 m2 29,83 triệu/m2
      Bán CH 2 phòng ngủ The Vista An Phú ,view đẹp nhất The Vista.DT: 114m.giá: 3,4 tỉ có thỏa thuận nhẹ, bao thuế phí sang tên.căn hộ chung cư gồm có...
      Dự án The Vista An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Satra - Eximland, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4 tỷ tại Phú Nhuận

      4 tỷ 82 m2 48,79 triệu/m2
      Cần bán chung cư Satra Eximland.- đc: 163 Phan Đăng Lưu, P. 1, Q. Phú Nhuận.- DT: 82m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- Giá: 4 tỉ. sổ, Phá-...
      Satra Eximland, 163, Phố Phan Đăng Lưu, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      T
      Đỗ Hoàng Ngọc Thạnh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 70 m2 54,29 triệu/m2
      Cần tiền cắt lỗ căn 2 phòng ngủ D'Lusso Nguyễn Thị Định Q2.Căn 2 phòng ngủ 2 toilet.DT sàn: 70m2.DT tim tường: 74,5m2.Đã có sổ, nhà đầy đủ...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,61 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.62 tỷ 80 m2 57,64 triệu/m2
      căn hộ chung cư phong cách Lanai.Lần đầu xuất hiện tại khu Đông TP.HCM.Số lượng cực kỳ giới hạn tại Elysian By Gamuda.Độ rộng logia lên tới 1m8, có thể...

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 1 phòng ngủ, 58 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 58 m2 74,14 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 1  phòng ngủ Feliz En Vista của CĐT CapitaLand - Singapore - ĐANG CÓ hợp đồng THUÊ 14 tr. - DT tim tường: 58m2, thiết kế...
      Dự án Feliz En Vista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu chung cư Phúc Thịnh, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 5

      3.3 tỷ 88 m2 37,5 triệu/m2
      chung cư Phúc Thịnh số 341 Cao Đạt, P1, Q5, TPTp HCM, với DT 88m²( dt này ở đây thông thường thiết kế 3 phòng ngủ) 2 phòng ngủ rộng, 2 WC, căn...
      Dự án Chung cư Phúc Thịnh, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Him Lam Chợ Lớn, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 6

      3.3 tỷ 97 m2 34,03 triệu/m2
      - Cần bán gấp chung cư Him Lam Chợ Lớn. Đ/C 491 Hậu Giang, P. 11, Q6.- DT căn hộ chung cư: 97m2, thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh, ban công phòng khách thoáng...
      Him Lam Chợ Lớn, 491, Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 1 phòng ngủ, 58 m2, giá 4,25 tỷ tại Quận 2

      4.25 tỷ 58 m2 73,28 triệu/m2
      Kính gửi anh/chị nhưng căn hộ chung cư đáng mua nhất tại Feliz En Vista tháng 3 này:- 1 PN | 58m | đầy đủ nội thất cao cấp | giá 4.25 tỉ.- 2 PN | 85m...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4 tỷ tại Đường Lò Lu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Căn loại B1B có khu trồng cây trong chung cư, đc kèm chỗ đỗ xe ô tô định danh.Tổng quan dự án:1. Vị trí: 170 Lò Lu, P. Trường Thạnh, TP. Thủ Đức.2. Quy...

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.