Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.684 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán căn Căn hộ De La Sol, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 70 m2 70 triệu/m2
      (Giỏ hàng chính thức độc quyền trực tiếp từu chủ đầu tư tháng 12 /2022 còn hơn 30 căn1BR - 2BR và 3BR).* Em xin khẳng định với quý anh chị KH - đây là dự...
      Dự án De La Sol, 1 Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 55 m2 61,82 triệu/m2
      - Vị trí: 9 Nguyễn Thị Định, P. An Phú, Q. 2, TP Thủ Đức.- Căn sẵn đầy đủ nội thất thiết kế, có ban công phòng khách, tầng thấp, yên tĩnh thoáng mát,...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,01 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.02 tỷ 73 m2 54,95 triệu/m2
      Quang Vinh - Hưng Thịnh Land giới thiệu đến Anh, Chị KH dự án căn hộ chung cư mới nhất của Hưng Thịnh Land tại trung tâm P. Trường Thọ: căn hộ chung ...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      L
      Quang Vinh Hưng Thịnh Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Opal Tower, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 50 m2 78 triệu/m2
      Thông tin chung cư- DT: 50m2. 1 phòng ngủ, 1WC- Nội thất cơ bản- giá mềm nhất thị trường: 3.9 tỉliên lạc: Mai 0909 837 ***. Xin cảm ơn!
      Dự án Opal SaiGon Pearl, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư The Harmona, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,2 tỷ tại Tân Bình

      3.2 tỷ 75 m2 42,67 triệu/m2
      Bán can hộ The Hamona Trương Công Định.+ Vị trí: MT 21 Trương Công Định, Tân Bình, TPThành phố Hồ Chí Minh.- Tiện ích: fitness, hồ bơi, coffe, siêu thị,...
      The Harmona, 21, Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 7

      4.3 tỷ 70 m2 61,43 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Eco Green HCM. Tại số 39B Nguyễn Văn Linh. P. Tân Thuận Tây. Q. 7DT: 70m2, 2 PN, 2  phòng vệ sinh Nhà đầy đủ nội thất Nằm...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Belleza Apartment, 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 7

      3.4 tỷ 124 m2 27,42 triệu/m2
      chính chủ gửi bán căn hộ chung cư Cc Belleza Q 7- Dt 124  mét vuông - Góc - view sông .+ DT : 124 mét vuông , gồm : pk, pb, 3 phòng ...
      Dự án Belleza Apartment, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Carillon Apartment, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 90 m2 46,67 triệu/m2
      - bán nhanh chung cư giá rẻ Carillon 1, Tân Bình, nhà rộng thoáng mát.- Có rất nhiều tiện ích như là: Hệ thống trường học; khu văn phòng cho thuê; siêu...
      Dự án Carillon Apartment, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng bán chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú DT gồm:DT: 75m, 1 phòng khách, 2 PN,  nhà vệ sinh, bếp, phòng ăn. nội thất luxury....
      Dự án Cantavil An Phú - Cantavil Premier, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,5 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 73 m2 61,65 triệu/m2
      Hưng Thịnh chào bán dự án tổ hợp chung cư cao cấp Avatar Thủ Đức với quy mô 2,9ha.Tập đoàn Hưng Thịnh chính thức nhận đặt đợt 1 dành cho KH đầu tư dòng...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Vành Đai 2, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ An Phú Apartment Complex, 2 phòng ngủ, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 115 m2 26,53 triệu/m2
      bán gấp chung cư An Phú Apartment Hậu Giang Q6.- DT 83m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, thoáng mát.- Giá: 2,55 tỉ.- DT 115m2, 2 phòng ...
      Dự án An Phú Apartment, Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Millennium , 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 4

      4.6 tỷ 75 m2 61,34 triệu/m2
      - Cần bán căn hộ cao cấp Masteri - Millennium Q. 4.- DT chung cư 75 mét vuông, thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh, ban công phòng khách thoáng mát, ban công...
      Dự án Masteri Millennium, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu phức hợp The Flemington, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 11

      4.3 tỷ 87 m2 49,43 triệu/m2
      - Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 PN, 2 vệ sinh, DT 87m, đúng thiết kế từ CĐT bàn giao.- căn hộ chung cư nằm ở tầng trung, view đông năm mát mẻ cả...
      Dự án The Flemington, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Him Lam Chợ Lớn, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 6

      3.3 tỷ 97 m2 34,03 triệu/m2
      - Cần bán ngay chung cư Him Lam Chợ Lớn. Đ/C 491 Hậu Giang, P. 11, Q6.- DT căn hộ chung cư: 97m2, thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh, ban công phòng khách...
      Dự án Him Lam Chợ Lớn, Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Căn hộ Saigonland Apartment, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 70 m2 43,58 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Saigonland, Bình Thạnh, 2 PN, 2  phòng vệ sinh.đc: Đường Nguyễn Gia Trí (D2 cũ), P. 25, Q. Bình.Thạnh, nằm ngay phía sau...
      Dự án Saigonland Apartment, Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,75 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      3.75 tỷ 73 m2 51,37 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư cao cấp Cityland Park Hills, P10, Gò Vấp.- DT: 73 mét vuông, 2  phòng ngủ - 2 toilet.- Toàn bộ nội thất luxury...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,47 tỷ tại Đường Lò Lu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.47 tỷ 80 m2 55,88 triệu/m2
      căn hộ chung cư phong cách Lanai.Lần đầu xuất hiện tại khu Đông Hồ Chí Minh.Số lượng cực kỳ giới hạn tại Elysian By Gamuda.Độ rộng logia lên tới 1,8m,...
      Dự án Elysian, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 51 m2 66,67 triệu/m2
      Vị trí: Số 9 Nguyễn Thị Định, P An Phú, Q. 2. Sài Gòn.- DT tim tường 54 mét vuông. Thông thủy 51 mét vuông.- Thiết kế 2 PN, 1  phòng vệ ...

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.