Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.682 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Scenic Valley 1, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 7

      4.1 tỷ 77 m2 53,25 triệu/m2
      Bán CH Scenic Valley, Phú Mỹ Hưng , Q. 7, TPHCMDT :77 mét vuông - căn hộ góc thoáng mát Thiết kế : 2 phòng ngủ , 2WCnội thất đầy đủGiá : 4,1...
      Dự án Scenic Valley 1, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu căn hộ Saigon South Residences, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,4 tỷ tại Huyện Nhà Bè

      3.4 tỷ 76 m2 44,74 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Saigon South Ressidence, Phú Mỹ Hưng, đc tại Phươc Kiển, Nhà Bè.+ DT 76 mét vuông, thiết kế 2  phòng ngủ, 2 toilet,...
      Dự án Saigon South Residences, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Sunrise City, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 7

      4.5 tỷ 97 m2 46,4 triệu/m2
      căn hộ chung cư Sunrise North Tháp X2 tầng 29.97m2. 2 PN.Hướng Tây.Giá chốt 4,5tỉ.
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 1 phòng ngủ, 55 m2, hướng Nam, giá 4,2 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 55 m2 76,37 triệu/m2
      🌈🌈🌈 ONE VERANDAH Q2!🍀 -----------🌃 Vị trí Dự án: P. Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức - MT SÔNG HCM!⚜️ ...
      Đường N3, Phường Bình Trưng Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 69 m2 53,48 triệu/m2
      chung cư cao cấp Golden Mansion chủ kẹt tiền hạ giá bán ngayđc: 119 Phổ Quang, P. 09, Q. Phú NhuậnDT: 69m2 thiết kế 2 phòng ngủ 2 phòng vệ ...
      Dự án Golden Mansion, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu phức hợp The PegaSuite, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 8

      3.7 tỷ 100 m2 37 triệu/m2
      căn hộ ĐÃ CÓ sổ hồng riêng📍 căn hộ The Pegasuite 1 - 1002 Tạ Quang Bửu, P. 6, Q. 8☎️ Xem nhà contact : gặp Giãng Chi Mộng. ...
      The Pegasuite, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Diamond Lotus Riverside, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 3,25 tỷ tại Quận 8

      3.25 tỷ 58 m2 56,04 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh thu hồi vốn căn hộ chung cư tại dự án Diamond Lotus Riverside Q8.- Loại hìnhh: 2PN1 nhà vệ sinh - căn hộ góc View Sông-...
      Dự án Diamond Lotus Phúc Khang, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Căn hộ Indochina Park Tower, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 1

      4.91 tỷ 105 m2 46,67 triệu/m2
      - Cần bán gấp căn hộ chung cư Indochina.- đc: Số 4 Nguyễn Đình Chiểu, P Đa Kao, Q. 1.- DT: 105m2, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- Khu vực...
      Dự án Indochina, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Rivera Park Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 10

      4.2 tỷ 78 m2 53,85 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Rivera Park, đường Thành Thái, P. 14, Q. 10, ngay đại học Bách Khoa.DT: 78m2, bao gồm 2 PN, 2 phòng tắm và 1 phòng khách, 1 logia và...
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Millennium , 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 4

      4.8 tỷ 75 m2 64 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay chung cư Masteri Millennium (Q. 4).- đc: 132 Bến Vân Đồn, P. 6, Q. 4.- DT căn hộ chung cư 75 mét vuông, thiết kế...
      Masteri Millennium, 132, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Cao ốc 152 Điện Biên Phủ , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,1 tỷ tại Bình Thạnh

      4.1 tỷ 70 m2 58,58 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư 152 Điện Biên Phủ, Bình Thạnh- Nhà mới bàn giao, 2 phòng ngủ, 2 toilet, 70m2- Full sàn gỗ, ban công...
      Khu phức hợp 152 Điện Biên Phủ, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 3 tỷ tại Tân Phú

      3 tỷ 89 m2 33,71 triệu/m2
      Cần bán chung cư Oriental Plaza, Q. Tân Phú.- đc: 685 Âu cơ, P. Tân Thành, Q. Tân Phú, TPSài Gòn.- DT: 89m2, 2 phòng ngủ, 2 toilet.- Giá: 3...
      Oriental Plaza, 685, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      T
      Đỗ Hoàng Ngọc Thạnh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ cao tầng Screc II (Metro Apartment), 2 phòng ngủ

      3.3 tỷ 90 m2 36,67 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Screc 2 lầu cao view đẹp, thoáng mát, DT 90 mét vuông (2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh). căn hộ chung cư nằm trong...
      Dự án Screc II Tower, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Scenic Valley 1, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,85 tỷ tại Quận 7

      4.85 tỷ 110 m2 44,1 triệu/m2
      Cần bán ngay duy nhất một căn hộ căn hộ chung cư tại dự án Scenic Valley Tân Phú, Q. 7, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.* Vị trí: Nằm ở trung tâm Phú Mỹ...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 75 m2 41,34 triệu/m2
      Cần bán ngay căn Sky Garden 3, đường Phạm Văn Nghị, P. Tân Phong, Q. 7, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.- DT: 75m2, 3 PN, 2  toilet.- giá: 3 tỉ 1. (SHR...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,3 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 73 m2 58,91 triệu/m2
      Tiềm năng đầu tư mua dự án.1. MT đường Vành Đai 2, tiềm năng giá trị bds nhân đôi.2. Dự án có mảng xanh cực kì tốt, đáp ứng nhu cầu sức khỏe và yếu tố...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 4 tỷ tại Quận 2

      4 tỷ 64 m2 62,5 triệu/m2
      Cần tiền bán gấp chung cư 2 phòng ngủ tại Masteri Thảo ĐiềnĐể lại nội thất như hìnhCho thuê giá cao 21tr/ thángDT 65m2Tầng cao view TP ngắm Landmark...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Opal Riverside, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,4 tỷ tại Thủ Đức

      3.4 tỷ 71 m2 47,89 triệu/m2
      Opal Riverside- DT: 71m2, bancol hướng Đông Bắc, view sông- Thiết kế: 2 phòng ngủ 2  toilet, bancol, lô gia, bếp.- Bàn giao full nội thất...
      Dự án Opal Riverside, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.