Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.682 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Âu Cơ Tower, 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 79 m2 41,14 triệu/m2
      Hàng Vip Đẹp Lung Linh Như Ảnh 100 phần trăm [ BÁN ] căn hộ chung cư Âu Cơ Tower Q.Tân Phú 79m 3 phòng ngủ 2 toilet + Bancol Hướng...
      Dự án Âu Cơ Tower, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,68 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.68 tỷ 69 m2 53,34 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ cao cấp 2 phòng ngủ 2 toilet tầng cao view Nam cực kỳ thoáng mát giá bán ngay chỉ 3.83 TT nhận nhà ngayDT: 69m2 thiết kế...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Icon 56, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 4

      3.2 tỷ 50 m2 64 triệu/m2
      Em Huyền Nhi chuyên mua bán giá cực rẻ Bến Vân Đồn.* Thông tin sp.- DT: 50 mét vuông.- Loại căn hộ chung cư: 1 phòng ngủ riêng biệt...
      Dự án ICON 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 76 m2 42,11 triệu/m2
      * Chủ nhiều nhà ở không hết nên cần nhượng lại căn hộ chung cư Jamila Khang Điền.- Thiết kế 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh - bếp mở, rộng -...
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,15 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.16 tỷ 102 m2 40,69 triệu/m2
      Ngọc Khanh - bán căn hộ chung cư Park View - Phú Mỹ Hưng giá 4 tỉ 150.- DT: 102  mét vuông.- 2  phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh - nội thất...
      Dự án Park View, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 3,17 tỷ tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.18 tỷ 53 m2 59,85 triệu/m2
      Avatar Thủ Đức - cơ hội cho thế hệ millennials mới tại khu Đông - TP.HCM.- đc định vị là dòng căn hộ chung cư cao cấp bậc nhất của Tập Đoàn Hưng Thịnh từ...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Saigon South Residences, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 95 m2 40 triệu/m2
      Tổng hợp nhiều chung cư HCM south bán thô :2 phòng ngủ bán giá : 3.45 tỉ có sổ 3 phòng ngủ bán giá : 3.8 tỉ contact xem nhà : 0948 449 *** em ngân
      Dự án Saigon South Residences, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Rivera Park Sài Gòn, 2 phòng ngủ

      4.95 tỷ 88 m2 56,25 triệu/m2
      Xuống giá 4,950 tỉ chung cư CC Rivera Park, Thành Thái Q10. căn hộ góc 88 mét vuông, 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh,Thông tin: căn hộ góc...
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 2

      3.6 tỷ 56 m2 64,29 triệu/m2
      - Đại lý môi giới uy tín - có tin có hàng - hết tin gỡ hàng.* Tổng hợp những chung cư 1 PN giá siêu tốt dành cho KH đầu tư cho thuê hoặc ở.* DT chung:...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Millennium , 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 4

      4.5 tỷ 72 m2 62,5 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Millennium, Bến Vân Đồn, 2 phòng ngủ, 72m2, 2 phòng vệ sinh, view đẹp, giá 4,5 tỉ, hotline: 0939 125 *** Trà.căn hộ ...
      Dự án Masteri Millennium, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán căn 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Thạnh Xuân 13 - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 80 m2 38,75 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán lỗ căn 80m2 3 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh dự án PiCity High Park nằm ngay vị trí trung tâm công viên + hồ bơi lớn nhất của dự...
      Dự án PiCity High Park, Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Xi Grand Court, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 10

      4.2 tỷ 70 m2 60 triệu/m2
      - Cần bán căn hộ Xi Grand Court đường Lý Thường Kiệt, Q. 10. - DT: 70 mét vuông, 2 PN. - Tiện ích: Hồ bơi, hầm gửi xe rộng rãi, nhà sinh hoạt cộng...
      Dự án Xi Grand Court, Phố Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 2

      3.7 tỷ 88 m2 42,05 triệu/m2
      DT: 88m2, 1 phòng khách, 3 PN, 2 nhà vệ sinh, bếp, phòng ăn...Giá cực tốt: 3,7 tỉ.Tiện ích:- miễn phí khu hồ bơi, phòng gym, spa, môi trường không...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Satra - Eximland, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 83 m2 51,81 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Satra, 82 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, có nội thất bán giá 4.3 tỉ gọi ngay: 0937 894 ***.căn hộ ...
      Dự án Satra Eximland, Phố Phan Đăng Lưu, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận Tân Phú

      4.91 tỷ 97 m2 50,52 triệu/m2
      bán nhanh chung cư Diamond Brilliand, nằm cạnh Aeon Tân Phú- đc: Số 88 đường N1, P. Sơn Kỳ, Tân Phú- DT: 96m ,2 phòng ngủ,2wc- giá : 4ty9 bao hết...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Satra - Eximland, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 88 m2 51,14 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư Satra Eximland, đc: 163 Phan Đăng Lưu, P. 1, Q. Phú Nhuận. DT: 88 mét vuông, nhà thiết kế 2 PN, 2 nhà vệ sinh,...
      Satra Eximland, 163, Phố Phan Đăng Lưu, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Nguyễn Ngọc Phương, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 68 m2 48,53 triệu/m2
      Cần bán chung cư Nguyễn Ngọc PhươngĐC: 66 Nguyễn Ngọc Phương, P. 19, Bình ThạnhThiết kế: 68 mét vuông, 2 PN, 2wcgiá: 3.3 tỉ ( nội thất cơ bản, nhà...
      Dự án Chung cư Nguyễn Ngọc Phương, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Wilton Tower, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 4,6 tỷ tại Bình Thạnh

      4.6 tỷ 68 m2 67,65 triệu/m2
      Con chuẩn bị đi du học. Gia đình cần bán ngay căn hộ chung cư cao cấp căn hộ chung cư Wilton Tower, tầng 11, 2 phòng ngủ DT 68 m2, giá 4,6...
      Dự án Wilton Tower, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh.

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.