Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.675 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh căn nhà 2 tầng, 44 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 6 - Gò Vấp, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 44 m2 98,87 triệu/m2
      Nhà 1/ vừa xây sát MT,gần chợ an Nhơn,b hoá xanh logia view đẹp,nở hậu tài lộc Khu vực an ninh dân trí cao trước nhà hẻm 5mRa Nguyễn oanh,Nguyễn văn...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tây Thạnh - Tân Phú, giá 4,49 tỷ

      4.49 tỷ 72 m2 62,37 triệu/m2
      **4 tỉ HƠN XÍU **NHÀ TÂY THẠNH - NG HỮU TIẾN- TÂN PHÚ- GIÁP khu công nghiệp TÂN BÌNH - 2 TẦNG- 72M2(4 x18M)- KHU TIỄN ÍCH- GẦN ST AEON-CELEDON thỏa ...
      Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ The Gold View, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 4

      3.5 tỷ 70 m2 50 triệu/m2
      Nhà hiếm giá siêu tốt. A chị ghé em xem sớm ạGiỏ hàng sang nhượng GOLD VIEW Tháng 12 :1 phòng ngủ / 1 phòng vệ sinh : 3t - 3t52 phòng ...
      Dự án The Gold View, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Phường Tân Thuận Đông - Quận 7, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 52 m2 64,43 triệu/m2
      Nhà Võ Thị Nhờ, P. Tân Thuận Đông, Q. 7.DT: 5x10.4m, 1T 2L, 3 phòng ngủ 2 toilet.Giá: 3.35 tỉ (thỏa thuận).sổ hồng sang tên ngay trong ngày.Gần...
      Đường Võ Thị Nhờ, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 30 m2 130 triệu/m2
      NHÀ hẻm 3m- 30m²- Ng.T.Tuyển, P.NHUẬN.******* CHỈ 3.9tỉ (TL) *******4m7m, 3 tầng. Nhà mới về ở ngay.(17.224- L.Vu)--------------------------- Nhà BTCT:...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 80 m2, giá 4,08 tỷ tại Phường Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.08 tỷ 80 m2 51 triệu/m2
      Chính sách mới Beverly 11.2023.HTLS 70 phần trăm trong 21 tháng.TT không vay CK 8.5 phần trăm.Tặng pql 5 năm.Tặng gói Vinmec 5 năm (60tr).Tặng...
      Dự án The Beverly - Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Văn Nghi - Gò Vấp, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 50 m2 88 triệu/m2
      HXT - 50m²- NGAY CHỢ G.VẤP******* Chỉ 4.4tỉ (TL) *******2 tầng, 3PN-2 nhà vệ sinh. Vị trí KD cực tốt.--------------------------- Nhà cấp 3: Trệt,...
      Đường Nguyễn Văn Nghi, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Saigon South Residences, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 76 m2 44,74 triệu/m2
      Cần bán nhanh SAIGON SOUTH - 2BR - 76 mét vuông - tầng trung view logia thoáng mátNhà đầy đủ nội thất decor sang trọng như hình - giá 3.4 tỉ (bao...
      Dự án Saigon South Residences, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường 15 - Tân Quy - Quận 7, giá 4 tỷ

      4 tỷ 40 m2 100 triệu/m2
      Bán Nhà Gần MT Đường Số 15 Tân Quy Q7, 40m2 ,5 phòng ngủ Chỉ 4 tỉ - DT : 4 x 10 - Giá : 4 tỉ ( tl) - Vị trí : gần MT đường số 15 , Chợ Tân Quy...
      Đường 15, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 4 tầng, 39 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Văn Linh - Quận 7, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 39 m2 123,08 triệu/m2
      Mô tả:+Hẻm 4m - 2 xẹt Nguyễn Văn Linh, P. Bình Thuận, Q. 7.+Sổ công nhận 39 mét vuông. Kích thước 3mx13m.+4 Tầng. DTSD 95 mét vuông. Hoàn công...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 2 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Khương An - 5 - Gò Vấp, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 42 m2 83,34 triệu/m2
      Hàng mới huỳnh khương an p5 gò vấp……giá 3,5 ty …….Dt 4.5*10 công nhận 42m…..Hiện trạng 1 trệt 2 lầu 3 phòng ngủ 3wcHẻm trước nhà 4m thông thoáng bao...
      Đường Huỳnh Khương An, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 72 m2, hướng Đông - Nam, giá 3,8 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 72 m2 52,78 triệu/m2
      Giỏ Hàng sang nhượng Dự Án Masteri Centre Point Đỉnh Nhất vin Grand Park Q. 9Với những căn:+ 1 phòng ngủ/1 phòng ngủ+ Chỉ từ 3 tỉ 1 BPT+...
      Dự án Masteri Centre Point, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất 81 m2, mặt tiền 5m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 81 m2 43,83 triệu/m2
      Đất 5*16,2m có 81m2 thổ cư toạ lạc tại khu căn biệt thự Vạn Xuân đường Thạnh Xuân 39 , KDC văn minh, lịch sự..hẻm rộng 7m oto đậu nhà thoải mái. Giá 3,55...
      Đường Thạnh Xuân 39, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ The Western Capital , 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 130 m2 28,08 triệu/m2
      CHỦ KẸT TIỀN KD bán ngay CĂN 3 phòng ngủ tòa căn hộ B3- Vị trí: 4 MT đường Lý Chiêu Hoàng, P10, Q6.- Đang nhận bàn giao, nhà mới 100 phần ...
      Dự án The Western Capital, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận Bình Tân

      3.4 tỷ 80 m2 42,5 triệu/m2
      TT 20 phần trăm nhận nhà (700tr) - trả góp 2.5tr/tháng, chương trình HAPPY SURPRISE tặng ngay 150tr vào giá, tặng gói nội thất hoặc ck 4 phần ...
      Dự án Akari City Nam Long, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Him Lam Chợ Lớn, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 6

      3.3 tỷ 86 m2 38,38 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn căn hộ Him Lam Chợ Lớn, đc: 491 Hậu Giang, Q. 6.- DT 86 mét vuông, 2 PN, 2 toilet, lầu cao.- Nhà thiết kế đẹp, nội thất...
      Him Lam Chợ Lớn, 491, Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 75 m2 50,67 triệu/m2
      DT: 75 mét vuông, lầu: Trung.- Thiết kế: 2 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh.- View nội khu.- Ưu đãi 5 năm pql.- Bàn giao gần nội thất đầy ...
      Dự án Masteri Centre Point, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Summer Square, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 6

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      - chung cư Summer Square - CĐT Gotec Land, đc: 243 Tân Hòa Đông, Q. 6.- DT: 100m2, gồm 3 PN, 2  phòng vệ sinh, có sân vườn, nhà đẹp, chỉ duy nhất...
      Summer Square, 243, Đường Tân Hòa Đông, Phường 14, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.