Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.673 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 1 tầng, 55 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 55 m2 76,37 triệu/m2
      Nhà gần chi cục Thuế Q7 & Vincom Nam Long, 55 mét vuông, 1 lầu, 2 phòng ngủ, Giá 4.2 tỉMô tả:- Vị trí: Hẻm Huỳnh Tấn Phát, P. Tân Thuận Tây, Q....
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 3 tầng, 145 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Đường Long Phước - Quận 9, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 145 m2 33,8 triệu/m2
      Chủ máu bán DT khủng 145 mét vuông - chỉ 4.9 tỉ TL tốt - 3 tầng 3 phòng ngủ - Long Phước - TP Thủ Đức (Q. 9 cũ) - khu phân lô - đường nhựa 8m -...
      Đường Long Phước, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 2 tầng, 56 m2, hướng Tây tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Bình Tân, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 56 m2 62,5 triệu/m2
      + 56 mét vuông, 4 x 14m.+ Nhà 2 tầng mới ken, ốp gạch sáng bóng, 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ 2 toilet, đầy đủ tiện nghi, rộng rãi, dọn vô ở ...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 90 m2 tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 90 m2 42,23 triệu/m2
      Bán nhà 90 mét vuông, ngang 7.2m chỉ 3.8 tỉ ngay ngã 4 Nguyễn Thị Thập Huỳnh Tấn Phát.Nhà ngang 7.2m nở hậu 9.7m, dài 10.5m.nhà cấp 4, Chủ chia ra...
      Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 2 tầng, 35 m2 tại Phường Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 35 m2 104,29 triệu/m2
      Bán nhà Q. Tân PhúMT đường số, lộ giới 5m rộng rãi sạch sẽDt: 3,5x10 CN đủ 35m2 Nhà 2 tầng 2  phòng ngủ-2 nhà vệ sinh đầy đủ công năng, thích...
      Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 3 tầng, 16 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường Hòa Hưng - Quận 10, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 16 m2 218,75 triệu/m2
      VT: Hẻm trước nhà 3m sạch sẽ thông thoáng, cách hẻm xe hơi 1 ngôi nhà, cách MT ~ 30m.DT: 3m x 6m, XD: 15m.HT: 2 lầu, ST, nhà đẹp ở liền.H: hướng Đông ...
      Đường Hòa Hưng, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Văn Chiêu - Gò Vấp, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 45 m2 97,56 triệu/m2
      Giá khu vực 4,9 tỉ, gấp bán giá chào 4,39 tỉ tl.Bán nhà Phạm Văn Chiêu - 4 tầng - đẹp nhất khu - 45 mét vuông - ngang 5m - chỉ 4,39 tỉ - hẻm ô tô...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 3 tầng tại Đường Lạc Long Quân - 9 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      + Nằm gần trường cấp 1,2,3, gần chợ, mini mart BV, uỷ ban Q..+ Cách hẻm ô tô 10 ngôi nhà, cách MT 100m.+ Gần đường Trường Chinh, Âu Cơ, Lý Thường...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Lương, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 40 m2 85 triệu/m2
      Nhà bán SHR hẻm 264 đường Lê Văn Lương P Tân Hưng (Q. 7).Nhà cách đường LVL 30m.DT 4m*10m.Kết cấu 1 trệt 2 lầu sân thượng đúc thật 3 phòng ngủ...
      Hẻm 264, Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 33 m2 tại Xã Bình Hưng - Bình Chánh, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 33 m2 150,91 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường nội bộ khu dân cư bình hưng kế chợ bình hưng.Đường oto chạy 2 chiều. Nhà kế trường Trung học cơ sở nguyễn thái bình.Nhà mới...
      Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Đức Thọ - 16 - Gò Vấp, giá 5 tỷ

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      Tài chính 5 tỉ không nên bỏ lỡ căn này - nhà 2 tầng 50 mét vuông hẻm oto thông - dành cho cư dân xóm đạo.- Vị trí: Lê Đức Thọ P. 16 Gò Vấp, gần...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 3 tầng, 20 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hiền - 4 - Quận 3, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 20 m2 195 triệu/m2
      Bán nhà đường Nguyễn Hiền, P. 4, Q. 3 - giá 3.7 tỉ.Nhanh mới kịp.- Bán nhà đường Nguyễn Hiền, P. 4, Q. 3.- đc: 36/4 Nguyễn Hiền, P4, Q3.- DT: 4m x 5m.- Hiện...
      36/4, Đường Nguyễn Hiền, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Quận 9, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 52 m2 83,66 triệu/m2
      GIÁ : 4,35 tỉ. Nhà 1 trệt 2 lầu 1 tum sau lưng Vincom gần ngã 4 Thủ Đức, P. Tăng Nhơn Phú B, Q. 9 DT : 4mx13m = 52 mét vuông. diện tích xây dựng :...
      Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, hướng Đông - Bắc tại Đường Phan Huy Ích - 12 - Gò Vấp, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà chính chủ 3 lầu hẻm 6.5m oto đậu trong nhà vào nhà đường Phan Huy Ích, P. 12, Gò Vấp.- DT: 4x9,5 công nhận 37.2m2. Không có lộ giới, phân lô...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 1 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Quận Thủ Đức, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 50 m2 70 triệu/m2
      Bán nhà c4 có gác lửng còn mới dọn vô ở ngay.Ngay hẻm 107 Nam Cao, P. Tân Phú, TP. Thủ Đức.Bán kính 500m ra Suối Tiên, chợ Trạm 2, đại học Nông Lâm,...
      107, Phố Nam Cao, Phường Tân Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 4,28 tỷ

      4.28 tỷ 52 m2 82,31 triệu/m2
      NHÀ NGAY ngã 4 BỐN XÃ Cách CV Văn Hoá Đầm Sen 900m - GIÁP Q. TÂN PHÚ - Q.11 - Q. 5 - Q.6 497/8/6 Hương Lộ 2 - P.BTĐ - Q. Bình Tân__DT: 4m x 14m __1 trệt -...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Kiểu, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 56 m2 84,83 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà hẻm 395 Nguyễn Thị Kiểu Q. 12.* DT: 4 x 14m, 56  mét vuông sổ hoàn công đủ.* Hẻm 8m oto tránh, thông thoáng sạch sẽ....
      Đường Nguyễn Thị Kiểu, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 2 tầng, 58 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Quới - Bình Tân, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 58 m2 70,69 triệu/m2
      hẻm xe hơi thông Lê Văn Qưới Bình Tân gần 60 mét vuông 2 tầng chỉ 4 tỉ 1Kết cấu 2 tầng gồm 2  phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, phòng khách,...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.