Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.673 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp căn nhà 5 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Hà Huy Giáp - Thạnh Xuân - Quận 12, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 0 m2
      * Cuối năm bank xác, chủ gọi điện hàng ngày nhờ bán ngôi nhà phố vị trí đẹp. Cơ hội cho bạn hoàn thiện ngôi nhà mơ ước của mình theo phong thuỷ và sở...
      Hẻm 467, Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 1 tầng, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Đường Quốc lộ 1A - Quận 12, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 0 m2
      Mình chính chủ. Thân thương nhờ ace môi giới hỗ trợ giúp.Hoa hồng + thưởng Tết chờ đón anh/chị Em.Giá: 3tỷ880tr giảm còn 3tỷ600tr.Bao giá thấp nhất khu vực...
      1949/26/8, Đường Quốc lộ 1A, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 44 m2 tại Đường Nguyễn Văn Lượng - 17 - Gò Vấp, giá 4 tỷ

      4 tỷ 44 m2 90,91 triệu/m2
      - Chủ tự xây,thiết kế ở nên rất kiên cố,ăn nên làm ra chuyển nhà lớn,thích hợp khách mua ở,đầu tư,làm văn phòng công ty,KD Online,,,-Đầy đủ tiện ích:các...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 2 tầng, 18 m2 tại Đường Phan Đình Phùng - 1 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 18 m2 202,78 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng Phan Đình Phùng, P1, Phú Nhuận.DT: 3m x 7m công nhận đủ, nở hậu tài lộc phong thủy tốt.KC: 1 Trệt 2 lầu trống suốt 2 phòng ngủ, 3...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 2 tầng, 72 m2 tại Đường Quốc Lộ 50 - Bình Hưng - Bình Chánh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 72 m2 44,45 triệu/m2
      Không nhu cầu bán ngay nhà DT 6x12m kết cấu 1 lầu, 4 PN, phòng khách rộng rãi, phòng thờ, sân vườn thoáng đãng, sân thượng, sân phơi trên dưới, nội thất ...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 56 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Bình Trị Đông B - Bình Tân, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 56 m2 62,5 triệu/m2
      - Cần bán ngôi nhà mới đẹp đường Tỉnh Lộ 10 đoạn giáp Bà Hom.- DT: 4x14m đúc 1 tấm. Có 3 PN. Nhà đẹp dọn vô ở ngay.- Vị trí gần ngã 4 An Dương Vương,...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Văn Chiêu - Gò Vấp, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 45 m2 97,56 triệu/m2
      Bán nhà tại Phạm Văn Chiêu, P9, Gò Vấp.- Điện tích: 45 mét vuông x 1 trệt 2 lầu sân thượng, tổng có 4 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, hẻm trước...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 50 m2 tại Phường 9 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 50 m2 97 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhà hẻm ô tô đậu trước cửa, cách 10m xe tải quay đầu, hẻm 252 Phạm Văn Chiêu, P9, Gò vấp- DT ngang 4m dài 12m- Hiện trạng nhà mới 1...
      Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 6m tại Đường Khiếu Năng Tĩnh - An Lạc A - Bình Tân, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 48 m2 100 triệu/m2
      Vị trí: nhà phố chợ Khiếu Năng Tĩnh. An Lạc A. Bình Tân.DT: 4x12m.XD: 2 tấm.Hướng: Bắc.Giá: 4.8 tỉ (có giá siêu mềm).Tiện ích.- Tiếp giáp, gần trục đường...
      Đường Khiếu Năng Tĩnh, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 2 tầng, 30 m2 tại Phường 24 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 30 m2 133 triệu/m2
      Siêu phẩm đường Bạch Đằng P. 24 hẻm vip.- DT: 30m2- đc: 2/ Bạch Đằng, P24, Q. Bình Thạnh, Sài Gòn.- pháp lí: SHR.- Kết cấu: Nhà xây dựng 1 trệt 1 lầu, gồm...
      Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 1 tầng, 33 m2 tại Đường An Nhơn - 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,28 tỷ

      3.28 tỷ 33 m2 99,4 triệu/m2
      Nhà */4 An Nhơn hnay nhà đã trống.- Nhà rộng thoáng, gần trung tâm Gò Vấp chỉ 5p.DT: 4*8,5 (cn 33m2 đủ).- Hiện trạng: 1 trệt, 1 lầu, 3 PN, 2  toilet,...
      Đường An Nhơn, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 2 tầng tại Đường Lạc Long Quân - 5 - Quận 11, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      Vị trí quá đẹp, ngay ngã tư giao với Âu Cơ. KD cực kỳ sầm uất.DT 3,3 x 8.Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 3 PN, 2 toilet. Sổ nở hậu nhẹ, hoàn công đầy đủ.pháp ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 5, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng shophouse 4 tầng, giá 4,5 tỷ tại Phường Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 0 m2
      sp vị trí siêu tiện lợi. + DT sàn: 243 mét vuông. + DT đất: 62.5 mét vuông.*giá: 4tỷ5. tl+ Kết cấu nhà: 1 trệt, 4 lầu (1 phòng khách, 1 bếp,...
      Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất dự án 110 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 110 m2 39,1 triệu/m2
      Tôi cần tiền mua oto chạy dịch vụ vận chuyển nên cần bán nhanh lô đất liên kế KĐT Đông Tăng Long, đường Liên P., P. Long Trường Q. 9Tôi cần bán trước Tết...
      Dự án Tăng Long River View, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền hướng Đông - Bắc tại Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      Vị trí mảnh đất thuộc dự án Lan Phương - số lô 37, liên kế KDC Kim Sơn. mảnh đất đc xây dựng tự do. Đường ô tô 5m.mảnh đất nằm trong KDC có dân trí...
      Đường 12, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 137 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 137 m2 31,39 triệu/m2
      + Chủ cần bán chung cư 3 PN, 3  phòng vệ sinh căn hộ An Phú đường Hậu Giang, Q. 6.+ căn hộ chung cư Lô A tầng cao+ Nhà rộng thoáng mát, căn hộ ...
      Dự án An Phú Apartment, Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3 tỷ tại Đường Song Hành - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 92 m2 32,61 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 9X An Sương 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 92m2 giá siêu mềm. block căn hộ B, tầng 20. giá siêu mềm, mua...
      Dự án 9X An Sương, Đường Song Hành, Thị trấn Hóc Môn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 4,8 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      4.8 tỷ 83 m2 57,84 triệu/m2
      Cần ra nhanh chung cư cao cấp Orchard Parkview - 130 Hồng Hà - Phú Nhuận.DT: 83 mét vuông, 3 phòng ngủ.đầy đủ nội thất đẹp.giá siêu ưu đãi...
      Dự án Orchard Park View, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh.

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.