Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.673 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp nhà biệt thự 4 tầng, giá 4,99 tỷ tại Đường Thạnh Xuân 24 - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      4.99 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư đẹp - giá siêu mềm - chính chủ - TT 30 phần trăm vô ở ngay.bán nhanh căn hộ chung cư liên kế đẹp tại Q. 12, TPSài Gòn.đc:...
      Dự án Bảo Minh Residence, Đường Thạnh Xuân 24, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 60 m2, mặt tiền 4m tại Linh Tây - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 60 m2 83,34 triệu/m2
      Lô duy nhất hẻm 833 kha vạn cân, linh tây.DT 4x15m công nhận 60m2 tiện xây ở trệt 3 lầu thông thoáng, an ninh.Giá 5 tỉ.
      833, Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 68 m2 tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 68 m2 70,59 triệu/m2
      Đường 6m thông suốt.Kết cấu: 4 tầng BTCT, 7 phòng ngủ, sân thượng thoáng mát.Gần ngã 4 4 xã, thuận tiện giao thông qua các Q. 6, Tân Phú, Tân...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 1 tầng, 97 m2 tại Đường Tây Thạnh - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 97 m2 50,52 triệu/m2
      Hiện trạng nhà c4, thích hợp xây dựng chung cư dịch vụ, cho thuê phòng trọ.Vị trí tuyệt đẹp, hẻm trước nhà 4m hẻm vào xe ba gác, cách 20m ra MT đường Tây...
      Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 1 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường Lê Văn Quới - Bình Tân, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 48 m2 78,13 triệu/m2
      Bán nhà mới nội thất đầy đủ (3,75 tỉ).413 đường Lê Văn Quới - BTĐA - Bình Tân.- Hẻm 5m, thông ra 276 Mã Lò.- DT: 4m x 12m.Nhà xây mới đúc 1 trệt, lửng, 2...
      413, Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 1 tầng, 55 m2 tại Đường Nguyễn Bình - Phú Xuân - Nhà Bè, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 55 m2 63,64 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Nguyễn Bình, Huyện Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh- Toạ lạc khu KD sầm uất, thích hợp KD đa ngành nghề, giao thông thuận lợi, đầu tư sinh...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 80 m2 tại Đường Nguyễn Bình - Nhơn Đức - Nhà Bè, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 80 m2 61,25 triệu/m2
      Nhà 3,5 tầng xây đẹp như hình- DT : 80m²( 5x16 )- Kết cấu : 1 Trệt -2 Lầu- ST- Giá: 4,9 tỉ TLSổ hoàn công đầy đủ - Công chứng ngayChỉ 5 ph đến Làng ĐH Nhà...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tỉnh Lộ 10, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 50 m2 71 triệu/m2
      Nhà Bình Tân giá quá rẻ.Nhà mới vào ở liền.ĐC: 733/ Tỉnh Lộ 10, P. Bình Trị Đông B.- KDC hiện hữu.- Cách MT vào 100m.- Cách Aeon Mall Bình Tân 5 ph.- Cách...
      733/, Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4 tỷ tại Đường Tản Đà - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 82 m2 48,79 triệu/m2
      Chuyển trường cho con nên bán lại chung cư Tản Đà Court Q. 5- Vị trí trung tâm Q. 5 rất thuận tiện di chuyển làm việc và học tập, có rất nhiều trường...
      Dự án Tản Đà Court, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bạch Đằng - Bình Thạnh, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 30 m2 133 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí: Trung tâm Bình Thạnh, giữa ngã 4 hàng xanh và Chợ Bà Chiểu, Đ. Bạch Đằng.+ DT khuôn đất 30m2 2.6x11.5 A4.+ kết cấu và hiện trạng: 2 Tầng,...
      Đường Bạch Đằng, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 1 tầng, 69 m2 tại Đường Bình Trị Đông - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 4 tỷ

      4 tỷ 69 m2 57,98 triệu/m2
      - Nhà đẹp ở ngay có 2 PN.- Gần chợ Bình Trị Đông.- Khu đang phát triển, tiềm năng tăng giá mềm.- Vị trí gần ngã 4 Bình Trị Đông với Chiến Lược.- DT 69m2...
      Đường Bình Trị Đông, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 2 tầng tại Đường Dương Bá Trạc - 1 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 0 m2
      Nhà bán Dương Bá Trạc F1 Q8 - 52,7m2 - 2 tầng 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh - 3tỉ85 TL.DT: 52.7m2 (4.6m x 13m).Hiện trạng: Nhà trệt, 1 lầu đúc...
      Hẻm 231, Đường Dương Bá Trạc, Phường 1, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,8 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 74 m2 51,36 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh, hướng thoáng căn đẹp, đủ tiên nghi.Đ/C: Tháp A - B và C, Botanica Premeir 108 Hồng Hà,...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 80 m2 51,25 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Scenic Valley 2 PMH.- DT: 80 mét vuông.- Thiết kế 02 PN, 02  nhà vệ sinh.- Nội thất dính tường.Giá: 4,1 tỉ bao gồm ô...
      Dự án Scenic Valley 2, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 107 m2 33,65 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư An Gia Skyline, đường Hoàng Quốc Việt, P. Phú Thuận, Q. 7.- Tiện ích: Hồ bơi trong nhà, phòng xông hơi, yoga, phòng gym, quán ăn,...
      Dự án An Gia Skyline, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố shophouse 35 m2, giá 5 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 35 m2 142,86 triệu/m2
      nhà phố thương mại - bán cắt lỗ vị trí thuận đẹp.---------------------------------------------------------------------- DT: 35m2 - (BLTP).- giá: 5 tỉ.-...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán shophouse 60 m2, giá 4,88 tỷ tại Phường Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.88 tỷ 60 m2 81,34 triệu/m2
      vin Grand Park sắp chào bán shop khối đế tiểu khu The Oasis - thuộc phân khu mới The Beverly Solari đã nhận bàn giao.* Số lượng: 60 căn.* Giá trung bình...
      Dự án The Beverly Solari - Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Hồng Hà - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 74 m2 51,36 triệu/m2
      Tổng hợp chung cư cần bán 1 phòng ngủ 2 phòng ngủ và 3 phòng ngủ với giá mềm đc chính chủ ký gửi.Cam đoan: Giá thật.Chi tiết sp.- Căn...

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.