Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.673 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 55 m2 78,19 triệu/m2
      - DT: Ngang 5.3m dài 11m- Nhà 4 tầng BTCT, thiết kế 1 trệt 1 lửng 1 lầu, sân thượng. Có 4 phòng ngủ,4 nhà vệ sinh. Nhà có sân , logia, thoáng...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất dự án 54 m2, mặt tiền 30m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 54 m2 61,12 triệu/m2
      GIỎ HÀNG mảnh đất DUY NHẤT MT HẺM 66 ĐƯỜNG BƯNG ÔNG THOÀN P. PHÚ HỮU Q. 9 +Vị trí: 1/ đường Bưng Ông Thoàn p. Phú Hữu + liên kế Thời Báo Kinh Tế HCM, cách...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 80 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 80 m2 48,13 triệu/m2
      DỰ ÁN VẠN PHÁT ĐẠT ĐOẠN CẦU ÔNG BỒN P. PHÚ HỮU Q. 9 - Vị trí: dự án ngay MT đường Bưng Ông Thoàn p. Phú Hữu + Ngay sau lưng Verosa Khang Điền + Từ dự án di...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 61 m2, mặt tiền 10m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 61 m2 50,82 triệu/m2
      GIỎ HÀNG khu dân cư SAM SUNG SỐ 200 BƯNG ÔNG THOÀN P. PHÚ HỮU Q. 9 - bán ngay vài miếng đất thuộc cụm khu dân cư Sam sung + Vị trí: số 200 đường Bưng...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 3 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Bá Giao - Gò Vấp, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 55 m2 89,1 triệu/m2
      DT: 5m x 11m. Cn 55 mét vuông. Nhà xây 1 trệt+ 2 lầu đúc.Đang cho thuê. Nhà Tây Bắc. Nằm gần ngã tư Nguyễn Thái Sơn. Cần bán : 4.9 tỉ còn tl. liên ...
      Đường Trần Bá Giao, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 1 phòng ngủ, 50 m2, hướng Đông - Bắc, giá 3,2 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 50 m2 64 triệu/m2
      vin Central Park Nguyễn Hữu Cảnh Q Bình ThạnhDo gia đình có công việc cần tiền lên hạ giá bán ngay chung cư:Thiết kế : 1pn1wcFull full nội thất cao cấp...
      Vinhomes Central Park, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Tô Hiến Thành - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 50 m2 78 triệu/m2
      Với những chung cư đẹp, giá rẻ và phù hợp nhất, Kingdom 101 sẽ là điểm đến lý tưởng cho cuộc sống hoàn hảo của bạn!Thông tin chi tiết:một căn 1 phòng...
      Dự án Kingdom 101, Đường Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 63 m2 53,97 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Emerald View hồ sinh thái+ DT: 63 mét vuông 2 phòng ngủ + 1WC+ giá: 3.4tỉ (Bao hết) + Nhà trống chủ đầu tư + NH cho...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Đường 8 - Quận 9, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 60 m2 76,67 triệu/m2
      Giảm gần 2tỉ Giá cũ 6tỉ - Gần Lã Xuân Oai Q. 9 - 60m2 (Ngang 4m x dài 15m) có hoàn công gần 200m2 sàn - Hẻm 2 xe tải tránh - Nhà 3 tầng mới đẹp, đẳng cấp...
      Đường 8, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Lê Xuân Oai - Long Trường - Quận 9, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 0 m2
      Nhà hẻm xe hơi, tương lai thành MT, giá trị tăng cao chỉ 3 tỉ 7 thỏa thuận- DT 5.15*10.5 = 53.1m2, diện tích xây dựng 41.7m, DTS 137.5m- 1 trệt 2 lầu,...
      Đường Lê Xuân Oai, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 1 tầng, 52 m2, mặt tiền 6m tại Đường Thạnh Xuân 18 - Quận 12, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 52 m2 70,2 triệu/m2
      - Nhà 1 lầu hẻm ô tô đường TX18, Thạnh Xuân, Q.12.- DT 5 x 10.5, công nhận đủ 52m2, DT sàn hoàn công 102.8m2.- Kết cấu 1 lầu 2 PN, 2  nhà vệ sinh,...
      Đường Thạnh Xuân 18, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 49 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tống Văn Hên - Tân Bình, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 49 m2 83,68 triệu/m2
      Nhà CHÍNH CHỦ diện tích 49 mét vuông, 1 trệt, 1lầu, 3 phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh. Nhà có vị trí thuận lợi, đường thông.sổ hồng...
      Đường Tống Văn Hên, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2 tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 100 m2 43,5 triệu/m2
      - nhu cầu chuyển đổi - chính chủ bán miếng đất View rạch A18-15 - khu dân cư Nhơn Đức Vạn Phát Hưng Nhà Bè- DT 5 x 20- giá 4tỷ350 bao 316tr móng cọc-...
      Dự án Khu dân cư Nhơn Đức, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 60 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 60 m2 82,5 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô gần Lã Xuân Oai_Tăng Nhơn Phú A_60m2_Giá 4,95 tỉ.+ DT: 60m2_4x15m, khu phân lô chuẩn, nhà mới dọn vô ở ngay. TX2311114.+ Kết cấu: Nhà 3...
      Phường Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 2 tầng, 89 m2 tại Đường 8 - Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 89 m2 55,06 triệu/m2
      Tuyệt vời chỉ với 4.9 tỉ! Cần bán ngay nhà 2 tầng kiên cố bề thế. Hẻm ôtô rộng rãi, cách đường số 8 vài bước chân. DT 89 mét vuông (6x15):1 trệt 1...
      Đường 8, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu miếng đất 77 m2 tại Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 77 m2 51,95 triệu/m2
      Chủ hạ giá bán nhanh, miếng đất ngay chợ Long Trường. Đường rộng 9m, 2 xe tải tránh nhau. Khu phân lô, xây dựng tự do.DT 77 mét vuông, ngang 7x11m....
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh
      Đ
      Nhà Đất Tp Thủ Đức Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay mảnh đất 70 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      Ngộp - đất trung tâm Q. 9 - P. Tăng Nhơn Phú A - 70 mét vuông (Ngang 5m x 14).- Cách đường 494 Lê Văn Việt chỉ 1 ngôi nhà. Khu đẳng cấp. cư dân hiện...
      Đường 494, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất 137 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 137 m2 35,77 triệu/m2
      * nền thổ cư KDC hiện hữu, xây dựng tự do, hoàn công liền.* DTSD: 137 mét vuông trong đó có 92 mét vuông thổ cư.* pháp lí: SHR- Còn 2 lô liền...
      Đường Dương Công Khi, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.