Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.673 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhà shr 1 tầng, 30 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Quang Trung - 11 - Gò Vấp, giá 3,49 tỷ

      3.49 tỷ 30 m2 116,34 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP GIÁ RẺ HƠN 3 tỉ Ngay Trung Tâm Sát BV. Chợ Hạnh Thông Tây. Công An Q. . Siêu Thị Copmart - Thuộc ngôi nhà phố miNi Đường Quang Trung F11 Gò Vấp -...
      Đường Quang Trung, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 2 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - 3 - Quận 11, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 43 m2 109,31 triệu/m2
      + DT: 4.3m x 10m, vuông đẹp.+ Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, có logia trồng cây cảnh. + Gồm: 2 PN, phòng khách, sân để xe rộng rãi, thoáng mát.+ Vị trí đẹp, hẻm...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 3, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 2 tầng tại Đường Bình Trị Đông - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà Bình Trị Đông, Q. Bình Tân, hẻm ô tô 6m thông tứ tung.Nhà mới đẹp - khu dân trí - ngay chợ.Nhà 1/ Bình Trị Đông, P. BTĐ - Q. Bình Tân.DT Ngang lớn...
      Đường Bình Trị Đông, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 4 tầng tại Đường Hà Huy Giáp - Thạnh Xuân - Quận 12, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 0 m2
      - đc: Hẻm 467 Hà Huy Giáp, KP5, P. Thạnh Xuân, Q. 12, TP HCM.+ DT: 4m x 15.6m khoảng 62.5m2.+ DT sàn: 243m2.+ Lỗ chờ thang máy có sẵn.- giá: 4tỷ350(thỏa ...
      Hẻm 467, Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 1 tầng, 123 m2, mặt tiền 5m tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 123 m2 34,96 triệu/m2
      - DT 123 mét vuông, MT 5,5m, dài 22m công năng đầy đủ.- Nhà cách MT đường chỉ vài bước chân, oto đậu tận cửa.- Tiện ích bao quanh, kế CĐ Công Thương,...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 140 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Huỳnh Thị Mài - Hóc Môn, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 140 m2 32,15 triệu/m2
      MT Huỳnh Thị Mài, xã Tân Hiệp - Hóc Môn!* Nhà 02 MT Huỳnh Thị Mài & Tân Hiệp 9, Đang KD cà phê.+ DT 7m x 20m, thổ 94 mét vuông, Tây Nam, sổ hồng.+...
      Đường Huỳnh Thị Mài, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 10m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      khu dân cư Đông Dương vài nền cần bán.- Vị trí: Số 82 đường Bưng Ông Thoàn p. Phú Hữu.+ Ngay cạnh dự án Sở Văn Hóa Thông Tin - Villa Park.+ liên kế ngã ...
      82 Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, 44 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Hưng - Quận 7, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 44 m2 111,37 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố hẻm 861 Trần Xuân Soạn P. Tân Hưng Q. 7 cách Trần Xuân Soạn hơn 50m.+ DT: 4 x 11m kết cấu: 1 trệt, 1 lầu đúc, sàn bê tông cốt thép. 2 PN,...
      Hẻm 861, Phố Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 2 tầng, 40 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 40 m2 87,5 triệu/m2
      SIÊU PHẨM ĐÓN TẾT Ở NGAY - một căn RA HẺM NHỰA 7M - SÁT CHỢ LÊ VĂN QUỚI - 40m², 2 TẦNG - GIÁ CHỈ NHỈNH 3.5 tỉ TLMô tả:NHÀ ĐẸP, HẺM ĐẸP, VỊ TRÍ ĐẸP. Đ/c :...
      Đường Số 14, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 88 m2 52,28 triệu/m2
      Celadon City một trong những KĐT sinh thái đáng sống bậc nhất tại Tân Phú - Khu Tây Hồ Chí Minh đc bao bọc bởi 16 héc ta công viên cây xanh, cùng hệ tiện...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 2 tầng tại Phường Long Bình - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 0 m2
      Bán nhà 65 mét vuông gần vin Grand Park, Q. 9, đường 7m phân ô vĩa hè giá nhỉnh 3 tỉChủ cần tiền bán nhanh nhà 2 tầng, xây dựng kiêng cố, tâm huyết...
      Đường Số 6, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m , giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 32 m2 132,82 triệu/m2
      Nhà đẹp 3Tầng Lê Hoàng Phái, P. 17, Q. gò vấp. giá chỉ 4tỷ250..thỏa thuận chính chủ.Mô tả: Vị trí trung tâm bên cạnh City Land, Lotte Mart Nguyễn Văn...
      Đường Lê Hoàng Phái, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 44 m2 tại Đường Ông Bích Khiêm - 5 - Quận 11, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 44 m2 106,37 triệu/m2
      Mô tả:+ Trung tâm Q11, ngay Lạc Long Quân, Ông Ích Khiêm. 2 mặt hẻm trước sau thoáng mát. Vài bước ra HXT.+ Nhà 1 trệt 1 lầu cực chắc chắn, ốp gạch men từ...
      Đường Ông Bích Khiêm, Phường 5, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 40 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - 3 - Gò Vấp, giá 3,26 tỷ

      3.26 tỷ 40 m2 81,5 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh nhà hẻm oto 3tỷ260DT công nhận 79,5 mét vuông - 1trệt 2 lầuHiện trạng nhà có 4 PN, 3  toilet, có sân thượngDọn vô ở ngay...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 2 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Kiểu - Quận 12, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 44 m2 84,1 triệu/m2
      Nhà đẹp HXT thông, vị trí đẹp - đường Nguyễn Thị Kiều, Q12.Ngang 4x14m - diện tích sử dụng dài còn 11m.Nhà 2 tầng BTCT vô ở ngay.3 phòng ngủ -...
      Đường Nguyễn Thị Kiêu, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 20 m2 tại Đường Quang Trung - 10 - Gò Vấp, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 20 m2 165 triệu/m2
      Miễn tiếp môi giới và báo quảng cáoChính chủ bán nhà 379/14 Quang Trung, P. 10, Q. Gò Vấp.- DT công nhận 20m2 -, sử dụng 70m2 - ngang 3m, dài 6,5m ,- Nhà...
      Đường Quang Trung, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 50 m2, hướng Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 50 m2 94 triệu/m2
      Đất hẻm ô tô 7m, đường Tú Xương, P. Hiệp Phú, Thủ Đức. liên kế ngã tư Thủ Đức và cầu bộ hành Metro.Kích thước: 4 x 13m, DT 50m2 (lô gốc).Hướng Bắc, sổ...
      Đường Tú Xương, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 85 m2 tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 85 m2 54,12 triệu/m2
      Bán mảnh đất đẹp 5x17=85 mét vuông KDC GreenLife 13C, SHR chính chủ- Wow bước vài bước là Trường Quốc Tế bao gồm cả 3 cấp học cấp 1, trung học cơ ...
      Dự án Greenlife 13C, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.