Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.673 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 2m tại Thủ Đức, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 50 m2 92 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐẶNG VĂN BI - BÌNH THỌ - SÁT MT ĐƯỜNG LỚN - GIẢM TIẾP 200TR CHỈ CÒN 4.6 tỉ + DT 50m² nhà 4 tầng , 5 phòng ngủ 5 phòng vệ sinh nội thất...
      Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 2 tầng, 32 m2 tại Đường T8 - Tây Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 32 m2 115,32 triệu/m2
      Vị trí: Nhà Đường T8, Tây Thạnh, Tân Phú.DT: 32 mét vuông, 4m x 8m.Kết Cấu: 1 trệt, 2 lầu.Đường ô tô thông thoáng khu vực yên tĩnh, gần trường đại ...
      Đường T8, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 1 tầng, 85 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Văn Ngữ - Quận 12, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 85 m2 44,12 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà 4,8*19m góc 2 MT đường 6m đường Bùi Văn Ngữ p HiệpThành Q. 12. nhà c4 sạch đẹp gồm 2  phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh. ô tô ra vào...
      Đường Bùi Văn Ngữ, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 2 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Hưng Đạo - 1 - Quận 5, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 33 m2 106,07 triệu/m2
      HÀNG ĐẸP TT Q. 5 - 33 mét vuông, HẺM 3m CHỈ NHỈNH 3,5 tỉ CÓ NGAY HỘ KHẨU KHU HOA LỆ CỦA SÀI THÀNH. Hẻm 897 1 xẹc Trần Hưng Đạo ngang 2,85m dài 13mMô...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường 1, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 2 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Tân Bình, giá 3,48 tỷ

      3.48 tỷ 0 m2
      Nhà bán đường Huỳnh Văn Nghệ P. 15 Tân Bình, DT: 3.5 x 8.4m, đúc 1 trệt 1 lầu, nhà có 2 PN, 2 phòng vệ sinh nhà gần chợ Bảo Ngọc Tú, gần trường học,...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 1 tầng, hướng Tây - Nam tại Đường Thạnh Xuân 24 - Quận 12, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 0 m2
      Chủ gửi txNHÀ sổ hồng riêng Thạnh Xuân 24 Q. 12 sau viện dưỡng lãoDT 4x12m 1 trệt 1 lầu 2 PN 2wcHướng hướng Tây NamHẻm trước nhà 3m thôngGiá 3 tỉ 250...
      Đường Thạnh Xuân 24, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 4 tầng, 106 m2 tại Đường Tân Thới Hiệp 2 - Tân Thới Hiệp - Quận 12, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 106 m2 45,76 triệu/m2
      3 MT hẻm thông tứ phía 4 tầng - 6x20m - Tân Thới Hiệp 20, Q. 12 - 4,85 tỉ.+ DT: 6m x 20m. CN 106m2.+ Kết cấu: 1 trệt 3 lầu với 3 PN, có thêm 3 phòng trọ...
      Đường Tân Thới Hiệp 20, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 1 tầng, 50 m2 tại Đường Trần Thái Tông - 15 - Tân Bình, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 50 m2 70 triệu/m2
      Nhà: 1 trệt 1 lầu đúc btct gồm PK, Bếp, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.Đang cho sinh viên thuê 7tr .Hẻm rộng trước nhà 4.5mSổ nở hậu, không lộ...
      Đường Trần Thái Tông, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Mỹ Ngọc Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà shr 4 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tây Thạnh - Tân Phú, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 47 m2 96,81 triệu/m2
      4.55 tỉ - Tây Thạnh - Tân Phú - HXT - khu CN Tân Bình - 4 tầng - 47m2 (ngang 4.4 x 10.6m) - khu dân trí - sầm uất tiện ích - kế bên - Aeon - Celedon City.+...
      Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 1 tầng, 52 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 52 m2 60,58 triệu/m2
      CÁCH VÀNH ĐAI 2 ĐÚNG 3 BƯỚC CHÂN.🏠 DT: 52 mét vuông công nhận đủ, ngang 4m, nở hậu 6m hình L, dài 10.5m.🏠 nhà c4 có gác đc gia chủ thiết kế và bố...
      Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 4 tầng, 28 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Thế Mỹ - Tân Bình, giá 3 tỷ

      3 tỷ 28 m2 107,15 triệu/m2
      Nhà 4 tầng ngay phương 10 Bùi Thế Mỹ 28  mét vuông.Hoàn công đầy đủ,tiện ích công năng ,hẻm thông, cách một căn ra MT.Nhà kết cấu 4 tầng BTCT,1...
      Đường Bùi Thế Mỹ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 96 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hiệp Thành 5 - Quận 12, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 96 m2 51,05 triệu/m2
      - Nhà bán gần trường cấp 2 Nguyễn Chí Thanh, cấp 1 Nguyễn Thái Bình, cấp 1 Võ Thị Sáu, Trường mẫu giáo Hoa Đào, cùng 1 loạt các trường mầm non tư thục...
      Đường Hiệp Thành 5, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 60 m2, hướng Đông tại Đường Trần Văn Mười - Tân Xuân - Hóc Môn, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 60 m2 81,67 triệu/m2
      Ngộp nặng bán ngôi nhà phố đường Trần Văn 10. XTĐ DT 5x 20 giá cũ 7tỷ5 nay hạ bán nhanh giá 4tỷ9 gặp chủ làm việc sổ hồng KDC hiện hữu. Hướng Đông nhà 1...
      Đường Trần Văn Mười, Xã Tân Xuân, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố thương mại shophouse 2 tầng, 60 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 60 m2 81,67 triệu/m2
      Cần bán nhanh shophose căn hộ chung cư Ehome 2, khu dân cư Nam Long, P. Phước Long B, Tp Thủ Đức.Shophose ở block căn hộ B, MT đường chính D3, khu...
      Dự án Ehome 2, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 84 m2, hướng Tây - Bắc, giá 3,4 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 84 m2 40,48 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay căn hộ chung cư Celadon City - Khu Ruby tại 88 đường N1, P. Sơn Kỳ, Tân Phú . DT: 84m. Thiết kế: 3  phòng ngủ 2 phòng vệ ...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, hướng Nam, giá 3,8 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 69 m2 55,08 triệu/m2
      Thông tin chung cư như sau :1. chung cư 2  phòng ngủ - 2  nhà vệ sinh , DT 69 mét vuông. chung cư góc ở khu The Origami2. Đã hoàn...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,2 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 64 m2 50 triệu/m2
      Thông tin dự án The Privia:Vị trí dự án: Số 158 An Dương Vương, P. An Lạc, Bình Tân, TP.HCM.CĐT: Khang Điền.Quy mô dự án: 1,83 héc - ta có 3 block căn ...
      Dự án The Privia, 158 Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Hậu Giang - 11 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 97 m2 36,09 triệu/m2
      - bán ngay căn hộ Him Lam Q. 6, nhà sạch sẽ, thoáng mát.- Tiện ích: Như khu tập fitness, spa, beauty salon, sân tập TDTT ngoài trời, đường chạy bộ, khu...
      Dự án Him Lam Chợ Lớn, Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.