Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.673 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,4 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 68 m2 50 triệu/m2
      Thông tin dự án The Privia:Vị trí dự án: Số 158 An Dương Vương, P. An Lạc, Bình Tân, HCM.CĐT: Khang Điền.Quy mô dự án: 1,83 héc ta có 3 block căn hộ, cao...
      Dự án The Privia, 158 Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,6 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 69 m2 52,18 triệu/m2
      Bán căn hộ Central Plaza, Q. Tân Bình,Địa 91 đường Phạm Văn Hai, P. 3, Q. Tân Bình.DT 69 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet, giá 3.6 tỉ/căn ...
      Central Plaza, 91, Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 70 m2 44,29 triệu/m2
      Căn Hot nhất dự án Jamila Khang Điền.2 PN - 2  phòng vệ sinh.View hồ bơi.đầy đủ nội thất (hình minh họa).giá: 3.1 tỉ.Cam kết giá thật...
      Dự án Jamila Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp mảnh đất 88 m2, mặt tiền 4m tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 88 m2 54,55 triệu/m2
      🌈 MUA ĐẤT TẶNG nhà c4 MT NỘI BỘ PHẠM THẾ HIỂN VIEW CÔNG VIÊN- Ngang 4m x 20m, sổ vuông vắn.- Gần chợ Phú Lợi II, gần khu dân cư Phú Lợi.- Nhà thông Lê...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 80 m2 42,5 triệu/m2
      Mua trực tiếp dự án căn hộ chung cư cao cấp Akari City GĐ 2, từ CĐT Nam Long.BÁN căn hộ chung cư 2 phòng ngủ khoảng80m2 giá 3.663.000 vnd CK còn...
      Dự án Akari City Nam Long, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      liên kế các khu dân cư như: Lake View City, Palm City, The Global City, Nam Rạch Chiếc,...- Nằm liên kế khu liên hợp thể dục thể thao Quốc Gia Rạch...
      Dự án Homyland Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quang Trung - Quận 9, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 46 m2 75 triệu/m2
      - Nhà 2 tầng, 46m2, ngang 4m, ngay Quang Trung, Q9, chỉ 3,45 tỉ.- 3  phòng ngủ, có 1  phòng ngủ dưới tầng một, phù hợp cho người lớn tuổi.-...
      Đường Quang Trung, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 4 tỷ

      4 tỷ 0 m2
      Huỳnh Tấn Phát, P. Phú Mỹ, Q7.- DT: 6.5m dài 7.5m. Nhà vuông vắn.- Kết cấu: Trệt lầu 2  phòng ngủ 2 toilet, có logia rộng rãi. Nhà nội thất ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh
      T
      Trần Trương Đan Trường Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 57 m2, mặt tiền 3m tại Đường Quang Trung, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 57 m2 86,85 triệu/m2
      Giá 4,95 tỉ.Bán nhà hẻm Quang Trung, P8, Gò Vấp.Hẻm 5m thông, tiện KD buôn bán.DT: 3,75 x 16m, đúc BTCT 1 lầu, gồm 3 PN (có phòng dưới trệt cho người lớn...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Quận 12, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 68 m2 69,12 triệu/m2
      Ngộp NH cần ra gấp trước tết.Nhà căn hộ góc 2MT không bị lộ giới. Hẻm nhựa 7m xe tải quay đầu thoải mái.Vị trí đẹp, 1/ Trương Thị Hoa, sát bên Gò Vấp....
      Đường Trương Thị Hoa, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 84 m2 40,48 triệu/m2
      Về quê cần bán căn hộ chung cư Celadon City - Khu Ruby tại 88 đường N1, P. Sơn Kỳ, Tân Phú . DT: 84m. Thiết kế: 3  phòng ngủ 2 nhà vệ sinh...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 84 m2, giá 4,7 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 84 m2 55,96 triệu/m2
      Chuyển công tác gia đình cần bán lại chung cư Scenic Valley 2 ở Phú Mỹ Hưng Q. 7.Vị trí căn hộ góc 2 MT hướng logia hướng Đông Nam thoáng mát, tầng đẹp...
      Dự án Scenic Valley 2, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Hoàng Quốc Việt - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 65 m2 47,7 triệu/m2
      Bán chung cư Sky 89, đường Hoàng Quốc Việt, P. Phú Thuận, Q. 7.- Tiện ích: Hồ bơi tầng thượng, phòng xông hơi, yoga, fitness, tầng Long Môn, phòng chiếu...
      Dự án Sky 89, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,98 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.99 tỷ 74 m2 67,3 triệu/m2
      +CHỦ THÂN GỬI BÁN chung cư 2 phòng ngủ 2 toilet MASTERI THẢO ĐIỀN CAO CẤP+***** GI.Á bán ngay: 5.XX tỉ( X BÉ XÍU, BAO THUẾ PHÍ SANG...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      Kẹt Tiền tôi cần bán gấp CH Thuận Việt Đường Lý Thường Kiệt Q. 11, DT 100 mét vuông, 3 phòng ngủ, giá 3 tỉ 8, sổ hồng riêng đầy đủ, nhà có...
      Dự án Thuận Việt, Phố Lý Thường Kiệt, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 2 tầng, 32 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 3,27 tỷ

      3.27 tỷ 32 m2 102,19 triệu/m2
      Đón Tết! Nhà đẹp giá rất tốt!Đường Sát Lê Văn Quới - 32 mét vuông - 2 phòng ngủ - Đường 5 mét.Chỉ 3.27 tỉ - Bớt Lộc.Mô tả:Vị Trí: Ngay chợ lê...
      Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 80 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 80 m2 57,5 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngay nhà hẻm ô tô đường Đỗ Xuân Hợp trung tâm Q. 9.- Vị trí đẹp, thuận tiện di chuyển các tuyến Lê Văn Việt, Q. 2, Cầu Hồ Chí Minh...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 9m tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 50 m2 99 triệu/m2
      - Chủ kẹt lắm rồi giảm giá 550tr từ 5.5 tỉ còn 4.95 tỉ cho khách thiện chí cọc nhanh, công chứng nhanh nhà 3 lầu hẻm 606, QL 13 vào khu dân cư Hồng Long...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.