Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.673 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 180 m2, mặt tiền 10m tại Đường Lê Lợi, giá 4,99 tỷ

      4.99 tỷ 180 m2 27,73 triệu/m2
      - Nhà bán phù hợp cho gia đình đông con hoặc anh em muốn ở gần nhau. Vì có sẵn 2 ngôi nhà, một căn 6m x 18m và một căn 4m x 18m cho 2 gia đình ở.- Với...
      Đường Lê Lợi, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 1 tầng tại Phường Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 0 m2
      Chủ cần bán ngôi nhà cấp 4 có tổng DT 78.13m giá 3.2 tỉ tại đường số 6 Phương Long PhướcTP. Thủ Đức (Q. 9 cũ). Qua cầu Long Đại.Tổng DT: 78.13 (3.15m x...
      Đường Số 6, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Lượng, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 36 m2 118,06 triệu/m2
      Một căn nhà đầy đủ công năng - 3 PN phù hợp cho gia đình mà lại ngay trung tâm Gò Vấp.Vị trí: Nguyễn Văn Lượng - Lê Hoàng Phái P. 17 Gò Vấp.Vị trí trung...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 2 tầng, 28 m2 tại Đường Trần Quang Khải - Tân Định - Quận 1, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 28 m2 167,86 triệu/m2
      Vị trí trung tâm Q. 1. Cách MT 6m. Hẻm trước nhà thông thoáng - Gần Chợ Tân Định, khu dịch vụ ăn uống sầm uất Trần Quang Khải,...Tiện KD online, cho thuê...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 4 tầng, 45 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 17 - Phú Nhuận, giá 5 tỷ

      5 tỷ 45 m2 111,12 triệu/m2
      HUỲNH VĂN BÁNH, KHU KD VIP PHÚ NHUẬN - 45 mét vuông 4 TẦNG, NỞ HẬU - SÁT MT - NHÀ MỚI vô ở ngay - CHỈ 5-10P DI CHUYỂN CÁC Q. TRUNG TÂM - PHÙ HỢP MUA...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 17, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 2 tầng, 25 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cô Giang - Phú Nhuận, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 25 m2 128 triệu/m2
      Chỉ 3.2 tỉ có ngay nhà khu trung tâm Q. Phú Nhuận.căn hộ góc 2 MT hẻm đường Cô Giang P. 02 Q. Phú Nhuận, rất tiện cho gia đình nhỏ lập nghiệp, tiện ích...
      Đường Cô Giang, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 2 tầng, 51 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Sơn - Tân Phú, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 51 m2 97,06 triệu/m2
      - Nhà ngang khủng 8m, DT 51 mét vuông, thích hợp KD đa ngành.- MT KD như hình thông xe tải tứ hướng.- bán gấp trong tuần ai thiện chí thỏa thuận...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Trường Chinh - Quận 12, giá 4 tỷ

      4 tỷ 0 m2
      bán nhanh nhà 1 trệt 3 lầu nở hậu, tặng toàn bộ nội thất, nhà có 4 PN, 3  phòng vệ sinh, cách đường Trường Chinh chỉ 20m, thuộc P. Tân Hưng Thuận,...
      Đường Trường Chinh, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 2 tầng, 54 m2 tại Đường Hiệp Thành 45 - Hiệp Thành - Quận 12, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 54 m2 72,23 triệu/m2
      Bán nhà Hiệp Thành 45 giá 3.9 tỉ (4x14)m đúc 3 tấm + sân thượng.DT: 4x13.5.Hiện trạng: 1 trệt 2 lầu sân thượng trước sau gồm PK, bếp, 4 phòng ngủ,...
      Đường Hiệp Thành 45, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 2 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - Tân Bình, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 30 m2 101,67 triệu/m2
      3.05 tỉ_ 30m2 đang cho thuê 8tr/ tháng.hướng Tây Bắc.Hẻm ba gác thông Nguyễn Sỹ Sách, Phạm Văn Bạch.1 trệt 1 lầu, có 2  phòng ngủ, nhà mới.Hẻm sạch...
      Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Chí Quốc - Bình Chiểu - Thủ Đức, giá 3,82 tỷ

      3.82 tỷ 0 m2
      Bán nhà nguyên căn đuờng Ngô Chí Quốc.Gần chợ Đầu Mối Thủ Đức, trường học, khu chế xuất Linh Trung 2, KDC bình chiểu, KCN Đồng An...DT 4x13.8= 55,2 mét...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Kỳ Tân Quý - Bình Tân, giá 4,86 tỷ

      4.87 tỷ 50 m2 97,2 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô đường Tân Kỳ Tân Quý, P. Bình Hưng Hoà, Q. Bình Tân.Khu vực quy hoạch công viên trường học đường lớn của Bình Hưng Hoà tương lai.DT đất...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 2 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thạnh Lộc 29 - Quận 12, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 52 m2 69,24 triệu/m2
      - Thông tin sp.+ Kết cấu: Nhà 2 tầng BTCT với 2 PN, 2 nhà vệ sinh.+ Vị trí: oto vào tận cửa và thông các hướng.+ DT: 4 x 13 = 52 mét vuông.+...
      Đường Thạnh Lộc 29, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 2 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Đường Bình Thành - Bình Tân, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 55 m2 68,19 triệu/m2
      Bán nhà 47 Bình Thành, P. Bình Hưng Hòa B, Q. Bình Tân.+ Giá: 3tỷ750 VND. Tặng lại hết nội thất ạ.- Nhà mới như hình, dọn vào ở liền. Nhà đc xây hết đất, có...
      47, Đường Bình Thành, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 1 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vĩnh Lộc - Vĩnh Lộc B - Bình Chánh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 95 m2 33,69 triệu/m2
      Hạ thêm 200 tr còn 3tỷ200 còn bớt.- sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ nhà XD chắc chắn.- Nhà chỉ 1/ 100m đường Vĩnh Lộc.- Mt đường bê tông 6m thông.- KDC...
      Đường Vĩnh Lộc, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 62 m2 tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 62 m2 72,59 triệu/m2
      ngôi nhà phố 3 tầng vừa xây - Đường Số 6. Nguyễn Xiển. Long Bình. Tp Thủ Đức.Ngay vin Grand Park.Giá chỉ hơn 4 tỉ500.DT đất 62m2 / sàn 135m2.KC: 1 Trệt 2...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 51 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường Trường Thạnh - Quận 9, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 51 m2 90,2 triệu/m2
      Nhà 1trệt 2lầu, hẻm Đ.số 8 Lò Lu, P.Trường Thạnh, Q9Giá 4.6tỷ- Dtich 51m2 (4x12.7), sàn 128m2 (hcong đủ).- Tây Bắc.- sân, pk, bếp, 4 phòng ngủ,...
      Đường Số 8, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 3 tầng, 28 m2 tại Đường Trần Quốc Toản - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 28 m2 117,86 triệu/m2
      Nhà đường Trần Quốc Toản, P8, Q. 3.Ngang 2m3 dài 12m.Nhà 2 lầu, 4 PN, 3 WC.Giá 3 tỉ 3.
      Đường Trần Quốc Toản, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.