Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.693 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      MUA NHÀ THANH TOÁN 30% - NHẬN NHÀ THANH TOÁN PHẦN CÒN LẠI

      3.5 tỷ 85 m2 41,18 triệu/m2
      AN GIA CHÍNH THỨC CÔNG BỐ CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG KHỦNG TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG VÀO QUÝ 2.2020 1. Mua Dự án West Gate Block đẹp nhất Dự án View Hồ Bơi chuẩn...
      Đường Tân Túc, Thị trấn Tân Túc, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      QUẬN 12, ĐẤT THỔ CƯ, VƯỜN LÀI QL1A, 110m2 4x28m, CHỈ 3.9 TỶ

      3.9 tỷ 110 m2 35,46 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918109706 https://guland.vn/nha-dat-guland/tp-ho-chi-minh/quan-12?aff_phone=0909269706&cid=7785 202124684.300 Mô tả -...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      MUA NHÀ THANH TOÁN 30% - NHẬN NHÀ THANH TOÁN PHẦN CÒN LẠI

      4.5 tỷ 115 m2 39,14 triệu/m2
      AN GIA CHÍNH THỨC CÔNG BỐ CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG KHỦNG TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG VÀO QUÝ 3.2020 1. Mua Dự án West Gate Block đẹp nhất Dự án View Hồ Bơi chuẩn...

      BÁN NHÀ, GÒ VẤP, LÊ LAI, HẺM 3.5M, TS 3.6x10m, CHỈ 4.5 TỶ

      4.5 tỷ 34 m2 132,36 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909269706 ; 0918109706 https://guland.vn/nha-dat-guland/tp-ho-chi-minh/quan-go-vap?aff_phone=0909269706&cid=7785 202121305.293 Mô tả ...
      Đường Lê Lai, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      GÒ VẤP, BÁN NHÀ, NGUYỄN VĂN KHỐI, TS 3.5x15m, 52m2, CHỈ 4.4 TỶ

      4.41 tỷ 52 m2 84,62 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909269706 ; 0918109706 https://guland.vn/nha-dat-guland/tp-ho-chi-minh/quan-go-vap?aff_phone=0909269706&cid=7785 202120509.284 Mô tả ...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      GÒ VẤP, NHÀ NÁT, PHẠM VĂN CHIÊU, TS 5.75x12m, 69m2, CHỈ 4.4 TỶ

      4.41 tỷ 69 m2 63,77 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909269706 ; 0918109706 https://guland.vn/nha-dat-guland/tp-ho-chi-minh/quan-go-vap?aff_phone=0909269706&cid=7785 202123516.283 Mô tả ...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      CĂN HỘ 2PN 2WC LIỀN KỀ Q7 THANH TOÁN CHỈ 30%, TẶNG FULL NỘI THẤT, TRẢ 1%/TH-CHIẾT KHẤU 15 CHỈ VÀNG

      4.5 tỷ 113 m2 39,83 triệu/m2
      - Vị trí: Tọa lạc tại 5 mặt tiền trung tâm hành chính Bình Chánh. - Chủ đầu tư: An Gia & Creed Group Nhật Bản. - Đơn vị xây dựng: Coteccons. - Mật độ xây...

      QUẬN 12, ĐẤT TRỐNG NGUYỄN ẢNH THỦ, 104m2 5.1x20m, CHỈ 4.55 TỶ

      4.55 tỷ 104 m2 43,75 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918109706 https://guland.vn/nha-dat-guland/tp-ho-chi-minh/quan-12?aff_phone=0909269706&cid=7785 202111359.281 Mô tả -...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      BÁN ĐẤT, DƯƠNG QUẢNG HÀM, GÒ VẤP, HẺM 4.5m 4.1x11.4, CHỈ 4.6 TỶ

      4.6 tỷ 48 m2 95,84 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909269706 ; 0918109706 https://guland.vn/nha-dat-guland/tp-ho-chi-minh/quan-go-vap?aff_phone=0909269706&cid=7785 202124433.278 Mô tả ...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      GÒ VẤP, NHÀ BÁN, NGUYỄN VĂN LƯỢNG, TS 5.25x12m, CHỈ 4.3 TỶ

      4.3 tỷ 49 m2 87,76 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909269706 ; 0918109706 https://guland.vn/nha-dat-guland/tp-ho-chi-minh/quan-go-vap?aff_phone=0909269706&cid=7785 2021000.275 Mô tả -...
      Đường Nguyễn Văn Luông, Phường 17, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      BÁN GẤP, NHÀ HẺM 6M, LÊ VĂN THỌ, GÒ VẤP, TS 4.3x11m, CHỈ 4.8 TỶ

      4.8 tỷ 41 m2 117,08 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909269706 ; 0918109706 https://guland.vn/nha-dat-guland/tp-ho-chi-minh/quan-go-vap?aff_phone=0909269706&cid=7785 202000.274 Mô tả -...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 9, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      NHÀ BÁN GẦN MT QUANG TRUNG, GÒ VẤP, DT 44m2, CHỈ 4.75 TỶ

      4.75 tỷ 44 m2 107,96 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909269706 ; 0918109706 https://guland.vn/nha-dat-guland/tp-ho-chi-minh/quan-go-vap?aff_phone=0909269706&cid=7785 202117112.273 Mô tả ...
      Đường Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      ĐẤT, PHẠM VĂN ĐỒNG, BÌNH THẠNH 3.8x12m DT 41m2, CHỈ 4.6 TỶ

      4.6 tỷ 41 m2 112,2 triệu/m2
      Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909269706 ; 0918109706 https://guland.vn/bat-dong-san/tp-ho-chi-minh/quan-binh-thanh?aff_phone=0909269706 202119038270 Mô tả -...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      BÁN NHÀ, TRẦN THỊ HÈ, HẺM 5M, TS 4.6x16m DT 71m2, CHỈ 3.98 TỶ

      3.98 tỷ 71 m2 56,06 triệu/m2
      Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909269706 ; 0918109706 https://guland.vn/nha-dat-guland/tp-ho-chi-minh/quan-12?aff_phone=0909269706&cid=7785 202122584.269 Mô tả...
      Đường Hiệp Thành 43, Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      QUẬN 12, BÁN NHÀ HIỆP THÀNH 31, TS 5.8x17m DT 92m2, CHỈ 4.5 TỶ

      4.5 tỷ 92 m2 48,92 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 https://guland.vn/nha-dat-guland/tp-ho-chi-minh/quan-12?aff_phone=0909269706&cid=7785 202123505.268 Mô tả - Vị trí nhà...
      Đường Hiệp Thành, Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán 102,5m2 thổ cư đường 27 Nguyễn Xiển, P Long Thạnh Mỹ , Tp.Thủ Đức, SHR, 32tr/m2. lh:0971110555.

      3.28 tỷ 102 m2 32,16 triệu/m2
      Bán lô đất , đường 27 Nguyễn Xiển, P Long Thạnh Mỹ , Tp.Thủ Đức ( Q9 cũ ) vị trí đẹp,  cách Vinhhomes Grand Park 200m, cách trường học các cấp 1km, cách chợ...
      Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      QUẬN 12, BÁN NHÀ, THẠNH LỘC 31, 1T1L TS 4x24m, CHỈ 4.85 TỶ

      4.85 tỷ 87 m2 55,75 triệu/m2
      Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918109706 https://guland.vn/nha-dat-guland/tp-ho-chi-minh/quan-12?aff_phone=0909269706&cid=7785 202123399.267 Mô...
      Đường Thạnh Lộc, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      MẶT TIỀN, THẠNH LỘC 49, QUẬN 12, LÔ GÓC, TS 4.2x18.5m, CHỈ 4.1 TỶ

      4.1 tỷ 87 m2 47,13 triệu/m2
      Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909269706 ; 0918109706 https://guland.vn/nha-dat-guland/tp-ho-chi-minh/quan-12?aff_phone=0909269706&cid=7785 2021.265 Mô tả -...
      Đường Thạnh Lộc 48, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.