Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.693 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      CHCC Lavida Plus, 65m2 góc 2MT, Nguyễn Văn Linh - Nguyễn Hữu Thọ, quận 7. Lh:0939884109

      3 tỷ 65 m2 46,16 triệu/m2
      CĂN HỘ CHUNG CƯ - LAVIDA PLUS. Vị trí Kim Cương góc 2 mặt tiền Nguyễn Văn Linh- Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Phong, Quận 7 Liền kề là trung tâm đô thị Phú Mỹ...
      Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà 1T2L hẻm Mễ Cốc, P15, Quận 8, HCM. 3.46 tỷ. Lh:0907990059.

      3.46 tỷ 36 m2 96,12 triệu/m2
      Nhà hẻm Đường Mễ Cốc, Phường 15, Quận 8. Tiện ích xung quanh đầy đủ trường học, chợ… Nhà hẻm cụt sát lộ. Diện tích 36,5m, 1 trệt 2 lầu, 4 phòng, 3tolet. ...
      Phường 15, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Nhà đẹp đường số 7, Linh Xuân, TP Thủ Đức, 4PN, chỉ 3.15 tỷ. Lh:0352651156

      3.15 tỷ 60 m2 52,5 triệu/m2
      AI NHANH TAY. LÔ ĐẤT KẾ BÊN 52M2 MÀ ĐÃ BÁN 2.7 TỶ Đảm bảo không có căn thứ 2!!! Nhà đẹp đường số 7 Linh Xuân TP Thủ Đức DT thực tế 60m2, CN 50.1m2. DTSD...
      Phường Linh Xuân, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      BÁN NHÀ, NGUYỄN OANH DS28, GÒ VẤP, TS 5.3x14m, HẺM XE HƠI, CHỈ 4.99 TỶ.

      4.99 tỷ 77 m2 64,81 triệu/m2
      https://www.facebook.com/tamhousenew/shop Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918109706 2021147 Mô tả - Vị trí nhà cạnh Trường THPT Trần Hưng Đạo,...
      Đường 28, Phường 6, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      BÁN NHÀ, NGUYỄN VĂN KHỐI, GÒ VẤP, TS 4x13m, HẺM 4M, CHỈ 4.6 TỶ.

      4.6 tỷ 49 m2 93,88 triệu/m2
      https://www.facebook.com/tamhousenew/shop Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918109706 2021148 Mô tả - Vị trí đẹp, nhà đẹp, giá tốt, cạnh Công viên...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 9, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      MỘT CĂN NHÀ QUÁ NHIỀU ƯU ĐIỂM TẠI QUẬN PHÚ NHUẬN CHỈ 4 TỶ xx. Lh:0933960079.

      4.3 tỷ 33 m2 130,31 triệu/m2
      - Nhà không vướng cột điện, không bị miệng cống. Không ngập. Không bị quy hoạch hẻm hông. Cửa sổ trổ đủ công năng thoáng nhà, phong thuỷ vượng - Bề ngang...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      ĐẤT PHÂN LÔ, PHẠM VĂN CHIÊU, PHƯỜNG 9, GÒ VẤP, DT 64.6m2, CHỈ 4.85 TỶ.

      4.85 tỷ 65 m2 74,62 triệu/m2
      https://www.facebook.com/tamhousenew/shop Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 2021146 Mô tả - Vị trí khu vực phân lô hẻm trải nhựa mới rộng 4.5m thông...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 9, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      BÁN NHÀ, PHẠM VĂN CHIÊU, HẺM CHUẨN 4M, 4.15x14m, GÒ VẤP, CHỈ 4.85 TỶ.

      4.85 tỷ 58 m2 83,63 triệu/m2
      https://www.facebook.com/tamhousenew/shop Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918109706 2021143 Mô tả - Vị trí ngay Chợ Thạch Đà, thông ra đường 59,...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán đất ODT hẻm 758 Hương Lộ 2 Quận Bình Tân, 3.4 tỷ 52.7m2. lh:0966660939

      3.4 tỷ 52 m2 65,39 triệu/m2
      Đất ODT hẻm 758 Hương Lộ 2, Bình Trị Đông A, Bình Tân. Gần trường học Nguyễn Hữu Cảnh, đối diện bệnh viện Bình Tân. Cơ sở hạ tầng đầy đủ, điện âm, nước...
      Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      BÁN NHÀ, CHỢ HIỆP THÀNH, HẺM 4M THÔNG, 4.1x17m 62m2 – CHỈ 3.32 TỶ.

      3.32 tỷ 62 m2 53,55 triệu/m2
      https://www.facebook.com/tamhousenew Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918 109 706 2021141 Mô tả - Vị trí ngay chợ Hiệp Thành, đường sá rộng rải...
      Đường Hiệp Thành 13, Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      BÁN ĐẤT TRỐNG, NGUYỄN VĂN KHỐI, GÒ VẤP, HẺM 4M THÔNG, CHỈ 4.2 TỶ.

      4.2 tỷ 45 m2 93,34 triệu/m2
      https://www.facebook.com/tamhousenew Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918 109 706 2021139 Mô tả - Vị trí cách 1 căn ra mặt tiền đường, hẻm vào...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      BÁN ĐẤT, QUẬN 12, NGUYỄN VĂN QUÁ, HẺM 4.5M, DT 73M2 THỔ CƯ, CHỈ 3.86 TỶ

      3.86 tỷ 73 m2 52,88 triệu/m2
      https://www.facebook.com/tamhousenew Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918 109 706 2021137 Mô tả - Vị trí tốt, thuận tiện di chuyển QL1A, Nguyễn...
      Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp Mặt Tiền Đường Rạch Đang làm, Thạnh Xuân 24, Q12, HCM. lh:0909850996

      3.17 tỷ 85 m2 37,3 triệu/m2
      Đất Mặt Tiền Đường Rạch Đang làm, P.Thạnh Xuân , Q12 , HCM - TX24 DT Ngang 4 dài 21 Full Thổ Cư , Đường Hiện Hữu 6m . Nhìn Bên Rạch Đẹp lung linh 16m Thoáng...
      Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán Nhà 3 lầu HXH đường Lê Đức Thọ, P17, Gò Vấp. 4.9 tỷ. lh:0901023919 - 0906759275

      4.91 tỷ 44 m2 111,37 triệu/m2
      Nhà HXH đường Lê Đức Thọ, phường 17, Gò Vấp. Gần Lottemart Nguyễn Văn lượng … tiện ích xung quanh đầy đủ. DT 44m2 (4x11), 3 lầu - mỗi lầu 1 phòng ngủ, 1...
      Phường 17, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      BÁN NHÀ, GÒ VẤP, QUANG TRUNG TS 4x13M 52m2, CHỈ 4.4 TỶ

      4.41 tỷ 52 m2 84,62 triệu/m2
      https://www.facebook.com/tamhousenew Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918 109 706 2021136 Mô tả - Vị trí tốt thuận tiện, ngay nút giao thông ngả...
      Đường Quang Trung, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      BÁN NHÀ ĐẸP, NGAY CHỢ TÂN SƠN NHẤT, GÒ VẤP, 1 TRỆT 3 LẦU, CHỈ 3.75 TỶ.

      3.75 tỷ 25 m2 150 triệu/m2
      https://www.facebook.com/tamhousenew Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918 109 706 2021128 Mô tả - Vị trí căn nhà sát với Mặt tiền đường chính,...
      Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      BÁN GẤP NHÀ, NGUYỄN OANH, GÒ VẤP, TRỆT 2 LẦU DT 54m2, CHỈ 4.95 TỶ.

      4.95 tỷ 54 m2 91,67 triệu/m2
      https://www.facebook.com/tamhousenew Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918 109 706 2021124 Mô tả - Vị trí ngay trung tâm ngả năm chuồn chó, gần...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      BÁN NHÀ, NGUYỄN VĂN CÔNG, GÒ VẤP, DT 4x12m, HẺM RỘNG 5M, CHỈ 4.7 TỶ.

      4.7 tỷ 48 m2 97,92 triệu/m2
      https://www.facebook.com/tamhousenew Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918 109 706 2021120 Mô tả - Vị trí gần ngay Chợ Tân Sơn Nhất, Công viên...

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.