Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.693 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Nhà hẻm 2056 Huỳnh Tấn Phát TT Nhà Bè. 38m2 SHR 3.1 tỷ. Lh zalo 0787095196

      3.1 tỷ 38 m2 81,58 triệu/m2
      Nhà hẻm 2056 Huỳnh Tấn Phát TT Nhà Bè. - Đường Trước Nhà 4m - Đầy đủ tiện ích, gần trường cấp 1,2,3, Công An TT , Siêu Thị , Ngân Hàng…. - Diện tích :...
      Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Nhà 1T2L Quận 12, giáp Nguyễn Oanh, Gò Vấp, 58m2 SHR 4.4 tỷ. Lh:0978618379

      4.41 tỷ 58 m2 75,87 triệu/m2
      NHÀ AN PHÚ ĐÔNG, QUẬN 12 Nhà 1 sẹc 30m đường APĐ09, cách cầu An Lộc Nguyễn Oanh quận Gò Vấp 500m - DT: 58m2 (4 x 14.5) thổ cư 57m2. DT sàn 120m2 - Thiết...
      Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Nhà 220m2 tại xã Tân Phú Trung, Củ Chi cần bán, Hoàn công đầy đủ, chỉ 3,5 tỷ. Lh:0907610357

      3.5 tỷ 220 m2 15,91 triệu/m2
      Vị trí: xã Tân Phú Trung, Củ Chi, HCM. Nhà xây năm 2019, xây mới hoàn toàn, nền cao hơn mặt đường 1m, mục đích lúc đầu xây để công nhân ở + sản xuất cửa...
      Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bán đất P.Thới An Quận 12. DT63m2 – SHR – 3.150 tỷ. Lh:0968188816

      3.15 tỷ 63 m2 50 triệu/m2
      Chính Chủ Gửi Bán ! Lô đất đẹp Đường Thới An 11 vô 1/ ngắn.Phường Thới An.Quận 12 Diện tích : 4m x 16 CN 63m2 hướng tây Vị trí cách lê văn khương...
      Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Thật bất ngờ

      4.55 tỷ 70 m2 65 triệu/m2
      Thông tin dự án D - Homme Quận 6. - Vị trí dự án: Mặt tiền Đại lộ Hồng Bàng Quận 6. Dự án đầu tiên khu vực Quận 6 kết nối 3 MT Hồng Bàng - Minh Phụng - Kinh...
      Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Nhà phố liền kề tại quận 12, DT60m2, 1 trệt 3 lầu, SHR công chứng ngay. 4.8 tỷ. LH:0901195265

      4.8 tỷ 60 m2 80 triệu/m2
      BÁN PHỐ LIỀN KỀ TẠI QUẬN 12 - Địa chỉ: Thới An – Thạnh Xuân – Thạnh Lộc – Quận 12 - HCM - Vị trí đẹp gần trường, chợ, cách sân bay 10p đi xe máy. - Gần các...
      Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà HXT đường số 4, P.Trường Thọ, Thủ Đức, 48m2, 1T1L, SHR, 3,4 tỷ. Lh:0366681999

      3.4 tỷ 48 m2 70,84 triệu/m2
      Nhà đường số 4 phường Trường Thọ, TP. Thủ Đức, HCM. Hẻm xe tải, cách đường Đặng Văn Bị chỉ 50 mét. Tiện ích đầy đủ bán kính trong 500 mét không thiếu gì....
      Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán 103m2 đất tại đường Thạnh Xuân 21, quận 12, TPHCM, SHR, 4.4 tỷ. Lh:0938093129

      4.41 tỷ 103 m2 42,72 triệu/m2
      Đất đường Thạnh Xuân 21, quận 12, TPHCM (đúng như hình) Lô đất cách đường Thạnh Xuân 21 chỉ 20m, cách trường học quốc tế Bamboo chỉ 100m, trung tâm thương...
      Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Hot Hot Hot!!!

      3.5 tỷ 5132 m2 0,69 triệu/m2
      Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Căn hộ Celadon City Đường Bờ Bao Tân Thắng, Tân Phú, 98m2, 3pn, 4,250 tỷ. Lh:0793312468

      4.25 tỷ 98 m2 43,37 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Celadon City Đường Bờ Bao Tân Thắng, phường Sơn Kỳ, quận Tân Phú - Diện tích: 98m2 (diện tích ở 94m2), 3PN, 2toilet, 1 bếp, 1 khách, 1 kho -...
      Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà cấp 4, gác lửng, tiện xây mới, 44m2 - SHR - 4 tỷ. Lh:0766199990

      4 tỷ 44 m2 90,91 triệu/m2
      Bán nhà Đường số 6, P.Bình Hưng Hòa A, Q.Bình Tân, TP.HCM. Vị trí đẹp, gần trường, chợ … tiện ích xung quanh đầy đủ. Diện tích 44m2, Nhà cấp 4, gác lửng, 2...
      Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà 1T3L ST, liên khu 4-5 KP5, Bình Tân, SHR, 4.7 tỷ. Lh:0908283744

      4.7 tỷ 57 m2 82,46 triệu/m2
      Chi chủ xinh đẹp muốn bán nhanh nên ra giá rẻ bất ngờ Nhà liên khu 4-5, KP5, Bình Hưng Hòa B, Bình Tân. Trong bán kinh 50m đầy đủ tiện ích, trường học,...
      Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ dự án D-Homme, Đường Hồng Bàng, Quận 6, giá CĐT. Lh:0919737476

      4.55 tỷ 70 m2 65 triệu/m2
      Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Căn hộ Shophouse tầng trệt CC DreamHome 2, tiện KD, 61,5m2 chỉ 3.2 tỉ. Lh:0908127019

      3.2 tỷ 61 m2 52,46 triệu/m2
      Bán căn hộ Shophouse, tầng trệt của chung cư DreamHome 2, tọa lạc mặt tiền đường số 59, Phường 15, Quận Gò vấp, TPHCM. Diện tích 61.5m2, kết cấu có 1 trệt,...
      Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán Nhà P8 Q6 Lò Gốm KDC sầm uất, 1T1L 56m2 chỉ 3.85 tỷ. Lh:0939511739

      3.85 tỷ 56 m2 68,75 triệu/m2
      Cần bán gấp căn Nhà P8 Quận 6 Lò Gốm Khu Dân Cư Sầm Khuất , + 1 Trệt 1 Lầu  2pn 1pk Dt : 2m9 x 20m Công Nhận Sổ 56m2 + 1 Xẹt Từ Bờ Kè Vào Khoảng 50m + Nhà 2...
      Phường 8, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Nhà rẻ, hiếm, HXH Vườn Lài, Tân Phú, 40m2, 2 tầng chỉ 3 tỷ 6 TL

      3.6 tỷ 40 m2 90 triệu/m2
      NHÀ Ở - GIÁ RẺ CỰC HIẾM. HẺM XE HƠI VƯỜN LÀI, TÂN PHÚ. KHU VIP + Diện tích: 40m2 (4.5m x 9.2m). + Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, nhà chủ gìn giữ kỹ nên còn ở rất...
      Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà 1T1L 488/29/13 Phạm Văn Chiêu, P16, Gò Vấp. 30m2, 3.83 tỷ. Lh:0962195325

      3.83 tỷ 30 m2 127,67 triệu/m2
      Nhà 488/29/13 Phạm Văn Chiêu, P16, Gò Vấp Vị trí đẹp, gần trường, chợ…. Tiện ích xung quanh đầy đủ. Diện tích 3,22x9,06m. Diện tích sàn 58,3m2. Thiet kế 1...
      Phường 16, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Scenic Valley 1, Phú Mỹ Hưng, Q7 - Căn góc 2PN 77m2, có ô đậu xe riêng. 4.1 tỷ. Lh:0908058001.

      4.1 tỷ 77 m2 53,25 triệu/m2
      Cần bán căn hộ tầng trung, căn góc 2 phòng, 2 toilet 77m2, có ô xe riêng tại KDC Scenic Valley 1, Phú Mỹ Hưng. Căn hộ thiết kế phòng khách lớn, rộng rãi,...
      Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.