Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.693 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      NHÀ QUẬN 9, MỚI ĐẸP, 1T2L, 56,2M2, SHR, 4.2 TỶ. LH:0932681602.

      4.2 tỷ 56 m2 75 triệu/m2
      Nhà - Phường Phú Hữu - Quận 9 - HCM. - Vị trí đẹp gần trường, chợ. Tiện ích xung quanh đầy đủ. - Hàng xóm thân thiện, sạch sẽ thoáng mát, an ninh, yên tĩnh....
      Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      522 triệu sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ 2 WC, tiện ích cao cấp ngay trung tâm khu Tây

      3.4 tỷ 85 m2 40 triệu/m2
      Vị trí: 5 mặt tiền đường Nguyễn Văn Linh, Tân Túc... Ngay trung tâm hành chính Bình Chánh, cách chợ Bình Điền chỉ 2 phút. Quy mô: 3.1 ha, 20 tầng, hơn 1000...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Thị trấn Tân Túc, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Nhà phố góc 2MT 4.2x16 ngay UBND Thạnh Xuân, Q12. Giảm còn 4.1tỷ TL. Lh:0964112186.

      4.1 tỷ 67 m2 61,2 triệu/m2
      NHÀ PHỐ GÓC 2 MẶT TIỀN 4.2X16 NGAY UBND THẠNH XUÂN, Q12. --- - Link Youtube xem nhà: https://youtu.be/SLMV8s5-wKk - Đường Thạnh Xuân 33, P.Thạnh Xuân,...
      Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Emerald Block F Celadon City, 84m2 - 2PN - 4.5 tỷ. Lh:0973799533

      4.5 tỷ 84 m2 53,58 triệu/m2
      Căn hộ Số 2, N4 - Emerald Block F - Celadon City - Địa chỉ: Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh - Diện tích 84m2, full nội thất. - Thiết kế, 2 toilet, 2...
      Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà 131/14/16 tổ 43 KP4, P Hiệp Thành, Q12, SHR, 53m, 3.85 tỷ. Lh:0933864868.

      3.85 tỷ 53 m2 72,65 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà tại số 131/14/16 tổ 43 KP4, P Hiệp Thành, Q12. Vị trí đẹp, gần trường, chợ… tiện ích xung quanh đầy đủ. Diện tích 53m2 full thổ. Nhà 1...
      Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán 67,5m2 đất gần Chợ Cây Xoài Quận 2, chỉ 4,8 tỷ. Lh:0794474304.

      4.8 tỷ 67 m2 71,65 triệu/m2
      BÁN ĐẤT PHƯỜNG CÁT LÁI GẦN CHỢ CÂY XOÀI QUẬN 2 - Hoa hồng 1% cho anh chi em mg - Diện tích 67,5 (4,5*15) vuông vức nở hậu - Hướng đông tứ Trạch - Vị trí...
      Phường Cát Lái, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Một căn nhà 1T2L quá nhiều ưu điểm tại Q.Phú Nhuận 33m2 chỉ 4.3 tỷ. Lh:0933960079

      4.3 tỷ 33 m2 130,31 triệu/m2
      MỘT CĂN NHÀ QUÁ NHIỀU ƯU ĐIỂM TẠI QUẬN PHÚ NHUẬN CHỈ 4 TỶ 3 : - Nhà không vướng cột điện, không bị miệng cống. Không ngập. Không bị quy hoạch hẻm hông. Cửa...
      Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      BÁN NHANH NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU, P15 Q8, SHR, CHỈ 3.5 TỶ. LH:0907990059

      3.5 tỷ 36 m2 97,23 triệu/m2
      Bán nhà đường Mễ Cốc, phường 15 Quận 8, TP HCM, vị trí đẹp, ngay cầu đi bộ số 3, gần chợ Rạch Cát, trường học, bệnh viện Rạch Cát, siêu thị...tiện ích xung...
      Phường 15, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Nhà 220m2 tại xã Tân Phú Trung, Củ Chi cần bán, Hoàn công đầy đủ, chỉ 3 tỷ. Lh:0907610357

      3 tỷ 220 m2 13,64 triệu/m2
      Vị trí xã Tân Phú Trung, Củ Chi, HCM. Nhà xây năm 2019, xây mới hoàn toàn, nền cao hơn mặt đường 1m, mục đích lúc đầu xây để công nhân ở + sản xuất cửa...
      Xã Tân Phú Trung, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Nhà 1T2L, hẻm 6m Phan Huy Ích, P15, Tân Bình, 33m2, 4.45 tỷ. Lh:0978618379

      4.45 tỷ 33 m2 134,85 triệu/m2
      Cần bán gấp Nhà 1 trệt 2 lầu, hẻm 6m Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình DT: 3 x 11m, hoàn công đầy đủ Nhà kiên cố, chưa qua kinh doanh Giá bán 4 tỉ...
      Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà hẻm 182/2 đường Mễ Cốc, P15, Q8. Chỉ 3.5 tỷ. Lh:0907990059

      3.5 tỷ 38 m2 92,11 triệu/m2
      Vị trí: Gần chùa Quan Âm, tiểu học Lưu Hữu Phước, BV đa khoa Rạch Cát, cách cầu số 3 vài mét qua bên kia cầu là trường cấp 2 Bình Đông, Bách Hóa Xanh, chợ…....
      Phường 15, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      THỦ ĐỨC, BÁN NHÀ, HẺM 6M, BÌNH CHIỂU, TS 4x13.3m, CHỈ 4.5 TỶ

      4.5 tỷ 54 m2 83,34 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 2128997.342N Mô tả - Vị trí nhà trên đường Ngô Chí Quốc, phường Bình Chiểu, gần Chợ Bình Chiểu, UBND Bình Chiểu....hẻm...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Hot! Shophouse căn hộ West Gate trung tâm hành chính Bình Chánh chính thức nhận booking 0969 56 07 56

      3.6 tỷ 75 m2 48 triệu/m2
      Chính thức nhận giữ chỗ Block C + Shop House tầng trệt và căn hộ 2 tầng Terace chung cư WEST GATE 5 mặt tiền đường trung tâm hành chính Bình Chánh. Tháng 7,...
      TP Hồ Chí Minh

      CỦ CHI, ĐẤT THỔ CƯ, XÃ BÌNH MỸ, TS 7.3x32m, 223m2, CHỈ 3.9 TỶ

      3.9 tỷ 223 m2 17,49 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 2128286.339D Mô tả - Vị trí nhà ngay Khu dân cư Bình Mỹ đường Võ Văn Bích, Trường Tiểu học Bình Mỹ Mới, UBND xã Bình Mỹ,...
      Đường Võ Văn Bích, Xã Bình Mỹ, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      GÒ VẤP, THỐNG NHẤT, BÁN NHÀ, TS 3.55 x 12m, CHỈ 3.3 TỶ

      3.3 tỷ 36 m2 91,67 triệu/m2
      Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 2127095.338N Mô tả - Vị trí ngay Trường Tiểu Học Phan Chu Trinh, Chợ Xóm Mới, tiện ích xung quanh đầy đủ, đường lớn...
      Đường Thống Nhất, Phường 16, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      QUẬN 12, NHÀ PHỐ, HIỆP THÀNH 13, 50m2 4 TẦNG, CHỈ 3.9 TỶ

      3.9 tỷ 50 m2 78 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 2130684.335N Mô tả - Vị trí nhà hẻm đường Hiệp Thành 13, gần chợ Hiệp Thành, Hiệp Thành City, Nguyễn Ảnh Thủ, tiện ích...
      Đường Hiệp Thành, Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà Vĩnh Lộc B, Bình Chánh (5x22), giấy tờ đầy đủ, chỉ 4.5 tỷ. Lh;0377290869.

      4.5 tỷ 110 m2 40,91 triệu/m2
      Cần bán nhà Vĩnh Lộc B, Bình Chánh. Mặt tiền đường nhựa số 2 Liên ấp 123. Đối diện cty Đại Việt Hồng. Khu dân cư ổn định, an ninh, gần chợ...
      Xã Vĩnh Lộc B, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      BÁN NHÀ, TÔ KÝ, HÓC MÔN, HẺM 6M, TS 5x20m, CHỈ 4.8 TỶ

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909269706 2128995.331N Mô tả - Bán gấp trong mùa dịch căn nhà tâm huyết xây dựng hoàn toàn mới năm 2018, cách mặt tiền Tô Ký...
      Đường Tô Ký, Xã Thới Tam Thôn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.