Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.693 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu nền đất 202 m2 tại Đường Thạnh Lộc 15 - Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,79 tỷ

      4.79 tỷ 202 m2 23,72 triệu/m2
      Chủ cần tiền muốn bán ngay mảnh đất đường Thạnh Lộc 15. Gần ngay căn hộ chung cư Thạnh Lộc, đường bê tông 7m, thông tứ phía.Có thêm MT ngay phía sau...
      Đường Thạnh Lộc 15, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất Khu dân cư Phú Gia, 131 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Nhà Bè, giá 3 tỷ

      3 tỷ 131 m2 22,91 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền ngôi nhà phố bờ rạch khu dân cư Cotec Phú Gia PX Nhà Bè, view bờ rạch thoáng mát, dt 7x18.7, 131m2, dự án kết nối với trục đường...
      Dự án Phú Gia Cotec, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất mặt tiền 5m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 0 m2
      Cần chuyển nhượng mảnh đất tiềm năng để KH đầu tư Thạnh Xuân 25, nằm ngay cửa ngõ Công Viên 150ha,- Đường dự phóng 30m trước nhà chạy từ Thới An ra Hà Huy...
      Đường Thạnh Xuân 25, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 743 m2 tại Đường Hương lộ 2 - Trung Lập Hạ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 743 m2 4,31 triệu/m2
      Cần tiền bán rẻ miếng đất MT Hương Lộ 2 xã Trung Lập Hạ huyện Củ Chi. 743m2 quy hoạch KDC.Cách ngã 4 Tỉnh Lộ 7 chỉ vài trăm mét, hơn 1 kilomet là UB...
      Đường Hương lộ 2, Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh
      L
      Lương Nguyễn Hoàng Long Hơn 1 năm trước

      Bán gấp lô đất nền Khu dân cư Phú Lợi, 100 m2 tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      KDC Phú Lợi P. 7 Q. 8.- Vị trí: Nằm trên con đường lớn của Q. 8 Phạm Thế hiển, Giá nguyễn văn Linh, Trịnh Quang nghị.- Tiện ích: Đã có trường cấp 3 Nguyễn...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 3 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phước Thiện - Quận 9, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 58 m2 70,69 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe tải đường Phước Thiện. Cách vin 20m.- DT: 4m x 15m (DTCN: 58 mét vuông).- Xây dựng: Trệt, 2 lầu, ST.- Thiết kế gồm: 3 phòng ...
      Đường Phước Thiện, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Carillon Apartment, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 92 m2 52,18 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư Carillon đường Hoàng Hoa Thám, P. 13, Q. Tân Bình.DT 92,2 mét vuông có 3 PN.Lô M16 căn hộ góc view đẹp.pháp lí SHR đầy...
      Dự án Carillon Apartment, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,63 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4.63 tỷ 82 m2 56,47 triệu/m2
      Thông tin mới nhất từ chủ đầu tư Keppel Land.Celesta Heights chuẩn bị chào bán mới, giỏ hàng chỉ 25 căn.call ngay tư vấn trực tiếp 24/24: 0362 708 ***Mr...
      Dự án Celesta Heights, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,95 tỷ tại Quận 2

      4.95 tỷ 74 m2 66,9 triệu/m2
      2 phòng ngủ MASTERI THẢO ĐIỀN------ ́ ́ 4TY950 bp giá siêu mềm NHẤT TRỤC VIEW SÔNG NHÀ ĐẸP TRÊN 70 mét vuông nội thất đầy đủ ĐANG ở ,...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 70 m2 60 triệu/m2
      " Lumiere Boulevard " chính sách TT " nhàn hạ " trong 4 Năm:- Tháng 12 /2023 bàn giao nhà. TT đủ 50 phần trăm nhận nhà bất cứ lúc nào có thể ở hoặc...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3 tỷ tại Quận Tân Phú

      3 tỷ 71 m2 42,26 triệu/m2
      Cần bán ngay trong tháng căn hộ chung cư Emerald, nên em giãm giá cực Sốc, chỉ 3 tỉ rẻ hơn thị trường 200 tr.- DT 71 mét vuông ( thiết kế...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Masteri An Phú , 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 2

      3.9 tỷ 52 m2 75 triệu/m2
      chung cư bao gồm 1 phòng ngủ - 1 phòng vệ sinh DT là 52m2, nằm ở tầng cao với chiếc view Đông Nam mát mẻ, tối anh/chị có thể ngắm đèn đường...
      Dự án Masteri An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,75 tỷ tại Tân Bình

      3.75 tỷ 70 m2 53,58 triệu/m2
      * Vip - giá thật để giúp quý khách tiết kiệm thời gian cũng như mua đc căn hộ chung cư ưng ý với giá siêu mềm nhất, em đã làm việc sâu với chính chủ để...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 1 tầng tại Đường Hoàng Việt - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 0 m2
      * Chỉ 3.65 tỉ mua 32.5 m2 khu đệ nhất hotel Hoàng Việt.- Sát bên MT 30m ra Lê Bình, P. 4, Tân Bình.- Diện 4x8m, nở hậu 5.1m. Xây dựng 30.2 m2.- Kết cấu: 1...
      Đường Hoàng Việt, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Căn hộ Victoria Village, 3 phòng ngủ, giá 5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 0 m2
      Kẹt tiền cần bán ngay chung cư Victoria Village Q. 2, 3 PN giá chỉ 5 tỉ, đã TT 1.7 tỉ. L/H 0911 493 ***- DT: 82.5m2 thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh- Tầng trung...
      Dự án Victoria Village, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 2

      3.9 tỷ 52 m2 75 triệu/m2
      chung cư bao gồm 1 phòng ngủ - 1 toilet DT là 52m2, nằm ở tầng cao với chiếc view Đông Nam mát mẻ, tối a/c có thể ngắm đèn đường phố chill...
      Dự án Masteri An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 55 m2 tại Đường Bình Long - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 55 m2 89,1 triệu/m2
      Mô tả:Kết cấu BTCT: 1 trệt 1 lửng 1 lầu 2 phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh - Nhà nở hậu thu tài tài lộc.hẻm ô tô thông, oto vào nhà - Gần Thạch...
      Đường Bình Long, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 4 tầng, 20 m2 tại Đường Lũy Bán Bích - Hòa Thạnh - Tân Phú, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 20 m2 155 triệu/m2
      Mô tả:+ Hiện trạng: Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, sân thượng đúc BTCT kiên cố.+ Gồm 5 PN, 4  nhà vệ sinh, thiết kế mỗi phòng đều có cửa sổ, logia rất...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.