Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.682 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp nền đất 120 m2 tại Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 4.8 tỷ

      4.8 tỷ 120 m2 40 triệu/m2
      ĐẤT MT NGUYỄN THỊ THỬ, GẦN ngã ba VÕ THỊ HỒI, HÓC MÔN /-rose/-li Chủ cần bán nhanh miếng đất thổ cư khu dân cư hiện hữu, dt 4x30m, sổ hồng, bán hỗ trợ...
      Đường Nguyễn Thị Thử, Phường Bà Điểm, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 162 m2 tại Xã Xuân Thới Sơn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 4.8 tỷ

      4.8 tỷ 162 m2 29,63 triệu/m2
      NHÀ MT NGUYỄN THỊ LY, GẦN ngã ba GIỒNG - HÓC MÔN/-li nhà c4 trong KDC ổn định, MT thông thoáng tiện buôn bán dt 7x23m, SHR hoàn công đầy đủ💰 giá: 4.8 tỉ...
      Xã Xuân Thới Sơn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4 tỷ tại 4 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Ven sông SG, rẻ nhất, CC Riva Park (SHVV) 3,3 tỉ 1 phòng ngủ - 4 tỉ 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ - 4,8 tỉ, LK Q1, Thủ Thiêm. Cần bán ...
      Số 504, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường 18, Quận 4, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3.35 tỷ tại Đường Hậu Giang - 11 - 6 - TP Hồ Chí Minh

      3.35 tỷ 83 m2 40,37 triệu/m2
      Vị trí: 491 Hậu Giang, P. 11, Q. 6 (ngay chân cầu Hậu Giang)+ DT: 82-86 mét vuông, 2 PN, 2 nhà vệ sinh, căn hộ góc 3 mặt thoáng. gian bếp...
      Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu miếng đất 161 m2, mặt tiền 8m tại Tân Hiệp - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 3.35 tỷ

      3.35 tỷ 161 m2 20,81 triệu/m2
      Kẹt tiền trả nợ NH, chủ hạ giá bán ngay miếng đất có sẵn giấy phép xây dựng, xã Tân Hiệp, Hóc Môn, đất thuộc khu dân cư hiện hữu, xây tự do, rất...
      Đường Tân Hiệp 13, Xã Tân Hiệp, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 56 m2 tại Xã Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 3.8 tỷ

      3.8 tỷ 56 m2 67,86 triệu/m2
      NHÀ MT TRUNG LÂN TIỆN KDBB, GẦN CHỢ BÀ ĐIỂM, HÓC MÔN/-li nhà c4 trong khu dân cư ổn định, đông đúc, dt 4.4x14m, SHR,có giấy phép xây dựng 04 tấm, bán...
      Phường Bà Điểm, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3.2 tỷ tại Đường Hậu Giang - 11 - 6 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 83 m2 38,56 triệu/m2
      Cần bán 1 số chung cư Him Lam Chợ Lớn, P. 11, Q. 6.+ 82m², lầu 2, có ít nội thất, giá 3.35 tỉ.+ 82m², lầu 21, nhà trống, giá 3.4 tỉ.+ 82m², lầu 12, nội ...
      Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 36.2999992370605 m2, hướng Nam tại Đường 1 - Long Trường - 9, giá 3.1 tỷ

      3.1 tỷ 36,3 m2 85,4 triệu/m2
      - Giấy tờ đầy đủ công chứng ngay- MT đường nhựa 10m.- Tiện hợp mua đầu tư, cho thuê, KD, ở..- Khu an ninh, cư dân đông đúc.- 1 trệt 1 lầu, nhà mới.- Hiện...
      Đường số 1, Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 75 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 8 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4,99 tỷ

      4.99 tỷ 75 m2 66,54 triệu/m2
      Vị Trí Lạc Long Quân - Chợ Tân Bình Gần Q. 10.+ trệt nhà còn tốt sơn sửa chút đẹp ở liền, DT to.+ Hẻm trước nhà 6m thông, khu dân trí cao chủ cần bán gấp...
      Đường Lạc Long Quân, 8

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 36 m2, hướng Tây tại Đường Nguyễn Lâm - 7 - Phú Nhuận, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 36 m2 108,34 triệu/m2
      + Khách nào đang có nhu cầu mua nhà - tìm hiểu giá nhà.. Nhiều sp mới nhất sẽ đc cập nhật trang cá nhân - bấm theo dõi để cập nhật.+ Vị trí thuận lợi dễ...
      Đường Nguyễn Lâm, Phường 7, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 40 m2, hướng Đông tại Đường Nguyễn Văn Lượng - 16 - Gò Vấp, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 40 m2 87,5 triệu/m2
      - Dt: 40 mét vuông (4x10) , hẻm ô tô , công nhận đủ- Nhà 1 trệt 2 lầu , 2 phòng ngủ , 2  toilet- Vị trí thuận tiện sang các Q. lân cận.-...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 16, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      BÁN NHÀ MỚI XÂY LÊ VĂN CHÍ – NGÃ 4 THỦ ĐỨC, HẺM Ô TÔ, 3 TẦNG, 3 PN, HOÀN CÔNG, CHỈ 4.8 TỶ

      4.8 tỷ 40 m2 120 triệu/m2
      Mô tả chi tiết: 217 BÁN NHÀ MỚI XÂY LÊ VĂN CHÍ – NGÃ 4 THỦ ĐỨC, HẺM Ô TÔ, 3 TẦNG, 3 PN, HOÀN CÔNG, CHỈ 4.8 TỶCHỈ HƠN 4 TỶ - NHÀ 3 TẦNG ĐẸP TỪNG CEN TI...
      Đường Đường Lê Văn Chí, Phường Phường Linh Trung, Quận Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 2 tầng, 56 m2 tại Đường Hiệp Thành 13 - Hiệp Thành - 12, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 56 m2 59,83 triệu/m2
      Nhà Hiệp Thành 13 Q. 12 56 mét vuông 2 Tầng Chỉ 3 tỉ 350.Mô tả :+ DT : ngang 4m, dài 14m.+ Hiện trạng : nhà 2 tầng, xây kiên cố đẹp.+ Vị trí: 30m ra...
      Đường Hiệp Thành 13, Hiệp Thành

      Sở hữu nhà shr 124,800003051758 m2 tại Đường Bùi Thanh Khiết - Tân Túc - Bình Chánh, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 124,81 m2 29,65 triệu/m2
      Do cần đổi sang căn khác nhỏ hơn nên muốn bán căn hiện tại cả gia đình đang ở.anh chị cứ yên tâm là nhà gia đình ở kĩ nên còn rất sạch đẹp-1 trệt, 2 lầu, 2...
      Đường Bùi Thanh Khiết, Thị trấn Tân Túc, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 44 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 9 - Tân Bình, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 44 m2 110,23 triệu/m2
      Vị Trí Lý Thường Kiệt - Gần Chợ Ông Địa,Tân Bình giáp Q. 10.+ trệt 2 lầu ST mới ở liền.+ Hẻm gần 4 thông, sát hẻm xe hơi tránh khu dân trí cao chủ cần bán...
      Đường Lý Thường Kiệt, 9

      Bán nhanh mảnh đất 54 m2, hướng Đông-Bắc tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,51 tỷ

      3.51 tỷ 54 m2 65 triệu/m2
      Cắt lỗ toàn bộ giảm thêm 50 phần trăm tất cả 3 nền đất trong KDC đất Nam An Lạc.Do cần tiền KD trước đây có mua nền đất bên KDC Đất Nam an Lạc nên...
      103 Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 51,9099998474121 m2, giá 3,2 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 51,91 m2 61,65 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 51,91m ở tầng 15 view sông nội thất mới, sơn màu hồng rất đẹp, đặc biệt có bơm tăng áp.  căn hộ chung ...
      Đường Vũ Huy Tấn, Phường 3, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 54 m2 tại Đường Lê Văn Khương - Hiệp Thành - 12, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 54 m2 85,19 triệu/m2
      Nhà Hẻm 551 Lê Văn Khương Hiệp Thành Q. 12 54 mét vuông 3 Tầng Chỉ 4 tỉ 6.Mô tả:+ Nhà 3 tầng 3 phòng ngủ 4 phòng vệ sinh ,1 phòng thờ...
      Đường Lê Văn Khương, Hiệp Thành

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.