Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.682 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng căn nhà 60 m2, hướng Tây-Nam tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 60 m2 55 triệu/m2
      - Nhà đẹp, BTCT chắc chắn, 2 PN xinh xắn, 2  nhà vệ sinh - Đủ công năng phòng khách, bếp, sân sau thoáng mát sinh hoạt.- Gần Chợ Bà Chiểu, đại ...
      Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 61 m2 tại Đường 28 - Cát Lái - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 61 m2 59,02 triệu/m2
      NHÀ , oto TỚI CỔNG, GẦN CHỢ, P. CÁT LÁI, Q. 2, 2 TẦNG, DT 61m², GIÁ NHỈNH 3 tỉ.- pháp lí chuẩn: sỗ sẵn, đã hoàn công, công chứng ngay.- Kết cấu : 2 tầng...
      Đường 28, Phường Cát Lái, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Nền phường tam bình 3 3 ty ngang 4 hxh đường trước nhà hơn 6m

      3.3 tỷ 73 m2 45,21 triệu/m2
      - mảnh đất cao ráo P. tam bình- Điện ,nước, cống ,phòng cháy chữa cháy - OK- Tiện ích đầy đủ trong bán kính 3  kilomet.- Nhà Hướng thuộc Đông Tứ...
      Phường Tam Bình, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 81 m2 tại Đường Nguyễn Thị Kiểu - Thới An - 12, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 81 m2 54,94 triệu/m2
      Nhà Nguyễn Thị Kiêu Thới An Q. 12 81m² 2 Tầng Chỉ 4 tỉ 450.Mô Tả: + DT: 81m², 4mX20m, 4 tỉ 450 thỏa thuận.+ Kết cấu : Nhà 2 Tầng. 2 phòng ngủ 2...
      Đường Nguyễn Thị Kiêu, Thới An

      Bán căn 80 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 80 m2 46,25 triệu/m2
      🏙️🏙️🏙️ SỞ HỮU căn hộ chung cư VỚI MỨC  CHI PHÍ CỰC SỐC-0975515403/p>Vì giá nhà liên tục tăng, nếu không mua nhà bây giờ thì sẽ chờ đến bao giờ.📍...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP. Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 60 m2 tại Đường 1 - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 60 m2 80,84 triệu/m2
      ✅NHÀ ĐẸP Khu Phân Lô 129-131 Đường Số 1 (Khu 390 Chim Rừng),BHHB,Bình Tân,TP.HCMXÂY ĐỒNG BỘ KHU SANG BÌNH TÂN ✅Giá : 4.85ty Tới 5 tỉ 200 TL✅DT: 4m x 15m...
      129-131 Đường 1, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 26 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Vân - 17 - Bình Thạnh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 26 m2 123,08 triệu/m2
      Bán nhà sổ hồng, 1p ngủ, đường Nguyễn Cửu Vân,p17, Bình THạnh, 3,2 tỉ - Nhà có DT 26,27 mét vuông ( 3,7x7,1), dưới là phòng khách+ bếp, phía...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 56 m2, hướng Tây-Bắc tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,58 tỷ

      3.58 tỷ 56 m2 63,93 triệu/m2
      hẻm xe hơi 1 TRỤC - NGANG CHUẨN 4M - MỚI Ở NGAY - NGAY EMART - khu công nghiệp TÂN BÌNH - CHỢ PHẠM VĂN BẠCH+ Nhà 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, logia...
      Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 90 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 11 - 3 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 90 m2 42,23 triệu/m2
      Cần bán căn hộ 590 Cách Mạng Tháng 8 - P. 11 - Q. 3  - Nhà mới 100 phần trăm, thiết kế rộng rãi 2 PN và phòng khách đều có logia- DT:...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 55 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 55 m2 63,64 triệu/m2
      chung cư đc chăm chút kỹ lưỡng, môi trường sống văn minh lịch sự.DT: 51m2Thiết kế:  1 phòng ngủ 1WCfull nội thất.Giá hấp dẫn: 3 tỉ 5...
      Số 28 Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán mảnh đất 60 m2, hướng Tây tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,84 tỷ

      3.84 tỷ 60 m2 64 triệu/m2
      Thanh lý cắt giảm ngay 800 triệu 2 lô góc 132 mét vuông ngay phường an lạc - Mặt tiền 12mKẹt tiền ngân hàng nên bán gấp 2 lô góc và 1...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 60 m2 tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 60 m2 51,67 triệu/m2
      ⚪️ DT: 4x13 : 52m2⚪️ Kết cấu: 1 Trệt, 2 Lầu, có sân thượng. Gồm nhà để xe oto, Phòng Khách, Bếp, 3 phòng ngủ, 3 toilet.⚪️ Vị trí đẹp, kế bên là...
      Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 50 m2 tại Đường Tôn Thất Thuyết - 15 - 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,88 tỷ

      3.88 tỷ 50 m2 77,6 triệu/m2
      bán gấp nhà đẹp Q. 4 vừa xây 2023 . Nhà đang có sẳn HĐ thuê 13tr/ tháng. - đc : Hẻm 1/. Tôn Thất Thuyết - P15 - Q4 . ĐƯỜNG VÀO NHÀ CHỈ 40M. - DT S :...
      Đường Tôn Thất Thuyết, 15

      Bán nhà sổ riêng 54 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Hào - 16 - 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 54 m2 85,19 triệu/m2
      diễn đạt nhà: - Nhà hướng Đông - Nam. - DT S công nhận: 54m2. - DT S dùng: 70m2 ngang 4m + DT gác gỗ 8.2m2. - pháp lí chuẩn. SHR chính chủ đứng tênngười. -...
      Đường Nguyễn Hữu Hào, 6

      Cần bán nhà sổ riêng 42 m2 tại Đường Nguyễn Tất Thành - 18 - 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 42 m2 95,24 triệu/m2
      bứt phá nơi ở nên cần bán gấp nhà và phố hẻm rộng rất giám sát, gần đường lớn di chuyển thuận tiện nhanh chóng. - cấu tạo 1 trệt 1 lầu. DT: 42.3m2. - Nhà...
      Đường Nguyễn Tất Thành, 18

      Cần bán căn nhà đẹp 49 m2 tại Đường Trần Thánh Tông - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 49 m2 91,84 triệu/m2
      KHÁCH NÀO ĐANG QUAN TÂM contact EM SỚM NHÉ !!!GIÁ 4,7 tỉ GIẢM CÒN 4,5 tỉ MÀ CÒN BỚT ẠCHỈ CẦN KHÁCH THIỆN CHÍ LÀ VÀO VIỆCNhà 1/, hẻm thông gần 4m P15, Tân...
      Đường Trần Thánh Tông, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 80 m2 tại Đường Bạch Đằng - 25 - Bình Thạnh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      Nhà hẻm rộng ô tôDT 4,5*14,5 sổ hồngThiết kế: 1trệt, 1lầu, 3 phòng ngủ, 3WC Giá: 3tỉ,  thương lượng gần chợ Bà Chiểu, các trường cấp...
      Đường Bạch Đằng, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 64 m2 tại Đường 12 - Cát Lái - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 64 m2 70,32 triệu/m2
      NHÀ GẦN CHỢ CÂY XOÀI, P. CÁT LÁI, Q2, hẻm ô tô. 64m² NGANG 5M, GIÁ 4,8 tỉ TL+ Nhà đẹp, kiên cố , 2 phòng ngủ _tiện ở ngay, sân để xe rộng, công năng...
      Đường 12, Phường Cát Lái, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.