Thông tin mô tả
Bán nhà đường Tân Thới Nhất 8,
+
+ Kết cấu: 1 trệt 1 lầu với 3
+ Khu dân trí cao tầng, xung quanh đầy đủ tiện ích, gần trường cap1,2,3
+
Cam kết đăng tin đúng sự thật.
Giá: 3,15 Tỷ
Diện tích: 77 m2
Giá/m2: 40,91 Triệu/m2
994634
Mua bán
Bán nhà đường Tân Thới Nhất 8,
+
+ Kết cấu: 1 trệt 1 lầu với 3
+
Cam kết đăng tin đúng sự thật.
Ngô Thế Loan
Đường Lê Thị Riêng, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
1,95 tỷ
52,7400016784668 m2
Đường Tô Ký, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
870 triệu
64 m2
Đường Thạnh Xuân 52, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
400 triệu
200 m2
Đường Dương Thị Mười, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
1,2 tỷ
64 m2