Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.682 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay nhà 60 m2 tại Phường Long Bình - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 60 m2 66,67 triệu/m2
      Bán nhà, 2 Tầng, 60 mét vuông, ô tô tránh, có dòng tiền 7tr/th, Phước Thiện, Q. 9. Giá hơn 4 tỉ TL Mô tả: + Vị trí: Đường Phước Thiện, Long...
      Phường Long Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 36 m2 tại Đường Nguyễn Thái Sơn - 3 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 36 m2 100 triệu/m2
      Hẻm 3m cách MT 20m ,gần trung Tâm ,chợ ,siêu Thị , giáp Phú nhuận ,PVĐ,Tân Bình ,Bình Thạnh di chuyển thuận tiên đầy tiện ich.
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 69 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 69 m2 44,93 triệu/m2
      - Chính chủ bán lỗ căn 2 phòng ngủ + Origami vin Grand Park. - View ngoại khu siêu thoáng nhìn qua Megamall. - Tầng trung view thoáng thích...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 72 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 72 m2 58,34 triệu/m2
      📣📣📣Nhận đặt căn hộ chung cư Essensia Sky - Khu Nam SG chỉ cần TT 10 phần trăm hỗ trợ LS 0 phần trăm đến nhận nhà.🌈Essensia Sky là dự án...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 1 tầng, 66 m2 tại Đường Trường Chinh - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4.3 tỷ

      4.3 tỷ 66 m2 65,16 triệu/m2
      Bán nhà Trường Chinh Tân Bình, P. 12 Q. Tân Bình, gần ngã 4 Bảy Hiền, gần giáo xứ Tân Châu, trường cấp 1 Cách Mạng Tháng 8.- DT vuông vắn 66m², nhà c4...
      Đường Trường Chinh, 12

      Cần bán ngay nhà riêng 65 m2 tại Đường Số 5 - Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 65 m2 61,54 triệu/m2
      Bán nhà đẹp 2 tầng- ngang 5.5m- 65m², Đường số 5, Linh Xuân. Nhỉnh 4tỉ. Mô tả: + Vị trí: Hẻm Đường số 5, Linh Xuân, Thủ Đức. Ngay cầu vượt Linh...
      Đường Số 5, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 21 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Phan Tây Hồ - Phú Nhuận, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 21 m2 211,91 triệu/m2
      Bán nhà 1 sẹt Phan Tây Hồ, P. 7, Q. Phú Nhuận 4 tỉ 455Cho thuê căn hộ dịch vụ đc 16 tr/tháng. điện, nước luôn dc 17 trPhan Tây Hồ P.7 Phú NhuậnNgang...
      Đường Phan Tây Hồ, Phường 7, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 21 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 4 - Phú Nhuận, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 21 m2 207,15 triệu/m2
      Nhà gần mt chợ , truờng học , đi bộ ra 50m thôi là mt chợ HXT /-strong /-strong hẻm đang trải nhựa.Dtcn: 21,10m².  , 3,20m x 7mKết cấu: 4 tầng...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 4, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 60 m2, hướng Đông tại Đường Liên khu 4-5 - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 4.8 tỷ

      4.8 tỷ 60 m2 80 triệu/m2
      - ngôi nhà phố đã hoàn thiện mới, đã có sổ - Phù hợp với những hộ gia đình muốn mở rộng KD  - Có sẵn nhiều tiện ích trường mầm non, nhà...
      Đường Liên khu 4-5, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất 100 m2 tại Đường Bưng Ông Thoàn - Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 100 m2 39 triệu/m2
      Lô G - DT: 5m x 20m( 100m²), đường trục chính 16m, Tây Bắc - giá: 4.6tỉ Lô H - DT: 5m x 20m( 100m²), đường trục chính 12m, Tây ...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 72 m2, giá 4,25 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Tân Kiểng - 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.25 tỷ 72 m2 59 triệu/m2
      căn hộ chung cư Essensia Nam TP.Tp HCM 72m2(2 phòng ngủ 2 toilet) TT 600 Nhận Nhà, Trả 1 phần trăm/th - MT Nguyễn Hữu Thọ - Gọi 0907...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Kiểng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 75 m2, giá 3.29 tỷ tại Đường Đào Trí - 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.29 tỷ 75 m2 43,87 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ đầy đủ nội thất căn hộ góc 2 view sông và view về Q. 1 bitexco.Nhà mới nội thất xịn ...
      Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 70 m2, giá 3 tỷ tại Đường Đào Trinh Nhất - Linh Tây - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 70 m2 42,86 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư chung cư cao cấp 2 phòng ngủ: Công năng vượt trội, tiện ích đầy đủ, chất lượng vượt tầm giá. Khu vực an ninh, dân trí cực...
      Đường Đào Trinh Nhất, Phường Linh Tây, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 70 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - 7, giá 4.2 tỷ

      4.2 tỷ 70 m2 60 triệu/m2
      Bán nhà Huỳnh Tấn Phát, P.Phú Thuận, Q7, nở hậu, Giá 4ty2 TL• Chủ định cư nước ngoài cần tìm chủ mới nhà không bị quy hoạch• DT:  ngang 4 dài 18 (nở...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 78 m2 tại Phường Tăng Nhơn Phú A - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 78 m2 64,11 triệu/m2
      Bán nhà phố Đường 102, Tăng Nhơn Phú A, Q. 9, 78m². Giá chỉ 5tỉ Mô tả: + Vị trí: MT đường 102, Tăng Nhơn Phú A, Q. 9. 20m ra MT đường Lã Xuân...
      Phường Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 48 m2 tại Phường Tân Kiểng - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,33 tỷ

      3.33 tỷ 48 m2 69,36 triệu/m2
      Chủ Kẹt Tiền Cần bán nhanh ngôi nhà Lâm Văn Bền Q7- DT: 48m2(4x12) - Kết Cấu 1 Trệt 1 Lầu - 2 PN, 2  phòng vệ sinh - Hẻm rộng 4,5m - Nội...
      Phường Tân Kiểng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán miếng đất 129 m2 tại Đường Tam Đa - Trường Thạnh - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4.15 tỷ

      4.16 tỷ 129 m2 32,18 triệu/m2
      Tôi Chủ Đất cần bán đất tại: Tam Đa BCR, Đường Tam Đa, P. Trường Thạnh, Q. 9, Thành phố Hồ Chí Minh- DT: 129m2(6mx21.5m). Full thổ cư.- Vị trí lý tưởng,...
      Đường Tam Đa, Phường Trường Thạnh, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 55 m2, giá 3,2 tỷ tại Phố Lương Định Của - 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 55 m2 58,19 triệu/m2
      Giỏ hàng độc quyền phân phối từ CĐT chào bán đợt cuối cùng.Nhận nhà mới 100 phần trăm.- căn hộ chung cư De Capella Q. 2 MT Lương Định Của sát cạnh...
      Phố Lương Định Của, Phường Bình Khánh, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.