Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.691 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Richmond City, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      3.7 tỷ 66 m2 56,07 triệu/m2
      Hàng hiếm Richmond với 2 phòng ngủ full nội thất chính chủ cần bán nhanh giá bao đẹp chỉ 3.699tỉ Dự án Richmond City 207c Nguyễn Xí, P. 26 Bình...
      Dự án Richmond City, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Rivera Park Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 10

      3.8 tỷ 74 m2 51,36 triệu/m2
      Cần tiền bán gấp căn hộ cao cấp Rivera Park -Thành Thái-Quận 10Diện tích:74m2,2 phòng ngủ,2 phòng vệ sinh,có logia phòng...
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Millennium , 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,56 tỷ tại Quận 4

      3.56 tỷ 65 m2 54,77 triệu/m2
      BÁN chung cư MILLENNIUM, Q. 4- DT: 65m2.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- logia , view TP thoáng mát.chung cư đã đc trang bị full nội thất, quý gia chủ...
      Dự án Masteri Millennium, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 9

      3.3 tỷ 75 m2 44 triệu/m2
      Cần bán ngay căn JAMILA DT: 75 mét vuông 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh FULL NỘI JAMILA KHANG ĐIỀN đầy đủ nội thất xịn sò như hìnhCẦN...
      Dự án Jamila Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,95 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.95 tỷ 68 m2 58,09 triệu/m2
      - Căn: 68m2, 1 phòng khách, 2 PN,  nhà vệ sinh, bếp, phòng ăn, nội thất mới, nhà đẹp, sang trọng...giá: 3,950 tỉ. (Nhà như hình).(thỏa thuận thêm...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Phú Đạt, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,59 tỷ tại Bình Thạnh

      3.59 tỷ 81 m2 44,33 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ đã có SHR ngay trung tâm q. Bình thạnh. Mua nhà đc tặng bộ tủ bếp mới làm 100 tr + toàn bộ nội thất...
      Dự án Chung cư Phú Đạt, Đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 85 m2 50 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 PN Celadon City, Tân Phú.. - DT: 85m2 - giá: 4,25 tỉ; Bao thuế phí Tiện ích: Hồ bơi, gym, mini mart, công viên, .... Vị trí: Gần...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 60 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Long Bình - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 60 m2 60 triệu/m2
      Mua nhà "không LS" lên đến 7 năm duy nhất tại Glory Heights - vin Grand Park giữ chỗ ngay chỉ 30tr/suất.Phân khu cuối cùng độc đáo nhất.Ở thảnh thơi 7 năm...
      Dự án Glory Heights - Vinhomes Grand Park, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Căn 3 phòng ngủ - 3 phòng vệ sinh, tầng 10 duy nhất view sông, rộng đến 100 mét vuông, TT chỉ 30 phần trăm đến khi nhận nhà.Bàn...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Millennium , 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận 4

      4.41 tỷ 72 m2 61,12 triệu/m2
      + Hàng hot chính chủ cần bán chung cư cao cấp Millennium:chung cư 72 mét vuông, 2 PN, 2  phòng vệ sinh giá 4 tỉ 400tr. full nội thất cao...
      Masteri Millennium, 132, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Chung cư Central Plaza - 91 Phạm Văn Hai, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 72 m2 45,84 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Central Plaza, 91 Phạm Văn Hai, P. 3, Q. Tân Bình, TP. Sài Gòn.- DT: 72m, 2 phòng ngủ, 2WC- giá : 3ty3 ( sổ hồng riêng vĩnh viễn )...
      Dự án Central Plaza - 91 Phạm Văn Hai, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 106 m2 31,14 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư Oriental Big C Âu Cơ, Q. Tân Phú.- DT 106 mét vuông, 3 PN, 2 phòng vệ sinh, nhà thoáng.- Tiện...
      Southern Dragon, 685, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Hà Đô Green View, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,2 tỷ tại Gò Vấp

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Hà Đô Nguyễn Văn Công P. 3 Gò Vấp - Chợ Tân Sơn Nhất (ngay công viên Gia Định):Hiện Trạng nhà mới ở ngay:- Tổng DTSD 70m2, có 2 PN, có...
      Dự án Hà Đô Nguyễn Văn Công, Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 73 m2 61,65 triệu/m2
      CHUYÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ DỰ ÁN chung cư AVATAR THỦ ĐỨC, P. TRƯỜNG THỌ, TP. THỦ ĐỨC, HCM - CVTV MINH PHẠM: 0909 411 *** phòng KD PROPERYX - HƯNG THỊNH LANDDự...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,5 tỷ tại Tân Phú

      3.5 tỷ 86 m2 40,7 triệu/m2
      Bán chung cư Carillon7 tại 36 Lương Minh Nguyệt, P. Tân Thới Hòa, Tân Phú, Tp. Thành phố Hồ Chí Minh.DT: 86m2 3 phòng ngủ 2 toilet có nội...
      Dự án Carillon 7, 36 Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Riverside Residence, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 82 m2 45,74 triệu/m2
      chính chủ cần tiền trả NH cần bán nhanh căn hộ chung cư Riverside - Phú Mỹ Hưng - Q7.DT: 82m2 thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet.đầy đủ nội ...
      Dự án Riverside Residence, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Tản Đà Court, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 5

      3.8 tỷ 84 m2 45,24 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay chung cư cao cấp Tản Đà Court.86 Tản Đà, P. 11, Q. 5.DT: 84 mét vuông.Gồm 2 PN, 2 phòng vệ sinh, phòng khách, bếp.Tặng nội...
      Tản Đà Court, 86, Đường Tản Đà, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 1 phòng ngủ

      4.75 tỷ 55 m2 86,37 triệu/m2
      Cần bán chung cư cao cấp Hà Đô Centrosa Garden đường 3/2, Q. 10. (Đã có sổ hồng riêng).DT: 55m2 thiết kế 1 PN + 1 phòng khách có logia, phòng tắm nội ...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.