Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.691 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ - khách sạn Terra Royal, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 58 m2 72,42 triệu/m2
      chung cư Terra Royal 58m2, để lại 3 điều hoà, TV, máy giặt, nội thất bếp, giá 4,2 tỉ thu về.Vị trí thuận lợi các Q. trung tâm.chung cư: 58m2 gồm...
      Dự án Terra Royal, Đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 57 m2 52,64 triệu/m2
      👍👍GIÁ QUÁ TỐT- KHU SÂN BAY- NOVALANDcăn hộ cao cấp THE BOTANICA - CĐT NOVALAND Đ/c: 104 Phổ Quang, P. 2, Q. Tân Bình, Tp Sài Gòn - giá 3 tỉ thỏa ...
      The Botanica, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Green Valley, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,64 tỷ tại Quận 7

      4.64 tỷ 88 m2 52,73 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp Green Valley trên đường Tôn Dật Tiên.Lâu cao, view sân golf rất thoáng.DT 88 mét vuông, thiết kế 2 phòng ngủ...
      Dự án Green Valley, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 9

      3.3 tỷ 76 m2 43,43 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn JAMILA DT: 75m2 2 phòng ngủ 2 toilet FULL NỘI JAMILA KHANG ĐIỀN nội thất đầy đủ xịn sò như hìnhCẦN bán nhanh GIÁ CHỈ CÓ...
      Dự án Jamila Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 70 m2 52,15 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 toilet.căn hộ chung cư Eco Green Tp Thành phố Hồ Chí Minh Q. 7.Vị trí lầu cao view đẹp...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Riva Park, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 105 m2 46,67 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư tại căn hộ Riva Park, Nguyễn Tất Thành, P. 18, Q. 4.DT: 105 mét vuông, 3 PN, 2 phòng tắm và 1 phòng khách. căn hộ chung ...
      Dự án Riva Park, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường 18, Quận 4, Hồ Chí Minh
      N
      Phạm Nguyễn Khôi Nguyên Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 70 m2 62,86 triệu/m2
      chính chủ gửi bán ngay chung cư 2 PN full nội thất Masteri An Phú.-----------------* đc dự án: 179 Xa lộ TP Hà Nội, P. Thảo Điền, hành phố Thủ Đức.*...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.5 tỷ 82 m2 42,69 triệu/m2
      CẦN BÁN: Căn 3 PN - 2 toilet Ruby - Celadon City, sát Aeon Mall Tân Phú- DT: 82 mét vuông (đặc biệt có logia)- Giá: 3.5 tỉ (đã có SHR)- nội thất...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 3 phòng ngủ, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư JAMILA KHANG ĐIỀN - NTCB 40 tr/ mét vuông (NH định giá 42 tr/ mét vuông)Loại căn hộ chung cư: 3 PN, 2 nvs, có khu vực...
      Dự án Jamila Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,85 tỷ tại Tân Bình

      3.85 tỷ 74 m2 52,03 triệu/m2
      giá: 3.850 tỉ.Hiện trạng nội thất đầy đủ.Thiết kế để ở, nội thất chỉnh chu kèm hình đăng bên dưới.DT: 74 mét vuông, 2 PN, 2  toilet.căn hộ ...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 7

      3.2 tỷ 82 m2 39,03 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp Sunrise, Q. 7.+ DT: 82 mét vuông - bao gồm 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.+ nội thất đầy đủ như hình.+...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4 tỷ tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 73 m2 54,8 triệu/m2
      CSBH đang đc Hưng Thịnh áp dụng KH mua tại dự án Avatar Thủ Đức:--------------Chính sách TT vượt tiến độ 98 phần trăm CK ngay 52 phần trăm trừ...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Tổ hợp Nhà cao tầng Phú Mỹ, 3 phòng ngủ, giá 3,7 tỷ tại Quận 7

      3.7 tỷ 0 m2
      chung cư Phú Mỹ VPH với đầy đủ tiện ích như hồ bơi, BBQ, phòng sinh hoạt cộng đồng, sân thể thao...DT: 117.6m2.giá: 3,7 tỉ nội thất đầy đủ.chung cư Phú...
      Dự án Căn hộ Phú Mỹ Vạn Phát Hưng, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu căn hộ Botanica Premier, 69 m2, giá 4 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 69 m2 57,98 triệu/m2
      Cần bán hoặc cho thuê chung cư Botanica Premier - 108 Hồng Hà, P2, Tân Bình ** DT 69m2, nội thất như hình** Các tiện ích free: phòng gym, hồ bơi, BBQ,...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Tropic Garden, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 2

      3.9 tỷ 65 m2 60 triệu/m2
      Mình cần tiền gấp nên cần bán chung cư cao cấp tại tháp A1, Tropic Garden, Thảo Điền, Q. 2. Nhà đẹp - Tặng toàn bộ nội thất luxury.Vị trí: Dự án Tropic...
      Dự án Tropic Garden, Đường 66, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Chánh Hưng Giai Việt , 2 phòng ngủ, 115 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 115 m2 31,31 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư cần bán Giai Việt Q8, DT 115 mét vuông 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh full nội thất giá 3 tỉ 6, view đẹp,...
      Dự án Chánh Hưng Giai Việt, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Metro Star Quận 9, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 4,15 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.15 tỷ 61 m2 68 triệu/m2
      Metro Star - kết nối trực tiếp ga Metro Số 10.Đ: 50 / (có hoàn lại).Chương trình hỗ trợ LS đến khi nhận bàn giao.Đa dạng loại hình chung cư: 2 phòng ...
      Dự án Metro Star, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 3 tỷ tại Quận Tân Bình

      3 tỷ 57 m2 52,64 triệu/m2
      Tôi chính chính chủ đông người cần chuyển lên DT 3 phòng ngủ nên bán nhanh chung cư gấp 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh Full NT đẹp như...
      Dự án The Botanica, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.