Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.691 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Sky 9, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 130 m2 24,62 triệu/m2
      Đi định cư, cần bán nhanhKhông có căn thứ 2 rẻ hơn.Bán căn penthouse như hình.giá lổ: 3.2 tỉ, còn thỏa thuận cho khách mua nhanh.Toàn khu chung cư đã có...
      Dự án Sky 9, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Opal Skyview, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 5 tỷ tại Thủ Đức

      5 tỷ 78 m2 64,11 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư ST Morizt view sông SG tầng 9 hiện cho thuê 13tr/tháng a/c mua có thể sang hợp đồng có nguồn thu nhập thụ động.DT: 78m2 -...
      Dự án ST Moritz Phạm Văn Đồng, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2

      3.8 tỷ 73 m2 52,06 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền cần bán ngay căn hộ chung cư 02  phòng ngủ; dự án The Sun Avenue Q. 2, TP Thủ Đức. Giá chỉ 3.8 tỉ bao tất cả thuế phí. Cam kết...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Hưng Phát Silver Star, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 101 m2 35,15 triệu/m2
      Chủ cần bán căn hộ góc CC Hưng Phát Silver Star - Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè, Thành phố Hồ Chí Minh.- DTTT 101 mét vuông, 3  phòng ...
      Dự án Hưng Phát Silver Star, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu căn hộ Richmond City, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      3.7 tỷ 67 m2 55,23 triệu/m2
      Không có nhu cầu ở cần bán căn 2  phòng ngủ dự án Richmond City, đường Nguyễn Xí, Q. Bình Thạnh.- logia view về Nguyễn Xí.- Thiết kế 2 phòng ...
      Dự án Richmond City, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 3 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 57 m2 52,64 triệu/m2
      Bán chung cư 2 phòng ngủ The Botanica - Novaland 104 Phổ Quang, P. 2, Q. Tân Bình.giá 3 tỉ.liên hệ ngay 0902 728 ***
      The Botanica, 104, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,05 tỷ tại Tân Phú

      3.05 tỷ 71 m2 42,96 triệu/m2
      Giá sập sàn bất động sản. Bán chung cư Carillon 7 tại 36 Lương Minh Nguyệt, P. Tân Thới Hòa, Tân Phú, Tp. Tp HCM.* Đặc biệt: Căn 71m2, 2 phòng ...
      Dự án Carillon 7, 36 Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn liền kề Nhà Phố Dragon Village, 90 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 90 m2 54,45 triệu/m2
      Cập nhật sp Dragon Village Q. 9- căn nhà phố giá chỉ từ 4.9 tỉ.- nhà phố thương mại shophouse từ 6.3 tỉ.- BT 8x15m giá chỉ từ 8.59 tỉ.- BT 8x20 giá...
      Dự án Dragon Village, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,79 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.79 tỷ 74 m2 51,22 triệu/m2
      Cần chuyển nhà nên bán ngay, căn Sky Center 2PN-74m2, đầy đủ nội thất, giá chỉ 3,790tỉ, không bớt thêm
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Tân Túc - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 85 m2 38,83 triệu/m2
      Cần bán ngay WestGate 3.300 tỉ (bao Gồm thuế giá trị gia tăng + PBT).Hình nhà thật như ảnh. Xem nhà 24/24.DT: 85  mét vuông - (3 phòng ngủ...
      Dự án Westgate, Đường Tân Túc, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ The Gold View, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 81 m2 50,62 triệu/m2
      Chuyên quản lý cho thuê và bán căn hộ chung cư Gold View.đc: 346 Bến Vân Đồn.1 phòng ngủ 1 toilet (50 mét vuông - 65 mét vuông)...
      The Gold View, 346, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 7

      3.5 tỷ 70 m2 50 triệu/m2
      Bán Sunrise City Q. 7.2PN1 toilet 70 mét.nội thất đầy đủ.Giá: 3.5 tỉ.hotline xem nhà 24/24.
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Chung cư Phú Đạt, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,59 tỷ tại Bình Thạnh

      3.59 tỷ 81 m2 44,33 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ đã có sổ hồng riêng ngay trung tâm Q. Bình thạnh. Mua nhà đc tặng bộ tủ bếp mới làm 100 tr + toàn bộ...
      Dự án Chung cư Phú Đạt, Đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.15 tỷ 71 m2 44,37 triệu/m2
      Em chính chủ, ngộp NH, kẹt vốn KD nên cần bán lỗ chung cư Emerald - Celadon City, bán rẻ hơn thị trường 200 tr, toạ lạc tại P. Sơn Kỳ, Tân Phú, Tp.Thành ...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 76 m2 43,43 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn JAMILA DT: 75m2 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh FULL NỘI JAMILA KHANG ĐIỀN đầy đủ nội thất xịn sò như hìnhCẦN bán nhanh GIÁ...
      Dự án Jamila Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 4,78 tỷ tại Quận Tân Phú

      4.78 tỷ 104 m2 45,97 triệu/m2
      chung cư cao cấp Diamond Alnata - Celadon City - Nhà mới 100%- DT: 104m2 (thiết kế 2PN-2WC-2 ban công-1 ban công riêng)- Giá: 4.78 tỉ (bao thuế, phí)-...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,85 tỷ tại Quận 7

      4.85 tỷ 87 m2 55,75 triệu/m2
      Cần tiền bán gấp chung cư 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.căn hộ Eco Green Q. 7.Tầng trung view đẹp.căn hộ đầy đủ tiện ích.Xem nhà 24/7.liên hệ:...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Richstar, 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 4,6 tỷ tại Tân Phú

      4.6 tỷ 91 m2 50,55 triệu/m2
      Thay đổi chỗ làm nên cần bán chung cư Richstar Q. Tân Phú.- DT 91m2.- 03 PN - 02  phòng vệ sinh.- nội thất đầy đủ cao cấp An Cường.- View Q. 1...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.