Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.691 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ The Gold View, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 81 m2 50,62 triệu/m2
      Cần bán chung cư Gold View 346 Bến Vân Đồn.- DT 81 mét vuông, 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.- Có logia thoáng mát.- Chủ bán sẽ để lại nội...
      The Gold View, 346, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Cityland Park Hills, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,5 tỷ tại Gò Vấp

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Cityland Park Hills, Phan Văn Trị, Gò Vấp.- DT: 90m2.- Thiết kế: 3 PN, 2 WC, ban công, ban công phơi đồ riêng biệt, bếp không đối...
      Dự án CityLand Park Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Cityland Park Hills, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Gò Vấp

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ Cityland Park Hills, Phan Văn Trị, Gò Vấp. - 75m2 2 PN, 2  phòng vệ sinh, bancol, phòng khách, ban công phơi đồ riêng biệt. -...
      Dự án CityLand Park Hills, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Chung cư Phú Đạt, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,55 tỷ tại Bình Thạnh

      3.55 tỷ 81 m2 43,83 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ đã có sổ hồng riêng ngay trung tâm Q. Bình Thạnh. Mua nhà đc tặng bộ tủ bếp mới làm 100 tr +...
      Dự án Chung cư Phú Đạt, Đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 68 m2 57,36 triệu/m2
      Bán gấp! 3,9 tỉ nội thất đầy đủ CH D'Lusso An Phú, Q2, (bao thuế phí), Tây Bắc, đã có sổ.- Vị trí: 21 Nguyễn Thị Định, An Phú, Q. 2.- DT: 68,5  mét...
      Dự án D’Lusso, 21 Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      D
      Nguyễn Hùng Minh Dương Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,06 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.06 tỷ 70 m2 43,72 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán gấp căn hộ chung cư Carillon 7, Tân Phú.DT: 70m2, 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, tầng trung thoáng mát.Nhà đã có sổ hồng ...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Metro Star Quận 9, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 9

      3.9 tỷ 60 m2 65 triệu/m2
      chung cư duy nhất MT xa lộ Thủ đô Hà Nội Metro Star gần đỗ xuân hợp có đầu đủ pháp lí và bàn giao vào quý 2/2024.- Giá chỉ từ 65tr/m2.- Chỉ TT...
      Dự án Metro Star, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,65 tỷ tại Đường D1 - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.65 tỷ 76 m2 48,03 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư chung.Florita 2 phòng ngủ 76m2.đc: Đường D1, khu dân cư Him Lam, P. Tân Hưng, Q. 7.căn hộ chung cư 2 phòng ...
      Dự án Florita Đức Khải, Đường D1, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,8 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 85 m2 44,71 triệu/m2
      💢2-3  phòng ngủ - DỰ ÁN WESTGATE 💢(Vị trí: Trung tâm hành chính huyện Bình Chánh )👉 Chỉ 840tr sở hữu ngay căn 2  phòng ngủ 59m2 💯 View...
      Westgate, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Saigon South Residences, 3 phòng ngủ, giá 3,21 tỷ

      3.21 tỷ 95 m2 33,79 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán chung cư Saigon South Residences, Nhà Bè.- DT: 95m2.- Kết cấu: 3 PN và 2 phòng tắm.- chung cư đc bàn giao kèm đầy đủ nội ...
      Dự án Saigon South Residences, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Hưng Phúc Happy Residence, 3 phòng ngủ

      4.6 tỷ 97 m2 47,43 triệu/m2
      DT: 97m2.Bố trí: 3 phòng ngủ, 2  phòng vệ sinhs.Nhà đang có hợp đồngT.giá: 4.6 tỉ.LH: 0908 462 *** Ngọc Quyên.
      Dự án Happy Residence, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Green River, 3 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,62 tỷ tại Quận 8

      3.62 tỷ 78 m2 46,42 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc 3 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh - 78 mét vuông tại tòa căn hộ C căn hộ chung cư Green River Q. 8.đầy đủ nội thất...
      Dự án Green River quận 8, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 56 m2 62,5 triệu/m2
      căn hộ chung cư THE SUN AVENUE - Q2, SUẤT SPA 1 phòng ngủ +1Thông tin mô tả: - Thiết kế: 2  phòng ngủ - 1 WC - Diện tịch: 56m2 - Nội thất cơ...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh
      Y
      Nguyễn Thị Hồng Yến Hơn 1 năm trước

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,5 tỷ tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 73 m2 61,65 triệu/m2
      Avatar Thủ Đức.chủ đầu tư: Hưng Thịnh Land.Vị trí: P. Trường Thọ, TP Thủ Đức, TPThành phố Hồ Chí Minh.Ký hợp đồng chỉ 3 phần trăm:Mỗi tháng TT...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường 1 - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 80 m2 47,5 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tại căn hộ chung cư Florita Q. 7.DT: 80 mét vuông căn hộ góc, tầng trung thoáng mát, hướng nắng sáng.Thiết kế: 2 PN, 2...
      Dự án Florita Đức Khải, Đường 1, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Bình Tân

      3.1 tỷ 75 m2 41,34 triệu/m2
      Cần bán chung cư Akari City , đại lộ Võ Văn KiệtDT 75m2 có 2  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinhgiá : 3.1ty thỏa thuậnTiện ích nội khu đầy đủ: Hồ bơi,...
      Dự án Akari City Nam Long, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 69 m2 65,22 triệu/m2
      - Giá iu thương: 4.5 tỉ còn giảm cho khách quyết nhạnh.- Diên tích 69 mét vuông.- Thiết kế đẹp va thoáng mát, chỉnh chu.Đã ký hợp đồng mua bán công...
      Golden Mansion, 119, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Vinhomes Grand Park, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 9

      3.4 tỷ 82 m2 41,47 triệu/m2
      Chuyên cho thuê và sang nhượng căn hộ thuộc dự án vin Grand Park Q. 9 - dự án đã đc đông đảo KH và NĐT quan tâm đón nhận tích cực tạo nên tiếng vang lớn...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.