Thông tin mô tả
Mua bán trực tiếp từ
Dự án đã bàn giao, nhà mới 100
- Tặng Smart Home,
- Máy nước nóng, bộ vòi hoa sen.
- Tặng máy lọc nước, lò vi sóng, tủ lạnh.
-
- Tặng 12 tháng
- Tặng gói nội thất 50
- Hỗ trợ vay 70
Giá: 3,375 Tỷ
Diện tích: 58 m2
Giá/m2: 58,19 Triệu/m2
490059
Mua bán
Mua bán trực tiếp từ
Dự án đã bàn giao, nhà mới 100
- Tặng Smart Home,
- Máy nước nóng, bộ vòi hoa sen.
- Tặng máy lọc nước, lò vi sóng, tủ lạnh.
-
- Tặng 12 tháng
- Tặng gói nội thất 50
- Hỗ trợ vay 70
Đỗ Thị Thi
Đường Phạm Hùng, Phường 10, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
17,2 tỷ
90 m2
Đường Cao Lỗ, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
750 triệu
62 m2
Đường 84, Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
16,5 tỷ
79 m2
Đường Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
815 triệu
58 m2