Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.688 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 75 m2 65,34 triệu/m2
      LUMIERE BOULEVARD MASTERISE HOMEScall ngay: 0339 321 *** Hoài BảoCăn 2 phòng ngủ A10.09 view nội khu đẹp xuất sắc nhất giỏ hàng chủ đầu tư Vừa đủ...
      Dự án Lumiere Boulevard, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề 2 tầng, 60 m2, giá 3,85 tỷ tại Đường Tô Ngọc Vân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      3.85 tỷ 60 m2 64,17 triệu/m2
      chào bán ngôi nhà phố 3 MT đường Tô Ngọc Vân - P. Thạnh Xuân - Q. 12 ,có sổ riêng, CK lên lới 10 chỉ vàng- pháp lý: sổ hồng đã hoàn công- Thiết kế: 1...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 1 phòng ngủ, 75 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 75 m2 53,34 triệu/m2
      Chuyên quản lí mua bán 100 phần trăm chung cư Midtown Phú Mỹ Hưng, Q7 giá siêu mềm.L/H: 0906 752 *** Ms Nguyên để chọn căn giá siêu mềm.Tổng hợp...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 69 m2 43,48 triệu/m2
      Bán lỗ Văn Phòng Đa Năng Sunshine Sky City Q. 7Thông tin căn hộ chung cư-DT: 69m2, 2 PN, 2  nhà vệ sinh-Tầng cao, logia rộng-nội thất luxury chủ...
      Dự án Sunshine Sky City , Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Opal Skyview, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 70 m2 59,29 triệu/m2
      Mình bán chung cư cao cấp ST Moritz Đất Xanh - 2 phòng ngủ view Phạm Văn Đồng.- DT: 70m2, MT đường Phạm Văn Đồng.- Bàn giao nội thất CĐT.giá: 4,15 tỉ...
      Dự án ST Moritz Phạm Văn Đồng, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 4,75 tỷ tại Quận 3 - TP Hồ Chí Minh

      4.75 tỷ 107 m2 44,4 triệu/m2
      Tôi kẹt tiền cần bán ngay căn hộ Đường Sắt 590 CMT8, P11, Q3 - đối diện CV Lê Thị Riêng mát mẻ, sau siêu thị Điện máy Chợ Lớn.- DT: 107 m2, gồm 3 PN,...
      590, Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 11, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Chung cư Central Garden, 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 1

      4.7 tỷ 140 m2 33,58 triệu/m2
      - Cần tiền bán nhanh căn hộ chung cư Central Garden, chợ Nga.- Đ/C: 328 Võ Văn Kiệt, P. Cô Giang, Q. 1, Tp. Tp HCM.- Khu sầm uất, chợ Nga, dễ dàng di...
      Dự án Central Garden, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Nguyễn Ngọc Phương, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 93 m2 53,77 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Nguyễn Ngọc Phương.ĐC: 71/3 Nguyễn Văn Thương, P. 25, Bình Thạnh.Thiết kế: 93m2, 3 PN, 2 phòng vệ sinh.giá 5 tỉ, view đẹp...
      Chung cư Nguyễn Ngọc Phương, 71/3, Đường Nguyễn Ngọc Phương, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Golden River Ba Son, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 55 m2 90,91 triệu/m2
      Một số chính chủ gửi em cần bán ngay một số căn hộ chung cư vin Bason Q. 1.- giá cực rẻ thị trường.+ Căn 1 PN 55 mét vuông giá: 5 tỉ.Thông tin...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Bán căn hộ Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 10

      4.7 tỷ 53 m2 88,68 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư 1 phòng ngủ1 phòng vệ sinh 53m2 Hà Đô Centrosa Q. 10.Nthành phố Hà Nội thất full đẹp đã có SHR.- SHR lâu dài.-...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu phức hợp The Tresor, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      4.8 tỷ 75 m2 64 triệu/m2
      * Thông tin căn hộ chung cư.- Loại căn hộ chung cư: 2 PN, 2 vệ sinh, 1 phòng loza máy giặt riêng.- DT: 75 mét vuông.- View sông, tầng trung, có...
      Dự án The Tresor, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Central Garden, 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 5 tỷ tại Quận 1

      5 tỷ 138 m2 36,24 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư penthouse CC Central Garden (Q1), 138m2, 3 phòng ngủ, 3 toilet,Full NT.Cửa hướng: hướng Tây Nam.View hướng Tây ...
      Dự án Central Garden, Đường Bến Chương Dương, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 12m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 100 m2 46,8 triệu/m2
      Thời điểm thích hợp nhất mua đất xây nhà Lô 100m2 giá 4ty680tr. Đông Nam. Đường 12m .
      Dự án Khang Điền Bình Chánh, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 120 m2, mặt tiền 12m tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,86 tỷ

      4.87 tỷ 120 m2 40,5 triệu/m2
      Một nền phố duy nhất 5x24 khu dân cư Phú Lợi Q. 8 bán ra giá vô cùng rẻ chỉ 4,86 tỉ.Hướng: hướng Tây Nam.Trục 12m ngay khu cf Trung Nguyên đi vào.pháp ...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 6 m2, mặt tiền 50m tại Bình Khánh - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 6 m2 516,67 triệu/m2
      - Bán nền đất 5758m2 sổ theo hình tại xã Bình Khánh, Cần Giờ.- Đất cách đường Rừng Sác 670m. Đất có đường xe máy tới đất từ đường Bá Xán.- Cách Phà Bình...
      Đường Bà Xán, Xã Bình Khánh, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 120 m2, mặt tiền 4m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 120 m2 37,5 triệu/m2
      * Đặc điểm đất: nền thổ cư SHR.- DT 4 x 30m thổ cư 90m2.- MT đường nhựa thông 8 m.- giá 4.5 tỉ (giá cũ 5.2 tỉ).* Vị trí đất: Thuộc xã Xuân Thới Đông, Hóc...
      Đường Xuân Thới 22, Xã Xuân Thới Đông, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 86 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Đường Quốc lộ 1A, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 86 m2 51,17 triệu/m2
      Cần bán nhà phố QL 1A, gần chợ Bình Chánh, Đinh Đức Thiện.- Nhà 1 trệt - 1 lửng, MT gần 6m tiện KD buôn bán.- KDC đông đúc, KD sầm uất.- DT: 86 mét ...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,9 tỷ tại Bình Tân

      3.9 tỷ 80 m2 48,75 triệu/m2
      Giỏ hàng căn hộ chung cư Akari City 2 phòng ngủ - Mua trực tiếp từ CĐT.giá: 3.9 tỉ (đã bao gồm 10 phần trăm thuế giá trị gia tăng và phí...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      A
      Nguyễn Ngọc Hoàng Anh Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.