Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.688 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 75 m2 52 triệu/m2
      Bạn đang có một khoản tiết kiệm? Gia đình bạn có thu nhập ổn định, nhưng bạn đang chần chừ chưa mua căn hộ chung cư Lumière Boulevard vì nhiều mối lo:Lo...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Icon 56, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,95 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      4.95 tỷ 80 m2 61,88 triệu/m2
      Cập nhật những căn chủ kẹt cần sang nhượng giá mềm nhất tháng 5/2023, cập nhật mới 100 phần trăm:Căn 1 phòng ngủ (50m):- Nhà trống: Không có.-...
      Dự án ICON 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Hưng Phúc Premier , 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,56 tỷ tại Quận 7

      4.56 tỷ 97 m2 47,02 triệu/m2
      Cắt lỗ sâu 600tr để bán gấp căn hộ chung cư Hưng Phúc Phú Mỹ Hưng 97m2 căn hộ góc 2 view chỉ thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet nội thất sang...
      Dự án Hưng Phúc Premier, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 75 m2 60 triệu/m2
      Ưu đãi sốc! Chỉ 30 phần trăm nhận nhà ở ngay Lumiere Boulevard tới 2025 TT tiếp.Chính sách có 1 không 2 trên thị trường, duy nhất 30 căn.+ 3 năm đầu...
      Dự án Lumiere Boulevard, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,2 tỷ tại Tân Phú

      3.2 tỷ 72 m2 44,45 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư cc Oriental Plaza q Tân Phú, - DT 72m, 2 phòng ngủ, đã có sổ, căn hộ góc, giá 3.2 tỉ (giá đúng), lên xem nhà thiện chí...
      Dự án Oriental Plaza 685 Âu Cơ, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Feliz En Vista, 1 phòng ngủ, 58 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 2

      4.2 tỷ 58 m2 72,42 triệu/m2
      Have English support for foreigner/expats.- Đại lý môi giới uy tín - có tin có hàng - hết tin gỡ hàng - hình thật giá thật.- Giỏ hàng độc quyền - chính chủ...
      Dự án Feliz En Vista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ The Western Capital , 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 88 m2 37,5 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 88 mét vuông, loại 3  phòng ngủ, 2  toilet, ngay khu căn hộ chung cư The Western Capital, 4 MT Lý Chiêu Hoàng, Q....
      Dự án The Western Capital, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn biệt thự 2 tầng, 300 m2, giá 3,2 tỷ tại Xã Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 300 m2 10,67 triệu/m2
      căn biệt thự MINI SÂN VƯỜN, DÀNH CHO NĐT NHÀ BÈ. GẦN 300 mét vuông THỔ CƯ CHỈ NHỈNH 3 tỉ.🌹🌹🌹🌹🌹🌹🌹🌹🌹🌹🌹🌹🌹🌹Mô Tả:🌹 DT: Ngang 8m dài 27m...
      Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Kingdom 101, 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 3,75 tỷ tại Quận 10

      3.75 tỷ 48 m2 78,13 triệu/m2
      căn hộ chung cư mới Kingdom 101 - Tô Hiến Thành Q. 10.chính chủ kẹt tiền cần ra nhanh chung cư cao cấp.Căn 1 PN rộng 48 mét vuông.Tầng cao view...
      Dự án Kingdom 101, Đường Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 69 m2 50,73 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư Golden Mansion119 Phổ Quang, P. 9, Q. Phú Nhuận- DT: 69m, 2 phòng ngủ, 2 toilet.- Giá: 3 tỉ 500 tr.Tiện ích: hồ bơi...
      Dự án Golden Mansion, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ The Gold View, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 4

      3.6 tỷ 81 m2 44,45 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư 2  phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, Gold View Q. 4, giá 3.6 tỉ duy nhất bao hết 100 phần trăm liên lạc: 0902 610...
      The Gold View, 346, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 1 tầng, 220 m2, giá 4,75 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.75 tỷ 220 m2 21,6 triệu/m2
      Vị trí : KDC Bàn Cờ Hiện Hữu, Giáp Ngay QL 13, Kế Bên BV Hạnh Phúc và Chợ Đầu Mối Thủ Đức.Khu Vực ngay sông nên ở nghỉ dưỡng hay mở quán KD ăn nhậu miệt...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,05 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.05 tỷ 89 m2 34,27 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ thông tầng La Astoria Q2.đc: Số 383 Nguyễn Duy Trinh, Bình Trưng Tây, (Q. 2) Tp. Thủ Đức.- DT: 89m²(3 phòng ngủ...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 4,3 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 113 m2 38,06 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu căn hộ chung cư "đẹp nhất, xịn nhất" - đc mệnh danh là mini penthouse tại dự án khu phức hợp Westgate với chính sách giỏ hàng flash sale vô...
      Dự án Westgate, Đường Tân Túc, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,87 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.87 tỷ 74 m2 65,82 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ Lumiere Boulevard chỉ đóng đúng 1,5 tỉ trong 3 năm- 3 năm chỉ đóng đúng 30 phần trăm- Đóng đủ 30 phần trăm nhận nhà ở...
      Dự án Lumiere Boulevard, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,9 tỷ tại Bình Tân

      3.9 tỷ 80 m2 48,75 triệu/m2
      Akari City - Nam Long Group.DT đa dạng:- 61 - 63 mét vuông: 2 phòng ngủ 1 toilet.- 78 - 80 mét vuông: 2 phòng ngủ...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư The Harmona, 78 m2, giá 3,75 tỷ tại Tân Bình

      3.75 tỷ 78 m2 48,08 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư Harmona Q. Tân Bình, lầu trung, lô C, sổ hồng riêng chính chủ.DT 78 mét vuông nội thất cơ bản, hỗ trợ khách vay...
      Dự án The Harmona, Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,1 tỷ tại Tân Phú

      3.1 tỷ 70 m2 44,29 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán ngay chung cư Carillon 7, Tân Phú.DT: 70 mét vuông, 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, tầng trung thoáng mát.Nhà đã có SHR,...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.