Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.688 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Sun Village Apartment, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 95 m2 47,37 triệu/m2
      Bán căn hộ Sun Village - Q. Bình Thạnh.DT 95m 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh giá 4,5 tỉ.View nắng sáng, thoáng mát.hotline: 0909 455 *** Trung.
      Dự án Sun Village Apartment, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.2 tỷ 71 m2 45,08 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư CAO CẤP CELADON KHU EMERALD - Q. TÂN PHÚ LOẠI CĂN: 71 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh ban công,...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ The Western Capital , 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 6

      3.2 tỷ 88 m2 36,37 triệu/m2
      Hôm nay đi nhận nhà, anh chính chủ ký gửi với em căn 3 phòng ngủ siêu rẻ.Rẻ hơn thị trường 150 tr - bao giá thị trường.liên hệ ngay em xem nhà: 0938...
      Dự án The Western Capital, Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Him Lam Chợ Lớn, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 6

      3.1 tỷ 86 m2 36,05 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Him Lam, Q. 6. 86m2, 2 phòng ngủ, full NT. Giá: 3.1 tỉ.Tiện ích: Có hồ bơi, siêu thị, nhà giữ trẻ, phòng gym, spa, coffee,......
      Dự án Him Lam Chợ Lớn, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ Hưng Phúc Happy Residence, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 7

      3.6 tỷ 78 m2 46,16 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Hưng Phúc, Phú Mỹ Hưng Q. 7 giá cực rẻ thị trường.- DT 78m thiết kế gồm 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.- sổ hồng ...
      Dự án Happy Residence, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Carillon Apartment, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay căn hộ chung cư Carillon 1, đường Hoàng Hoa Thám, Q. Tân Bình.- Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.- DT: 90 mét ...
      Dự án Carillon Apartment, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 72 m2 63,89 triệu/m2
      -*LÝ DO BẠN CHƯA BIẾT ĐẾN CHÍNH SÁCH TT NHÀN HẠ**Chính sách TT nhàn hạ của LUMIERE BOULEVARD1. Lo tài chính chưa đủ? - TT nhàn hạ trong vòng 4 năm.- TT chỉ...
      Dự án Lumiere Boulevard, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,2 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 89 m2 35,96 triệu/m2
      Ngay trung tâm hành chính Bình Chánh.Cần bán ngay căn hộ chung cư Westgate.Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.View: Tầng thấp, view hồ...
      Dự án Westgate, Đường Tân Túc, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,65 tỷ tại Phú Nhuận

      3.65 tỷ 69 m2 52,9 triệu/m2
      Cần bán nhanh 3.65 tỉ nhận nhà ngay giá cực rẻ hiện tại - bao toàn bộ phí.chung cư Golden Mansion - CĐT Novaland.Đ/c: 119 Phổ Quang, P. 9, Phú Nhuận,...
      Golden Mansion, 119, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ An Gia Skyline, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 83 m2 37,35 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 83 mét vuông thiết kế đẹp tại căn hộ An Gia Skyline, Q. 7:- căn hộ chung cư 3 PN, 2 toilet, các phòng đều có cửa...
      Dự án An Gia Skyline, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 1 phòng ngủ

      4 tỷ 53 m2 75,48 triệu/m2
      - Kết cấu: 1 phòng ngủ - 1 nhà vệ sinh, 1 logia.- DT: 53 mét vuông.- Không gian sáng đẹp, thoáng đãng, rộng rãi và thoải mái.- Thiết kế...
      Dự án Vinhomes Central Park, Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề, biệt thự 2 tầng, 40 m2, giá 5 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 40 m2 125 triệu/m2
      - 5tỉ/ căn - View cực đẹp và thoáng, nhìn ra Cityland.- Đặc biệt có chỗ đậu oto trước nhà.- DT: 4,5 x 9m. Công nhận từ 40 mét vuông đến 45 mét ...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, hướng Nam, giá 3,28 tỷ tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.28 tỷ 80 m2 41 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ, 2 WC view sông thoáng mát, nhìn trực diện về Q. 1 xem bắn pháo hoa- DT: 70 mét vuông nội thất đầy đủ- Đang cho khách...
      Dự án Sunrise Riverside, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 71 m2 65,5 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ Masteri Thảo Điền layout độc lạ với logia trong  phòng ngủ chính + tủ đồ siêu to.- căn hộ chung cư nằm tầng 28, DT căn ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 69 m2 52,9 triệu/m2
      Cần bán nhanh 3.65 tỉ nhận nhà ngay giá cực rẻ hiện tại - bao toàn bộ phí.căn hộ Golden Mansion - CĐT Novaland.Đ/c: 119 Phổ Quang, P. 9, Phú Nhuận, TP....

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng bán chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú DT gồm:DT: 75 mét vuông, 1 phòng khách, 2 PN,  nhà vệ sinh, bếp, phòng ăn. nội...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4 tỷ tại Đường Lò Lu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 74 m2 54,06 triệu/m2
      Bạn muốn sở hữu 1 căn hộ cao cấp với thiết kế hiện đại, tiện nghi và hòa mình vào thiên nhiên? Bạn muốn tận hưởng cuộc sống đẳng cấp với chuỗi tiện ích...
      Dự án Elysian, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư City Garden, 1 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,4 tỷ tại Bình Thạnh

      4.41 tỷ 70 m2 62,86 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay căn hộ chung cư 1  phòng ngủ của City Garden.- DT 70m2, 1 phòng ngủ.- Nội thất decor đẹp để ở nên sắm sửa nội thất tốt,...
      Dự án City Garden, Đường Ngô Tất Tố, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.