Thông tin mô tả
-
-
- Có
- Tiện ích
Giá: 4,92 Tỷ
Diện tích: 77 m2
Giá/m2: 63,90 Triệu/m2
531461
Mua bán
-
-
- Có
- Tiện ích
Căn Hộ Novaland Khu Sân Bay
Đường Bùi Văn Thêm, Phường 9, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
24,5 tỷ
81,19999694824219 m2
Đường Phan Xích Long, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,8 tỷ
42 m2
92 Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
22 triệu
52,5 m2
Phố Phan Đăng Lưu, Phường 5, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
51 m2