Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.688 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 95 m2 42,11 triệu/m2
      Giá Gốc chủ đầu tư căn 3 phòng ngủ, logia dài, view kênh đào và quảng trường event, LS 1,7 phần trăm/năm.DT: 95m2 thiết kế 3 phòng ...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 69 m2 60,15 triệu/m2
      Chính chủ gấp bán căn hộ chung cư góc 2 phòng ngủ nội thất đầy đủ cao cấp view sân bay.DT: 69 mét vuông 2 phòng ngủ...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn biệt thự 5 tầng, 52 m2, giá 4,45 tỷ tại Đường Hà Huy Giáp - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      4.45 tỷ 52 m2 85,58 triệu/m2
      Chính chủ ngộp bank bán ngay nhà vừa xây 1 trệt 3 lầu, 1 Phòng khách, 4 PN, 5 nhà vệ sinh, Phòng thờ Sân thượng trước sau, sân ô tô,...* DT đất:...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp Glory Heights kế bên công viên 36ha,trung tâm thương mại, Quảng trường hỗ trợ LS tới 7 năm chuẩn bị chào bán.- Glory...
      Dự án Glory Heights - Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 60 m2 76,67 triệu/m2
      Cam kết mức giá có 1-0-2, chính chủ ngộp bank cần ra gấp, cơ hội tuyệt vời dành cho a/c mua ở hoặc đầu tư kể từ lúc nhìn thấy bài đăng.gọi ngay Trình: 0777...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,2 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 72 m2 44,45 triệu/m2
      căn hộ chung cư lầu 4 lô B CC Trần Kế Xương (cầu thang bộ rộng rãi).Nhà thiết kế đẹp, thoáng mát, 72 mét vuông, 2 PN, có logia rộng, bếp, phòng...
      Đường Trần Kế Xương, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự 3 tầng, 90 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Tư - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 90 m2 46,67 triệu/m2
      Nhà chính chủ gần trường mầm non, cấp 1, trung tâm thể thao trong và ngoài trời, hồ bơi, fitness, yoga, khu vui chơi trẻ em.Giá 4.2 tỉ còn thỏa thuận,...
      Dự án Dragon Village, Đường Nguyễn Thị Tư, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.41 tỷ 73 m2 60,28 triệu/m2
      Lý do duy nhất bạn đang chưa mua Lumière Boulevard là bạn chưa biết đến CS TT nhàn hạ.Bạn đang có một khoản tiết kiệm? Gia đình bạn có thu nhập ổn định,...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Quá - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 72 m2 44,45 triệu/m2
      Phú Thị Land chào bán căn hộ chung cư Ipark An Sương - Q. 12.Chương trình Talk Show giải đáp các thắc mắc và thông tin căn hộ chung cư tại căn hộ ...
      Dự án Căn Hộ I - Park An Sương, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh
      L
      Công Ty Cp Dv Bds Phú Thị Land Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Him Lam Chợ Lớn, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 6

      3.7 tỷ 104 m2 35,58 triệu/m2
      bán nhanh chung cư Him Lam Chợ Lớn491 Hậu Giang, P. 11, Q. 6- DT: 104m2, 2 phòng ngủ, 2WC- Giá: 3 tỉ 700 tr.Tiện ích: Phòng tập phòng gym, Spa, Hồ...
      Dự án Him Lam Chợ Lớn, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 59 m2, giá 3,94 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.94 tỷ 59 m2 66,78 triệu/m2
      Đơn vị phân phối độc quyền 2 căn Origami như sau:* S605.25.19.- Loại căn: 2 phòng ngủ.- DT 59,2 mét vuông.- View: Nội khu Origami.- Giá:+ Option...
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,1 tỷ tại Bình Tân

      3.1 tỷ 75 m2 41,34 triệu/m2
      chung cư Akari City một sp của tập đoàn Nam Long kết hợp với hai đối tác đến từ Nhật Bản.- chung cư 2  phòng ngủ giá từ 2.5 tỉ, hỗ trợ TT...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Estella Heights, 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2

      4.5 tỷ 60 m2 75 triệu/m2
      Cơ hội hiếm nhất từ trước đến nay cho KH đầu tư, nhanh tay chốt ngay kẻo vụt mất, giá quá tốt so với thị trường, các căn khác mở bán thấp nhất từ 5 tỉ 6...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,96 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.96 tỷ 73 m2 67,95 triệu/m2
      dân cư đc lợi gì khi sống trong khu compound cao cấp nhất đại đô thị Grand Park?Với các dân cư hiện đại và gia đình trẻ đang lựa chọn tổ ấm an cư, khu...
      Dự án Masteri Centre Point, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu phức hợp Moonlight Residences, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,25 tỷ tại Thủ Đức

      3.25 tỷ 67 m2 48,51 triệu/m2
      Mình chính chủ, cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh ở căn hộ Moonlight, Đặng Văn Bi.giá: 3,250 tỉ (cả 5 phần trăm lấy sổ) -...
      Dự án Moonlight Residences, Đường Đặng Văn Bi, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Grand Riverside, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 4 tỷ tại Quận 4

      4 tỷ 79 m2 50,64 triệu/m2
      Chính chủ cần bán Lỗ căn hộ Grand Riverder , MT đường Bến Vân Đồn , Q. 4- Thông tin căn hộ chung cư: DT: 78m , 2 PN , 2 tolletLầu cao, view đẹp , thoáng...
      Dự án Grand Riverside, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,94 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.95 tỷ 91 m2 43,36 triệu/m2
      Đơn vị phân phối độc quyền 2 căn Origami như sau:* S605.25.19.- Loại căn: 2 phòng ngủ.- DT 59,2m.- View: Nội khu Origami.- Giá:+ Option 1: 3 tỉ...
      Dự án The Origami - Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Lucky Palace, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,25 tỷ tại Quận 6

      3.25 tỷ 79 m2 41,14 triệu/m2
      bán ngay chung cư Lucky Palace50 Phan Văn Khỏe, P. 2, Q. 6- DT: 79 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet.- Giá: 3 tỉ 250 tr.Tiện ích: TTTM, hồ...
      Dự án Lucky Palace, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.